$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

3000 về PT mà :x
Còn 3003 là Trư nhé :x yo man :))
À, hôm nay còn tổ chức hát hò + chơi bời nữa đấy ;)) Vi ở nhà à :-"

chả biết nữa :-?? tí nữa thấy iu mọi ng lại đi :-"

cái ĐM del bài --> Vy mất 3k =))

nhầm rồi :-j bạn thư ko biết j rồi :-j ĐM del bài PT mất 3k còn sau đó chả hiểu sao bài bay hơi ko 1 dấu vết :|

oy hnay iêu cả nhà vật vã ạ :x :x :x iem Vy ko đi phí thế, phí trà sữa phí kẹo mút ;)) ;)) phí cả chụp ảnh với anh Đứt nữa ;)) phí ghê cơ ;)) hôm nay anh Đứt đẹp zai vật ạ =)) chúc cả nhà ăn Tết vui vẻ nha >:-D< iêu cả nhà nhiều >:-D< :x càng ngày càng thấy yêu :x bỏ xừ rồi, tình yêu bùng phát :"> :"> :"> :x :x :x giờ thấy yêu cả anh Đứt cả cô Sinh, cả Nuyến nữa mới sợ chứ :-s :">

:(( vui thế :(( hôm nay mah dậy sớm tầm 3h thì đi học kịp :((

Đáng đời :)) Buổi học cuối cùng ấm áp ý nghĩa thế kia [-x thế mà có đứa bùng ở nhà khò khò [-x hnay ktra xong cô giả bài luôn :x 2 con 9 mới ghét chứ :)) thôi ko sao :x năm mới mong sẽ nhiều 10 hihihi :x
KTra xong rồi, làm văn xong nộp rồi :x ăn chơi rồi :x...nghỉ tết rồi :x
Yêu cả nhà >:-D<
Mai papa mama Trư đi vắng đấy ;)) Có ai có kế hoạch gì ko ;))

zộ ôi vui vãi cả hàng mà có thằng hok đi [-x tiếc chưa :p mai đi nhà Trư thác loạn đe cả nhà ơi \:d/

sao , chú Vi còn thik 3000 nữa ko ;));));)) ko thèm tranh với chú nhé ;));)) ( mình chỉ làm cho chú ko đc 3000 thôi =))=)) ) hôm nay thầy Đứt nhớ chú Vi mặt buồn rười rượi =))=))
tình hình là mai 6độ đấy :|:| cả nhà mình mặc áo ấm nhớ >:d<>:d< ko cảm lạnh hết h :x:x

mai tớ thi toefl :( wish me luck u guys!

tớ nghe cậu nói thi toefl cứ như ko ý :| choáng quá cơ :|
dù sao cũng chúc may mắn \:d/ cố lên :)) thi ko cần ôn là phong cách của RaINCOaT :)) thế mai thi mấy h để tớ thắp hương cho ;))

DAnnY cố lên :x
Mai định thế nào đấy các em :">

Hôm nay vui quá. Cảm ơn các bạn anh1!!!!Yêu cả nhà quá đi mất!

mai chú điềm thi tốt nhé :x:x:x>:D<>:D< Yêu mọi ng . Anh1 mình càng ngày càng vui >:D<

Mai 9h30 - 10h đến nhà Trư chè chén nha :">
Nấu nướng + Nhậu nhẹt :">
Có thể có đốt pháo bông :)) bài bạc, hát hò :"> xem phim :">...and so on :">
Mng` thích ăn giề ;))

hic nhưng mà lại quên mất nhà trư ở đâu rồi :(:)(( 9h30 chứ j :D:D ok :D\:d/\:d/ thik đến nhà em trư , có cái đàn piano :">:">

hic mai em phải về quê
hôm khác đi trư
đi mà!

Ối dời ơi :-< mai về quê à :-< huhu, sao chọn ngày về quê...giống bố mẹ tớ thế :"> :p
Hic...thế để trong Tết hoặc ra tết tổ chức SN lần nữa vậy :"> Lúc đấy bạn Ngân ko đi nữa là chém luôn :-w :x >:-D< SN vui vẻ hihi :x :* yêu ghê cơ ;))
@ĐMy : ;)) 35 Tây Sơn em ạ :)) ;)) thế mà ko nhớ nữa ;)) mai nhớ đến đúng h đấy :"> ngủ cùng lắm đến 10h là phải đến đấy :"> ko biết ăn giề đây :">

@ Dan: good luck
@ All: hị hị, trư đang hỏi mai cả nhà ăn j` kìa? Mà mai đừng ai cao su nhá :X

Hô hô, thanku em Trư. Mình chưa được đến nhà Trư bao h à. Thấy bọn nó khen đẹp lắm. Thích thế, nhà đẹp! Thôi, đến sau vậy. Các bạn zui ze nhé!

Back
Bên trên