$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

we are nonsense then they are shit
btw, who are the stupid judges ?

khán giả xem kịch của mình kể cả là cnn hay tp hay vđ đều fải "chết lặng" (© Thảo Hà) thế mà lũ dull kia nó ko hiểu mình nói gì nên mới chấm điểm như thế :|
wish that i could throw more sh*t into their sh*ty heads b-(
mình rủa bọn bgk ngày mai ra đường bị xe cán chết, hôm sau nữa nếu chưa chết thì bị sét đánh chết b-(

BGK người Việt,... thẩm nào. Trình lùn chỉ có thế thôi... SHIT. Đến khán giả còn thấy vô lí

trình độ lũ dogs đó chỉ xem đc cải lương thoai mẹ

một là người ở embassy (úc), một ở đài truyển hình, việt, với một ở uni media gì gì đấy, việt nốt 8-|

nhớ ko rõ lắm, nhưng nói chung là nhiều việt hơn tây

các bạn có bít bọn cnn noi xấu mình thế nào không?

anh dẫn chương trình ko nói, nhưng có thể tự đoán :))

thắng rồi vẫn còn nói xấu :|
ko biết nhục

tớ luôn nghĩ đứa nào bảo kịch cn hay hơn mình chứng tỏ là ko biết tiếng Anh, hôm nay mình thua tớ hơi chột dạ, ai dè vẫn đúng =)) bọn thiểu năng kia làm gì đủ trình mà thưởng thức kịch của chúng ta >:-D<
yên tâm các bạn ạ ;) ko cần điều tra đứa nào vote cho cnn vì mai là nó bị xe đâm chết rồi ;)

uh, nhưng thật ra tớ nói cái này... mọi ng nhìn chung ấy, ghét ams lắm, tớ nói thật. Cái bòn ấy có khi chả thèm xem kịch ntn đâu, chỉ biết trù Ams thui. HS Ams hầu như bị trường ngoài nói xấu ghê lắm. Tớ nè, hồi tớ chọn ams mọi người nói ghê lắm, nào là bọn Ams đú, tiền thì đóng cao, toàn con nhà giàu.

Nhìn chung cũng phải thông cảm cho bgk và cái Đài TH chết giẫm đấy. Nhiều khả năng kết quả này là do dàn xếp. Thử hỏi trường THPT Chuyên Ngoại Ngữ thuộc ĐH Quốc Gia Hà Nội mah lại thua cái trường Ams đấy thì còn ra cái thể thống gì nữa... Cho nên là CNN phải thắng! BAH!

hic
đợi tí
bọn nó bảo là câu khẩu hiệu của mình không có nghĩa gì?
và bảo là bọn mình tự khen
thế bọn nó không tự khen à?

cái bọn đó thấy cute á mẹ lần sau bọn mình đem thủy thủ mặt trăng lên mẹ
mah cũng chả muốn có lần sau, 1 lần là đủ nhục roài

Sao A2 mình ít người lên 4rum thế:(( Vào A1 chửi cùng;))
Công nhận BGK chán thật:(( Mà người Việt thì thảo nào8-}:((
Bao nhiu công sức 2 lớp ( đặc biệt các bạn A1 mất mấy tuần:() cuối cùng đc cái giải " có văn hóa" ( 1 thứ sinh ra đã có)=))

cn còn có ng úc đến duyệt kb mà :|
hơn nữa, kịch của các chị í hồn nhiên trong sáng đáng yêu, toàn những con thú non nớt vô hại trên nước úc hiền hoà (b-( b-( b-() chứ không như bọn mình xì tin bắn tiếng ANh như gió làm cho bgk chóng cả mặt ko hiểu đc, lại ko đụng chạm đến cái gì tế nhị hay nhạy cảm của nước úc xinh đẹp đáng iêu b-(

uh, nhưng thật ra tớ nói cái này... mọi ng nhìn chung ấy, ghét ams lắm, tớ nói thật. Cái bòn ấy có khi chả thèm xem kịch ntn đâu, chỉ biết trù Ams thui. HS Ams hầu như bị trường ngoài nói xấu ghê lắm. Tớ nè, hồi tớ chọn ams mọi người nói ghê lắm, nào là bọn Ams đú, tiền thì đóng cao, toàn con nhà giàu.

hic
mẹ em bảo là ngồi dưới mẹ em là một bọn cnn toàn nói xấu bọn mình
bực không chịu được

----------

huc, không bạn nào trả lời!:(

tớ nghĩ có 2 khả năng
1 là BGK toàn ng` Việt, trg đấy có ai học CNN hồi xưa hoặc có con cháu học đấy
2 là BGK nhìn nhầm tiết mục của mình với của CNN
:-<

Hnay lớp mình khóc với nhau rất vui :x
Thời điểm hiện tại thì mình đang nghĩ đến việc giải 1tr của lớp mình về trường bị lột bao nhiêu, có còn đủ trả tiền đạo cụ k :D

Back
Bên trên