$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

thì sếp cũng có những câu bạo mồm bạo miệng đấy thôi =))

em ấn tượng nhất với câu của sếp đấy ;))

"diệp ơi đừng che mặt k có trông nó giống..."

Chỉnh sửa lần cuối:
chị chủ giả vờ naive à :-"
ở lầu của chị, có khi cũng phải dạy các em thế :"> kiểu: đừng che mặt :">

ôi ko =(( tại sao lại mất clip sr :(( :((

các bạn chụt vs đè toàn những câu để đời thật ý =) clip nào cũng thấy nói rất hay =)
riêng clip đb vs diệp mình vote là hay nhất =)) buồn cười vãi =))

mọi ng` đừng để chế độ email notification vào hòm thư nữa :p. ngày xưa mình bị annoy nh` quá nên bỏ :"> vào fb nó tự hiện lên mình tự vào thui :">

ơ thế có cái clip xin lỗi của VL à :(( mình thấy có mỗi 2 cái, Diệp với Mít :(

mình 73 cái mail này =(( :((
--
chán thế mất clip vờ lờ xin lỗi rồi à :(( chán quá hôm í mình ko đc xem live :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
này hình như mình nhớ là Tre có quay mà =)) cái đấy mà mất thì đời mất hết cả vui =))=))=)) Tre ơi :))

bài con z' 4444 kìa :D

mà 24xx mà là điểm SAT thì chả nhẽ 2410 chắc =)) đấy là email inbox 8-|

TIN NÓNG BỎNG: do ko ai ném farewell party cho đôi bạn trẻ nên 2 bạn Tre và VL quyết định tự ném party bắt đầu từ 2pm Aug 2nd đến tận 9am Aug 3rd tại biệt thự cổ kính kiến trúc Pháp 76 Trần Quốc Toản (nếu đến buổi sáng sẽ có bán thịt ở trước cổng).

Party có 3 phần:
2pm - 6pm: chè buffet and games :> (đôi bạn trẻ bao tất)
6pm - 10pm: phở cuốn (các bạn đóng góp :">), pizza (chủ biệt thự bao) và các clip đặc sắc của lớp
10pm - 9am: thức đêm tâm tình tuổi teen :x Nhưng mà tình hình là nghe đồn bả chủ biệt thự sẽ ko đi ngủ đến khi vắng bóng các bạn giai =(( Con bà chủ, tức lapdancer/stripper/miss khối anh, vẫn đang thuyết phục mẹ cho giai ngủ cùng :D

Mèo nhà mít sẽ được cất vào tủ, chó nhà mít đã qua đời nên các bạn sợ chó mèo ko có phải lo âu :x

Đây là plan tạm thời. Sẽ còn một số thay đổi vì VL cũng chưa xem kĩ. Các bạn báo lại xem ai đi được và đi được những ca nào nhé :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi farewell party qua đêm ở nhà con mít à :x =)) yo yo :x =))

mà chả hiểu có đc đi k ý :-s sợ bố mẹ k cho :-s

TIN NÓNG BỎNG: do ko ai ném farewell party cho đôi bạn trẻ nên 2 bạn Tre và VL quyết định tự ném party bắt đầu từ 2pm Aug 2nd đến tận 9am Aug 3rd tại biệt thự cổ kính kiến trúc Pháp 79 Trần Quốc Toản (nếu đến buổi sáng sẽ có bán thịt ở trước cổng).

Party có 3 phần:
2pm - 6pm: chè buffet and games :> (đôi bạn trẻ bao tất)
6pm - 10pm: phở cuốn (các bạn đóng góp :">), pizza (chủ biệt thự bao) và các clip đặc sắc của lớp
10pm - 9am: thức đêm tâm tình tuổi teen :x Nhưng mà tình hình là nghe đồn bả chủ biệt thự sẽ ko đi ngủ đến khi vắng bóng các bạn giai =(( Con bà chủ, tức lapdancer/stripper/miss khối anh, vẫn đang thuyết phục mẹ cho giai ngủ cùng :D

Mèo nhà mít sẽ được cất vào tủ, chó nhà mít đã qua đời nên các bạn sợ chó mèo ko có phải lo âu :x

Đây là plan tạm thời. Sẽ còn một số thay đổi vì VL cũng chưa xem kĩ. Các bạn báo lại xem ai đi được và đi được những ca nào nhé :x

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa hay vãi xD

Back
Bên trên