$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

@Diệp:
Hóa ra 404 có bùa may thật à =)) hồi xưa cứ tưởng các chị í dọa chứ

À mà hôm nay mình vừa mới đi nghe đồn về :d các bạn về chép vở bt các kiểu đầy đủ hình như nàng í thích chấm vở. Với lại chỗ này public các bạn dành lời hay ý đẹp ra chỗ riêng tư cho nó an toàn ;)) nhỡ đâu :">

Thôi mình đi rửa tay đây bye bye các bạn trẻ >:d<

mua để học tốt hóa về chép bt SGK, SBT thì giở giải ra chép, còn chuyên đề bà ý giao thì chép của bạn nào học giỏi, cứ làm tuần tự như vậy thi cuối HK k phải thức đêm chép bài =))

thôi đừng nói negative thế :-j cùng lắm mai sang lấy trộm tí khí ở 404 ném vào 416 :-j

cứ phải lạc quan rắc muối mới sống đc :>

làm j có bài tập :| :-ss

bản nhà mình chỉ có ét te thôi :-<

các bạn zai lý 1 năm nay đc cả đôi đường ;)) mà có niềm vui cũng nên chia sẻ chứ :)) sao lại nỡ xua đuổi những kẻ nhà quê tìm đường trở về thành phố thế =))

KHiếp con chim làm gì mà phải rửa tay =)) tự nhiên nhớ đến những lời bác Lạc hỏi DN :">

Chép chiếc các thứ loạn lên nàng chỉ cho lên có một điểm thôi đấy =((

:)) Nói về Hạnh ếch thì có khá nhiều kỉ niệm buồn :)). Vd nhu tao thì tao nhớ hòi học kì 1 phải chép hết SBT, chuyên đè với SGk. Mặc dù tao chép rất đầy đủ nhưng do vùa chép vừa ngồi xem bống rổ nên chữ bị nguyệch ngoạc. Thế là cả lớp 9 còn tao 7 :)). Rồi bà ý còn bảo tao là " Đấy chắc chắn là chép sách rồi, nhìn các bạn tự làm sạch đẹp thì mới đc điểm cao chứ" Trong khi cả lớp cùng chép :)) Và kết thúc HK1 với 7.2 hóa :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ thế á :(( đâu có thấy nói gì đến chuyện bài tập đâu :(( bạn nào nói rõ giúp mình với :( t3 tuần sau lại có hóa rồi mà ko biết sẽ phải làm bt ở những đâu.
Tiết hóa nào cũng chỉ muốn chết thôi ý :(( từ hôm nay đã lo tiết hóa tuần sau, hôm nào cũng lo hóa =))

@Duy: mày chết thế là phải rồi :-j buồn bã cái j :-j

mình đang úp tkb lên fb nhé :D

ơ thế á :(( đâu có thấy nói gì đến chuyện bài tập đâu :(( bạn nào nói rõ giúp mình với :( t3 tuần sau lại có hóa rồi mà ko biết sẽ phải làm bt ở những đâu.
Tiết hóa nào cũng chỉ muốn chết thôi ý :(( từ hôm nay đã lo tiết hóa tuần sau, hôm nào cũng lo hóa =))

Đấy chính là vấn đề :)). Bà ý sẽ ko nhắc và cuối năm đột 1 cái bắt thu tất :))

thế bthg` có ktra bài cũ ko mày :-/
nếu có thì ktra cái j :-?

tiện thể hỏi luôn, 15' 45' thế nào nữa :D

=)) vđề Kt bài cũ hả=)). Bthg` thì bà ý luôn kt bài cũ và kịch bản các ngày đều tương tự nhau là: buổi trước bắt về tóm tắt, buổi sau gọi lên kt bài cũ ==> tóm trúng cổ 1 thằng chưa học bài + chưa chép bài vào vở ==> Nxét: "Lơ mơ quá, không nắm đc bài j cả" ==> Chữa kt bài cũ + Mắng mỏ các em ==> Còn 10', chỉ kịp dạy đến T/c vật lý, Tc hh các con về tự đọc sách và tóm tắt ==> kịch bản hôm sau diễn ra y hệt =))

Kt 15' thì thỉnh thoảng cho làm 1 bài tùy hứng
Kt 45' thì 2 đề, trông kt thì: ban đầu ngồi im tăm tia xem đứa nào có dấu hiệu ngọ nguậy. Sau khi đã có mục tiêu vào tằm ngắm thì lượn qua lượn lại chỗ đó đến khi tóm đc thì thôi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) vđề Kt bài cũ hả=)). Bthg` thì bà ý luôn kt bài cũ và kịch bản các ngày đều tương tự nhau là: buổi trước bắt về tóm tắt, buổi sau gọi lên kt bài cũ ==> tóm trúng cổ 1 thằng chưa học bài + chưa chép bài vào vở ==> Nxét: "Lơ mơ quá, không nắm đc bài j cả" ==> Chữa kt bài cũ + Mắng mỏ các em ==> Còn 10', chỉ kịp dạy đến T/c vật lý, Tc hh các con về tự đọc sách và tóm tắt ==> kịch bản hôm sau diễn ra y hệt =))

Kt 15' thì thỉnh thoảng cho làm 1 bài tùy hứng
Kt 45' thì 2 đề, trông kt thì: ban đầu ngồi im tăm tia xem đứa nào có dấu hiệu ngọ nguậy. Sau khi đã có mục tiêu vào tằm ngắm thì lượn qua lượn lại chỗ đó đến khi tóm đc thì thôi :))

Thế tức là bà ý kt cái chỗ mà mình tóm tắt hả ấy?
kt 15p với 45' như thế thì lớp ấy có ngọ nguậy đc ko ;;)
Còn nữa. Vậy hiện tại là làm sgk với sbt. Thế còn chuyên đề thì khi nào bà ý giao mới phải làm à? Chuyền đề thì có nhiều ko ấy?

----------

ấy ấy còn nữa, cho mình hỏi lúc kt bài cũ có kt luôn cả vở bt này nọ không?
Cảm ơn các bạn chỉ giáo :">

ôi mai thứ 2 chúng mềnh vẫn phải thử vận may với sự giúp đỡ của cô Lan Anh cơ mà :x cầu trời lạy phật :-ss:-ss:-ss:-ss:-ss

con cóc già này ác thế :-s cả SBT cả SGK cả chuyên đề :| ts con cóc ghẻ vô sinh :((

từ lúc mới học hóa đến h, đây là lần đầu tiên mình sợ + ghét hóa :-B

btw, thx Tân vs Duy :>

Back
Bên trên