$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

mai dậy sớm spam típ nha :x

mai ứ spam đâu =))
thế vụ hát hò sao ? lúc cuối ý :-?

vụ í thì các dv của vở kịch ra hát thoai :D
các bạn còn lại vưỡn ở dứói cổ vũ chứ ko ào ào lao lên nữa

Hey cả nhà, mình đã là đứa đầu tiên chào buổi sáng trên topic lớp mình ( nếu trong lúc tớ viết mà không có đứa nào post nhanh hơn ) ;))
Thế nào rồi cả nhà, có gì cần sửa đổi nữa không?

----------

Hình như sáng ra lớp mình chả ai vào HAO cả
thôi tớ out đây, chiều vào tiếp, solo một mình chán lắm

@-) -> tập làm quen với emo này :))
hức, tối qua ko onl đc, ko giúp gì đc cho mọi ng`, h mới onl để góp ý, tội lỗi quá :(. nếu mọi ng` có gì ko đồng tình thí cứ nói bt nhé, cẩu chỉ góp ý thôi, ko có tính bắt buộc gì đâu :D ;)
1. về câu hỏi: 5-5-4 8-|, thực ra nếu "tế nhị" là kiểu rõ ràng abo kém hơn, nhưng đừng làm nó kém quá thì thứ tự thế là vừa, nhưng nếu ko phải thế thì có nên đẩy xuống 5-4-4 ko. giải thik thì có gì nh` đâu, chỉ cần: trong lúc chờ BGK cân nhắc, mời 3 miss vào trong cánh gà ->cúi đầu chào-> rơi->khỏi nhờ BGK, vầy thôi mà :).
2. về trang phục + make-up: "maid" :"> ko phải váy viếc gì đúng ko ;;), mặc quần jeans bt thôi cũng đc đúng ko ;;). còn make-up, hôm 20 đã phải make-up chưa, mà giả sử nếu có thì ai make-up?, hay làm trc từ ở nhà?, hay là đến tự make-up cho nhau :eek:
3. về nội dug: thế là đc rồi ;) >:-D<, 14 câu vẫn tốt hơn 11, mà cũng bao quát đc nh` hơn, thể hiện đc đúng tinh thần những gì em diệp nói :D.
4. về tgian: mọi ng` ơi thế bây h bọn mình còn có thể tập vào những lúc nào :(. tiết anh, (may ra) tiết 5 của thứ 5 thứ 6, còn lúc nào nữa :(
5. vai trống của Đmy có cần cẩu đóng thay ko :-s. vì vừa làm "maid" :"> vừa làm miss thì ko đỡ đc =)). nên là mọi ng` cân nhắc lại nhá :))
6. mũ thằg gà phải đội lạc đi đâu rồi, hình như mất rồi đúng ko :(. phí quá, cái mũ đẹp ơi là đẹp :((
xin hết :))
ngoài lề tí: mọi ng` ơi, spam ở lớp khác vừa thôi :-s, ng` ta chẳng vào lớp mình spam mà có khi vào đọc 1 page của ng` ta thấy toàn bài của mình, ngại lắm :-s. tăng page của lớp mình là đủ rồi :-j, tăng page hộ ng` ta làm gì :))

Chỉnh sửa lần cuối:

#1 tao thấy thế là ổn rồi mah thay đổi làm chi nữa :( ( tao cũng chả hiểu mày bảo thay đổi cái j :D )
#2 & #5: mày đóng thay ĐM đi :-j maid làm j :-j chả có vai trò j cả :-j thế nhé ;) ok xong
#3 chả ko :)) quá ổn :))
#4 hun qua mày về sớm ah ;;) bọn tao xin tập thứ 7 cô hằng cho rồi ;)) thế mới bảo con Trần đi thuê từ sáng thứ 7 mah :-j
#7 có j đi mua mũ mới :-j 2tr để làm j :-j =))
# ngoài lề tí: =)) mày yên tâm:-j toàn bạn tao cả :-j tao thân còn thân hơn trong lớp ý chứ :-j

Bố Vi ngố ơi, còn 14 phút 30 giây nữa là đại chiến ở Hoàng Cầu rồi =)) Vẫn spam ở đây à.Con lạy hồn bố đấy :)) Thôi bibi nhé, ngồi đấy mà spam nốt, mình đi "ấy ấy", "téng téng" đây =))

ớ thằng Lê Anh bảo là ko đá vs toán 1 nữa rồi mah :-/ tao hỏi rồi mah :-?

