$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

cái j cơ :-O khác nhau á :-O thế là sao :-ss

thông tin có đáng tin cậy ko đấy :-s
fải đi hỏi lại mới đc :-s

trời ơi khác nhau áh :eek: thế thì chik con nhà người ta à :((

theo mình thì chúng nó hem đủ trình nghĩ ra cho mình hàng nghìn cái đề để thi vòng loại đâu. Tre bảo là đề giống nhau muh`

uh, đề giống nhau chứ nhỉ :-?? mình cá vs em Lan chim 1 cái kẹo mút là sẽ có đề giống nhau rồi mà :))

không
bọn bạn mình đi thi Lí bảo thế mừ
lo quá

thôi hy vọng là nó cho cùng đề :(
cái bọn này lắm chuyện quá đi >"<

heys, đang xem qua mấy cái đoạn quay thì thấy đoạn ăn trưa khá là hay nên ném vào với nhau thành một video: Lunch with RaINCOaT + Bubble Tea! (Uncut & Unedited)

[youtube]cSUNMnddtjQ[/youtube]

Và có mấy câu hỏi mà một số bạn hỏi trong tuần tớ cũng trả lời trong blog của tớ. ;)

chắc là trong 3 lần làm thì cũng có các câu khác đấy :-? nhưng mình nghĩ là chỉ có 1 đề thôi :|

thế mai mọi người có onl cùng làm k?
mình chả biết gì
hôm nay ngồi xem pride and prejudice cả buổi tối, chán thí mồ:( :( :( :( :( . Phim làm giảm giá trị của truyện

jời ôi =)) vừa xem xong cái video kia =)) buồn cười quá =)) blog cũng hay nữa ^^
hình như bạn Đen bị biếng ăn ;;) mà hình như còn thiếu đoạn Vy nói "cái này đẹp nè" :))

hehe thnx. Vi cũng post blog rồi đó, mọi người vào đọc đi.

đi quảng cáo kinh quá Điềm ơi :)) thế là tốt >:)

tự nhiên thick đú blog vs cả bliếc, mất cả buổi tối cuối cùng vẫn ko post đc mấy cái vids :-< mà sớm biết thế này thì đú ngay từ tuần trước có khi còn cảm động và sướt mướt hơn ý chứ =))

cả hai bạn viết đều hay :x
đọc xong xúc động nước mũi tèm lem sụt sịt sụt sịt
hôm í đi trên cầu thang thấy bọn lớp khác cứ suýt xoa với nhau là chtrình của lớp chúng nó nhất khối, nhất trường mình cười khẩy >:) lớp mình mới là nhất chứ nhờ >:) \:d/
A1 boys vô đốiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! <:p

heys, đang xem qua mấy cái đoạn quay thì thấy đoạn ăn trưa khá là hay nên ném vào với nhau thành một video: Lunch with RaINCOaT + Bubble Tea! (Uncut & Unedited)

ôi Siêu thị Intimex kìa :(( hình như là Intimex Hào Nam... nhớ ngày nào chị với hội Sờ Mờ vẫn chạy vào mua đồ rồi nấu nướng tụ tập xem phim 8-> con gái nấu con trai rửa bát hehe ^^

bubble tea!!! T______T

em Vi đảm đang thật í, như Héo lớp chị :D nhìn bát mì ngon ngon 8->

ôi Siêu thị Intimex kìa :(( hình như là Intimex Hào Nam... nhớ ngày nào chị với hội Sờ Mờ vẫn chạy vào mua đồ rồi nấu nướng tụ tập xem phim 8-> con gái nấu con trai rửa bát hehe ^^

bubble tea!!! T______T

em Vi đảm đang thật í, như Héo lớp chị :D nhìn bát mì ngon ngon 8->
đúng là intimex \:d/ mối tội là hôm đó chả ai phải rửa bát cả 8-> mà chị phải nhìn cẩn thận, bát mỳ của ai cũgn thiếu nước 8-}

@Vũ Linh: VL còn nhiều đoạn cuteo nữa ;)) hôm nào xem 1 thể mà ngắm ;))

tổ sự thằng VL 8-} hết sao fải xoắn lại người vợ đảm đang, rồi lại đáng chết bây h =))=))=))=)0 xem chik cười =))=))=))VL dễ xương quá;;)

Chị Thư bị hởi dơ à, ava đấy mà bảo là em 8-} =))
Chả biết có bao giờ con trai lớp mình lại đi rửa bát cho con gái không nhỉ 8->
VL cuteo :D

Back
Bên trên