$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

ặc VĂn có cái gì mà ôn hnay chém văn cơ mà :eek: tổ sư con mụ N' >< mình càng ngày càng ghét con mụ này rồi :((

ừ hnay chém jó cơ mà :( đã biết đề đâu :(
mà đứa nào bảo đổi cn thì ko có chuyện làm văn ở nhà đấy hả? :-w chưa đổi mà cũng có đc làm ở nhà đâu =.='

bình tĩnh em ơi :-ss :-ss :-ss

éo thể bình tĩnh nổi ý :| dis mẹ nó chứ khắm éo thể chịu được :(( hôm nay mình thề chửi bậy đến mấy cũng phải chửi chết con chó này :((

em Z' bình tĩnh :-j mày cứ làm như bọn tao yêu bà ý ko = ý :)) cái này đành phải cam chịu thôi :) nghĩ cho cùng lớp mình bị chiều quá hóa hư :p chứ các lớp khác phải viết ít nhất là 3 4 bài trên lớp rồi :-j ai như lớp mình đâu :p thôi cũng nên sống bình thường như các lớp khác mà :)

Chúc mừng các bạn lớp mình đạt giải nhé :)) :X

ai biết hnay đề văn sẽ xung quanh cái j ko :(

em Z' bình tĩnh :-j mày cứ làm như bọn tao yêu bà ý ko = ý :)) cái này đành phải cam chịu thôi :) nghĩ cho cùng lớp mình bị chiều quá hóa hư :p chứ các lớp khác phải viết ít nhất là 3 4 bài trên lớp rồi :-j ai như lớp mình đâu :p thôi cũng nên sống bình thường như các lớp khác mà :)

ơ tổ sư thằng Vi vừa được 500K xong phởn à :eek: nói như mày ấy ấy N ' lắm hok bằng ý :(( tao là tao éo chịu được :(( hnay tao thề phải chửi xướng thì thôi :|

uhm thì mày cứ chửi :)) tao có cấm đâu :-j :))

Vi khao đê, spaghetti box. cả về vụ giải và thoát khỏi 3 musketeers :p

Yea QA is going to be a witch! (in the harry potter sort of way that is) <:p That would actually be cool... :-? You could make me some Felix Felicis if you were one... =P~

Cuối cùng cũng xong bài kiểm tra. hic hic. Hôm nay bị mắng cho 1 trận vì cái vụ hôm thứ 4 ấy, mình còn quên chưa hỏi cái bà Hạnh kia mô đi phê thế nào vào tai cô rồi, thể nào cũng thêm mắm thêm muối cho xem.
Đồng ý với Vi là lớp mình đòi hỏi hơi nhiều, về tất cả mọi mặt ý :">
Hôm nay sao mỗi Huệ khao nhỉ ;;)

bạn Đen gian quá đi ;)) felix felicis mới chết chứ =))
--
mình cứ nghĩ hnay N' mắng ghê lắm cơ, hoá ra cũng bth nhỉ 8->
với lị hnay bạn Hoàng Ngân bị Oạnh nhầm là Phạm Mee đấy :-ss bị mắng te tua :-ss

:"> chị này. con cái j =)) dở hơi quá =)) thiệt là nhảm nhỉ =.= cơ mà e vẫn hem thấy nó xinh = em :))
Ack. hnay đã làm xong bài văn 8-> xung xuong :"> chém cũng khá ổn, mình làm đề sex =))
kekek, làm sao mình làm witch đc :-j cơ mà thế cũng hay đấy nhỉ 8-> lúc đấy sẽ quay ng thời gian or cho mình đến tương lai cũng hay ho nhỉ 8->
Mà hnay N' gap mẹ Mee mất điện luôn mới hay chứ :))
Làm j mà e Diệp ghê thế :-ss so vs cô CN lớp 9 của mình thì N' chả là j đâu =)) e có mà chửi suốt ngày chả hết tức í ;))

QA sẽ là một wizard 8-> học trường Abbey witchcrafts and wizardry 8-> ôi thật ngưỡng mộ 8->
mà hình như điều chế felix felicis là fạm fáp hay sao í nhở :-?? ko nhớ nữa =.='
còn cái quay ngược thời gian của QA thì quá nguy hiểm và liều lĩnh :-s hị hị
btw, mặt con bé kia ai cũng bảo là xinh hơn Qa, ko cần fải bao biện cho bản thân nhớ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

Không nên đùa với thời gian :D :D :D
Felix Fecilis nghĩa là gì ấy nhỉ :"> Mình quên mất rồi :">

cái potion làm cho người uống phê phê sướng sướng, tưởng chừng như cái gì cũng làm được í. kiểu lucky potion í :->

cái đấy cũng hơi nguy hiểm :-?
btw, có bạn nào nhớ thuốc lú mà mẹ thằng voldemort dùng tên là gì ko :-?? quên xừ òi =.=

Back
Bên trên