$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Uầy uầy em Dệp chăm dã man ạ :))
Nói thế chứ mọi người đừng mơ tưởng trường mình ngày sau sẽ ra như thế. Đấy chỉ là dự án thôi, kiểu rùa như VN ko làm được đâu mà.
Làm đề NBK, chỉ sợ cả lớp giống nhau, trong wiki mà :)) Vừa tra trong đấy thấy có Bạch Vân gia huấn, bắt chước Bao Chửng Gia Huấn kìa :))

gia :-ss huấn :-ss là cái j thế :-ss nghe lạ hoắc à :-ss

haizzz, đã làm xong văn từ tối quá :">
Eo, trường mình đẹp dã man í :"> ôi thik thế cơ chứ, cứ như kiểu mấy cái uni bên nc ngoài :x đẹp quá đi mất :x
Kiểu này là e Dệp bị lây bệnh con taxi bùi rồi :))

mọi ng ơi :x
ams trong tương lai nè ^^' và ko dành cho hs cấp 2 đâu 8-|

em ơi , trường này ở cầu giấy hả em , anh thấy bảo Ams ko chuyển về đấy nữa mà , còn cái trg ở cầu giấy gần big c là trg chuyên hà nội mà em , còn ams sẽ hướng tới trong tương lai là offer 1 cái diploma j đấy chuẩn quốc tế kiểu IBDP cơ mà ?

sau khi hoàn thành, ams sẽlà ngôi trường đầu tiên của đông nam á đạt chuẩn quốc tế

hmm câu này có khi phải xem lại =))

gia :-ss huấn :-ss là cái j thế :-ss nghe lạ hoắc à :-ss

Giáo huấn trong gia đình ( chắc thế;)) ) Bố Nguyễn Bỉnh Khiêm này làm nhiều thơ về gia huấn lắm ;))
Ủa lại còn 1 trường nữa ở Cầu Giấy hả anh? Nhưng phải nhắc lại mọi người lần nữa, tớ nghĩ cái này là DỰ ÁN TREO đấy

em ơi , trường này ở cầu giấy hả em , anh thấy bảo Ams ko chuyển về đấy nữa mà , còn cái trg ở cầu giấy gần big c là trg chuyên hà nội mà em , còn ams sẽ hướng tới trong tương lai là offer 1 cái diploma j đấy chuẩn quốc tế kiểu IBDP cơ mà ?
theo như thiên hạ đồn thổi thì cái trường ở Big C chính là trường Ams, nhưng xây xong thì nó đổi tên thành "năng khiếu Hà Nội" 8-} trường Ams sẽ ko còn tồn tại nữa :-ss :((

ơ hay :| thế là phá ams đi chứ có phải là xây cái mới đâu :| chỉ là lấy hết giáo viên ams đi thôi 8-} thảo nào có cái ông j lên hiệu trưởng [-x thay thầy điện đáng kính 8-> giống harry rồi :-<

cái vụ đổi tên thì đến 90% là thật :-?
nhưng ko hiểu tại sao trong cái ảnh kia lại có chữ "amsterdam"?? 8-}

oy oy ...:(( :(( :(( mình ghét N' :((
tớ k thể chịu nổi việc sẽ học + làm việc với N' thêm 2 năm nữa :((
kíu với :(( :(( :(( hôm nay nhìn thấy ức chế ứ chịu được
nhìn cái mặt ứ kiềm chế nổi là ném ngay quả bút đang cầm trên tay vào mặt í :(( :(( :((
mà sao giảng văn mà giọng nghe chua khó chịu thế nhở :((

:-< haizzz chán thế :( chắc là cái ở Cầu Giấy là bị bỏ đi rồi :( bh chuyển thành cái ở big c thêm tên năng khiếu Hà Nội :( chời đất, Ams nó là 1 đẳng cấp khác cơ mà :( chán thế, mình vẫn thik tên Ams hơn, cả 1 lịch sử rồi là bao nhiêu thành tích, đổi tên là cả 1 vấn đề to tát :(
HÔm nay mình thấy khá vui :"> hí hí :">
Ah mà fake N' thế nào rồi ;))

mình thấy chán N' nởm rồi :|
sao nó lại bê cái hình đấy lên ava blog nhở :|
chơi ác nhau thế :|

Ams mà chỉ có năng khiếu HÀ NỘI thôi á 8-}
Mà ở chỗ Đê La Thành cũng có 1 trường cấp 3 Hà Nội j` ấy, cấp 2 mình học cách đấy vài chục m mà mãi h mới biết nó tồn tại trên đời 8-}, đổi tên dễ lẫn với cái loại đấy lắm :-<
Mình đoán là chắc k đổi đâu :D

mong là thế 8-> sau này dắt con đi học ;)) vênh lên bảo: bố mày trước học trg này đấy :>

@T.Thư: hoá ra là cay cái vụ ava blog à :-j ko sao đâu :-j ko ai hỏi ... của nó đâu :-j

uh :( đổi tên sang năng khiếu j j nghe nó cứ quê quê sao í :)) giống khuyết tật nhỉ :)) mà kiểu Ams đã thành thương hiệu rồi :x nên đổi thì còn đâu mà show hàng nữa :))
@ Vy: phải nói là " bố mày trước đây bá chủ A1 trường này đấy ;)) có biết vụ 8-3 A1 Ams k :)) nổi đình nổi đám, nên bố mày thành họt boy, nên cưới dc mẹ mày ;))" mẹ thằng bé có khi tên PT í nhể :-? ;)) bố Vy nó nhể ;)) hay tên VL ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

=)) được được =))
chị trưởng cho câu quá hay =))
à ra là nhờ vụ 8/3 thằng Vy mới lấy đc vợ =)) hay thật =))
èo hôm nay Vy fát biểu đc câu joey làm bạn Pt đỏ cả mặt vì xung xướng ;)) hí hí ;))

ủ ôi, sao lại đỏ mặt vì xuong' :)) kiểu Vi tìm hiểu sở thik của Phượng, nói trúng foc áh hả :))
Eo, chưa j Vi đã lo vụ con cái :)) khiếp quá đấy
HOk bik mẹ nó là ai, học Ams hok nhỉ ;)) để 2 bố mẹ cùng khoe cho nó hoành tá tràng :))
Eo, câu của chị chủ kìa :)) từ vụ 8/3 Vi mới lấy dc vợ :)) ôi chết mất, chí lí chí lí =)) =))

;)) ;)) ;))
quỳnh anh ới ời
;)) ;)) ;))
sao mà vui vậy nhỉ
;)) ;)) ;))

=))

Chỉnh sửa lần cuối:

à từ trước đến h hình như bọn mình nhầm hay sao í ;)) hoá ra VL coi Vy là vợ :-t

Back
Bên trên