nó phải trông nhà ko đi đá đc =)) Hôm nay đá với All star 11 cụ ạ =)) Thôi mình đi đây, còn 3 phút 20 giây nữa =))

toán 1 đang đá với lý 2, và đang thua 2-5 <:p. vênh cho lắm vào >:)
ô thế ko cần maid nữa à :eek:. mà cái này phải hỏi mọi ng` 8-|
vi ơi hqua cô phổ biến những gì mày phổ biến lại đi :D, tao "ra khỏi lớp" (chứ ko về :)) ) sớm :D (tạo đk cho chú thêm bài :D )
#1: ý tao là đổi còn 13 câu, 5-4-4 ý. nhưng thôi nếu ko quan trọng lắm về cái đới thì thế cũng ổn :-j, mọi ng` đỡ phải sửa :D

Chỉnh sửa lần cuối:

@vi:
#5: thế ai đưa lắc với chả map đơi :-/
#ngoài lề tí: nói như cậu í :)) a2 cũng toàn bạn cẩu cả, toàn bạn tớ cả, cũng thân hơn nhiều đứa trong lớp. sao ko lập một topic mới í, rồi thảo gì thì thảo luận gì thì luận, spam spiếc thoải mái, chứ cứ thế kia tớ cũng thấy ko ổn lắm.

----
í tớ ko fải là làm các bạn mất vui, mà là đặt giởi hạn ra í. vui cũng fải dư thế lào cho ló ko thành vô dzuyn

Chỉnh sửa lần cuối:

@ Đạt: tóm lại là sau :-w biết thế hôm qua mình hỏi thằng Hậu môn :-w thoai tao ở nhà ngủ :-w
@ cẩu: sao mày biết ;;)
thui vấn 14: 4 - 5 - 5 là ổn
cô Hằng hỏi : bao h tập nốt thật nhuần nhuyễn cho cô :-?
lớp mình : thứ 7 ạ >:)
cô Hằng : đc rồ đê cô xin :-?
lớp mình : cô xin đi ạ để bọn em thứ 7 thuê trang phục lun >:)

toán 1 đang thua à, sao tớ ko bít nhỉ
mà toán 1 đá với lý 2 hồi nào

@peah: speed nhanh hơn rùi đó >:)
cái vụ map tớ nghĩ nên mua 1 cái bản đồ nhỏ rồi nhét tíu quần, khăn thì ai đưa mah chả đc =)) sờ cu chẳng hạn =))
các bạn nói bóng gió quá :-j thế kia là thế nào :-/ họp năm thứ 3 rồi mah như thế là tớ ko thickl đâu ngen :( cứ nói thẳng ra coi nào :)) có j đâu mah ngại :-j

----------

@phúc : cậu hỏi con cẩu lớp tớ ý =)) nó có thông tinh spy đó ;;) có khi đang ngồi quán net cạnh sân bóng cũng nên ;))

@vi: chộ ôi, f5 3 lần mới thấy post bạn [-x :)) tớ mặc váy dạ hội, nhét thế nào mà tíu với chả quần. chả nhẽ nhét vào bra :)), i keep sydney closest to my heart =))

nhanh quá :))
đá giao hữu mà :-j, kết quả còn nóng hổi :))
thứ 7 xin cả 5 tiết á, máu thế :eek:. chị N' có cho ko :eek:. chỉ sợ chị ý lại lằng nhằng thì khổ. chắc hôm đới thằng gà phải báo nghỉ cho nó lành, lớp mình đỡ phải xuống xin :))

@ cẩu: ai bảo 5 tiết =)) tiết 4 5 thứ 7 thui =)) mãn nguyện chưa =))
@ peah : ah thick ah =)) anh bỏ găng tay ra cho cô xem =))
nào thế thick nhét vào đâu :-/ mah vẫn chưa trả lời câu hỏi của tớ mah :(

@vi: tôi cũng đang đeo găng đấy ;)) đừng đùa =; =))
tôi nói đùa đáy :-j ai dám chơi chú ;))
tôi ko hiểu chú đang hỏi gì và hỏi ai :|
hay nhét vào bra đi, thằng kia hỏi xong thì bảo là "of sydney ?? i always keep one close to my heart :X"

đơi, thế này
tình huống a: các bạn chọn ai ko phải cẩu thay Đmy, còn cẩu vẫn như cũ
tình huống b: cẩu thay đmy thì những cái kia cho ai khác làm, việc của cẩu nhẹ nhàng chả phải tập :))
đới, chọn đi, đỡ phải lo nhét vào đâu :))
câu hỏi của vi: thế kia tức là spam ở topic lớp khác ý :). nhìn chung là nên giảm đi, nhìn page của chúng nó tăng vù vù nhờ có mình chán lắm :)). đành rằng có bạn ở bên đới, nhưng những ng` chưa là bạn thì sao :-j. lập hẳn 1 topic chuyên về đá bóng ECE chẳng hạn, để 'bàn bạc' ;;), tránh vào topic lớp khác :-j

Back
Bên trên