$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Đợi chấm xong, trả bài mà điểm cao đã thì mới nói được là có iêu chị N' hay ko. Nhưng mà dù sao hnay lớp mình đều làm bài tốt. Chỉ khổ thân em Quanh thôi, bị ghi tên. Thôi ko sao, có gì mình sẽ la liếm N' cùng, đảm bảo la N' sẽ mủi lòng.
(Đang ăn kem, gõ mổ cò bằng 1 ngón nên là chậm như rùa, hihi.)

Ôi hôm nay giám thị kinh thế. May là đề ko khó ko thì teo. Cuối giờ thấy Vi thầm thì gì với cô đấy ;))

Lanh ơi cái ấy bảo hay trên box Định hướng tương lai là cái nhái hịch tướng sĩ của Vũ Linh à? Đọc xong thấy đời đen tối vẫn đen tối :))
Lần này kiên quyết không ước ao gì nơi public hết á, lần trước ước 1 lần N' nghỉ thì nó thành ngược lại. Thôi mình biết thân biết phận, dành cả buổi chiều chơi bời hưởng thụ, học hành thì cứ để đến tối cho nó thoải mái. =))
Còn 3 môn nữa thôi, cố lên (chấm than) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Ổ ôi mình tìm mờ cả mắt mới được cái "danh hiệu cá nhân" (tên buồn cười thế);)) , cuối cùng cái chữ mà mình ghi vào nó chả phải là danh hiệu, hic.
Thanks sếp Chim, Diệp và con iêu đã chỉ chỗ cho mình, chỉ tội mắt mình đui tìm mãi mới thấy8-} 8-} 8-}

----------

Giời ơi bài của bạn Dương buồn cười thế!=)) Bạn này quả có tài năng viết tiểu thuyết chương hồi kiếm hiệp (Nếu quả thực bài này bạn í không đạo của ai, hí hí;)) )

hnay biết ơn N' quá còn gì :))
mà thằng Vy giỏi vật vã ra, còn lản cái lỗi gì mà lản =))
ava xếp trym cho thấy rõ 2 từ bệnh hoạn
thằng nào hiểu dc mới gọi là bệnh hoạn =)) =))
làm mèo sướng thật.
bạn Đen mới có cách nghĩ bệnh này =)) =)) làm mèo sướng thật mới chết chứ :)) :))

Gu - lồ :D Mãi là ty của mình :p
Còn N' y' à...đừng nghĩ tới nhé :p
Cố lên...còn 3 môn nữa thôi...( chỉ thế thôi ?? :( )
>:-D<

@xếp trym: thì đúng là em toàn giỏi vật thôi mà ;))

@Lanh: bà ý nhận tớ hồi học tuyển hóa @-) tớ suýt bùng tiền bà ý đâm ra bà ý thù =))

Mai cả nhà thi tốt nhá :D
Cầu cho giám thị ....... :x

mai thi lý ~ môn mình ngu nhất trong tất cả :(( trời ơi :((

này tớ tuyên bố: iem hà zồ hợp đồng vs tớ rồi nghe chưa [-x ko quan hệ vs thằng nào khác cả [-x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x iem hà zồ là của tớ :x
=))=))=))

tao với con Trym nhất trí rồi :) hai mẹ con tao hô khẩu hiệu :"Bám lấy con Hà và mẹ Vi!" =))=))=))=))=))

Lanh ơi cái ấy bảo hay trên box Định hướng tương lai là cái nhái hịch tướng sĩ của Vũ Linh à? Đọc xong thấy đời đen tối vẫn đen tối :))
Nhầm rồi :)) là bài của bạn Dương cơ:)) mình quote sang bên này rồi đó :D
Nhắc lại là bài này nó tự nhận là ko phải nó viết
Ôi mai lý. Hà dzồ ơi sao lại bỏ mình theo Vi thế này :((

thôi nhớ [-x iem Hà vs tớ đã kí hợp đồng rồi [-x ko có chuyện ăn ở vs thằng nào con nào đâu nhớ [-x

Thôi đê...các ng` kí kọt với nhau :((...phòng 2 chúng iem chưa biết làm ăn thế nào đây :(
:p
Thôi thì tất cả cô lên :x...vì anh Đứt =)) hihi :p
>:-D< Cầu cho giám thi từ bi nhân đạo...>:-D<

Hôm nay có phải nộp Địa cho Gulồ không, nhóm mình chưa làm gì cả, lấy cái quái gì mà nộp bi h. Nản wé, bùng luôn ứ nộp nữa đâu, cùng lắm thì 0 điểm chứ gì.
Ôi, Lý, nếu mà hnay đề giống anh Đứt cho ôn thì mình sẽ iêu anh í lắm :x

:(( Chết rồi, hôm nay phải nộp địa cho Gu Lồ hả :((
Tớ vẫn chưa làm :((
Ngày mai nộp cũng được, tớ gửi mail vậy :D
Ah, Chi ơi :D Hôm nay anh Đứt mà trông thì...:x

Lạy trời lạy phật cho giám thị nhân đạo chút :(
May quá gu lồ mình lại nộp rồi :D

Đứt mà giám phòng mình thì :x:x:x 8->8->8->

cầu trời lạy phật hôm nay có vị giám sư dễ tính :x 8->

nào thì đi thi :-< hnay mình sợ thi nhất :-s hnay thi cái môn mình ngu nhất :-ss

----------

hehehe trở về nhà trong tâm trạng rất chi là phởn \:d/ tốt ngoài sức mong đợi \:d/
yeahhhhhhhhhhhhhh xong cái môn mình hãi nhất rồi \:d/ nghỉ hè nào <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p

Các bạn phòng 1 đừng làm các bạn phòng 2 tủi thân :-<
Cơ mà Đứt ra đề trúng vãi 8-}

Back
Bên trên