$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Có chứ >:-D<
9h có mặt ở chỗ hôm nọ nhé - 3,5 HTKhang' :D :p
Ngày kia diễn rồi :x cố lên :x

Tặng Vi mấy cái ảnh hôm nay cho có không khí nè :x ( Bạn nào làm PP Thì save về làm behind the scences ý :"> )

Hôm trước :">

_______
Tiện thể khoe :"> Ông mặt trời Trư làm đấy nha :"> iu ko :"> cả con trâu điên nứa =)) Cute cực :">

Chỉnh sửa lần cuối:

ôi lớp mình hôm nay vui thế :x thế mah hôm nay tớ phải ở nhà cạo lông vs tra tấn :((
btw: đừng bảo cái con trâu kia là tớ đội đó :-w
tình hình là nhìn lại ảnh tớ thấy =)) thằng Gà là gái còn Pơ là trai =)) giống cực =))

Chỉnh sửa lần cuối:

> Trư: roo cuteo đâu rồi =((

Thế cái PowerPoint có cần không hả bạn Trư, để tớ còn mượn các MC script. :-"

hic thế mai có cần mặc quần áo diễn kịch ko ??? :|:| ôi hôm nay tô vẽ các thứ vui vật :x:x:x yêu nhờ :x:x cute hết xảy ::D

Thế vụ Translate bạn VL làm nhớ. ;;)
Chúc lớp mình diễn tốt, hôm nay các bạn đã rất vất vả \:d/ Mình sẽ không nói nữa đâu ;)
Con Roo của Thư đẹp dã man. Thư ơi sao Lanh về nhà tập vẽ mãi mà vẫn ra con lợn? :(

oái, thằng Vy bôi nhọ mình :"> nói thế để có motivation thúc đẩy em Vy chứ :"> chứ còn mình thì vì 10A1 mà :D vụ này mệt nhưng vui vật vã :D và vì thắng CNN \:d/ và vì 2tr :">

----------

@ em My : mai cứ bt thôi em ạ, quần áo, make up mệt lắm :( duyệt lại kịch bản thui mà :(

Mai phải đi học bổ túc văn hóa ở nhà thầy Mạnh, không thể đến cùng anh1, trưởng ban la liếm xin vắng mặt một ngày :D Mong mọi người thông cảm

yoyo em sợ nhat là make up ^:)^^:)^ chắc mình sẽ thắng thôi :x:x dù sao mình cũng cố gắng hết sức rồi mà :D:D sẽ ổn thôi :D:D . go go A-M-S ams is the best \:d/

mai tớ mang con trâu đi cho các bạn rồi về luôn có đc ko :(

Sao dzậy? Sáng mai bận gì à, về luôn chắc cũng được thôi.
Các bạn ơi nghĩ cascadeur cho Lanh nào

hic mọi ng ơi , thế tập đến khoảng mấy h , chẳng nhẽ xong là vác cặp đi học luôn à :(:( mệt chết mất :(

Bạn nào có bài "mì Bò" thì up cho Lanh nha :x

----------

mai ai làm cascadeur cho tớ đây??

Lúc vác đống bìa về nhà ( nặng vật ), lúc ăn súp gà xong, mình đánh rơi hết ra đất :)) 1 đống chềnh ềnh dưới đất, ức chế cực :(( Đang loay hoay thì có 1...anh hơi cold nhưng ...đẹp trai :"> Ra nhặt hộ, xếp hộ rồi đưa mình :"> Mình cảm ơn thì anh ý chỉ...mỉm cười phát xong lại lạnh băng đi thẳng :)) hị hị :"> ;))
Lần thứ 2 rơi trúng chỗ nước mưa :-s ( nhỏ thôi :"> ) may mà ko sao :"> nhờ có bạn Liên nhặt giúp + Bạn Phương bên hộ 1' ( rồi chuồn đi về mẹ đón :-w ) :"> hehe nên ko sao...
Về nhà mình tô lại viền đen cho các chữ + Tô lại cái A1 cho nó vuông vắn :)) Chứ cái trái tim ở lớp bị lệch thảm hại, em Phạm Mee cứ kêu mãi :)) :">
Mà sếp Chi vẽ phù hiệu bị ngược nhé ;)) làm ng`ta phải cắt ra dán lại....chẳng may đổ béng mực vào :)) thế là lại lem nhem, phải tô đè đủ kiểu nhìn stoo quá đi mất :-s :"> :p tại ít màu quá [-x :x nhưng ...ko sao :x hehe
Ảnh nè :">

Roo đây :">

Mặt trời...tự sướng :">

Chữ A1 lúc ở lớp :">

Lúc về nhà :D è, tại nó lệch nên sửa lại mới phải tô đè xanh lên chỗ dưới vì chỗ dưới bị đỏ, đen bửn lắm :">

Tiếp nè, thiếu chữ E- cái nơ PTrang mang về sửa ;))

Đi khò :"> Gudnai :*

Chỉnh sửa lần cuối:

đẹp quá Trư ơi :x >:-D<
hôm nay lớp mình vui dã man :x :*
mình sẽ ko bao h quên vũng nước cống 8->
à à
sau khi duyệt xong bọn mình làm lại cái logo đc ko =((

Ừ, chắc phải thế đấy, lem luốc quá ;))
Hnay vui vật ạ :x :x
Hị hị hị :x :x