$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Đừng đừng Diệp. Mọi người nên thi vào cùng 1 ngày trong năm học. Như vậy lớp mình sẽ vắng teo và bọn còn lại hem phải học :x Chứ cô Diệp xui thi hết 8/8 là hem được ;))

Lanh tính xa thế ;));)):)) thế sao Lanh còn đăng kí 8.8 :-" chỉ khôn lỏi 1 mình thôi ;))

ồ 30.8 Cleverlearn nghe ổn đấy :x
ổn ổn :x lúc đó cũng vào năm học mà lại ko bị muộn quá :x

nếu VL có vào topic và đang đọc những dòng này, bao h em bay?
Bọn mình đi Hòa Bình có ổn không? Nếu là đi hai ngày một đêm? Thấy bảo cũg ko đắt thì phải :D đầu tháng 8 chắc chắn cả nhà đông đủ :)
có lẽ tầm 20/8 bắt đầu học ở trường thì đi lúc đó là vừa :"> tránh cái ngày 8/8 toefl là đc ;))

lại đi tham quan à :)) VL 2x/8 mới đi cơ mà VL nhờ ;))
dạo này mọi ng đi chơi hết rồi chả có ai lên HAO nữa nhờ :(

hiz cả nhà đi thi tóp fèo với nhau thì ở lớp chắc còn mỗi mìng rồi =((
chắc sẽ đc nghỉ 8->

Thông báo thông báo

Cả nhà mến thương tình thương :x

Sắp tới, đáp ứng nhu cầu học hỏi giao lưu của các cháu, sẽ có một chuyến tham quan du hí. Được biết các cháu đã kết thúc du hí cùng gia đình từ lâu, hơn nữa bác Lạc Phạm cũng sắp về. Cháu VL, Hà Anh và Chim non chắc cũng phải cuối tháng 8 mới bay :x Chưa kể có cháu Trư, cháu Taxi, cháu PT :"> và Mông cái cũng như Trần truồng cũng đã tề tựu đông đủ :x

Vậy thời gian du hí được chọn sẽ vào tầm 25/7 - 31/7 Chúng ta sẽ có các choices cho các cháu bình bầu, dân tình tụ tập được tầm 20 cháu là đủ đi rồi >:)

Phụ huynh đi kèm, mình sẽ hỏi lại Đ' để confirm đồng thời hỏi ý kiến mẹ Lan Anh xem sao :( ba mẹ cháu nào có time lúc đó xin các cháu nhiệt tình thuyết phục đi cùng lớp :x tầm 2 bác là đủ đi rồi :">

Địa điểm đi: tiêu chí là ko dính dáng tới nước hoặc hồ hoặc bể để có cơ xin phụ huynh đi hai ngày một đêm cao hơn :x dù sao chúng ta cũng chỉ cần có cái "chỗ qua đêm" mà thôi :"> mình suggest Hòa Bình hoặc Hạ Long (dù có dính tới nước :( ) Các địa điểm khác Dan đang tìm thêm :D các cháu ai có suggest thì nhớ tiêu chí trên! KO CÓ NƯỚC! :">

Chúng ta sẽ đi hai ngày một đêm. Các cháu nhanh chóng cho ý kiến, để rút lại chỉ còn tầm 4,5 choices về ngày. Lúc đó vote một phát là xong. Đây là lần cuối đi cùng các bạn trước khi các bạn bay xa =(( và trước khi chúng ta bắt đầu vào một cuộc chiến mới >:) Các cháu có bận học tuyển quốc gia, tuyển "quốc tế" hay tuyển đại học, hãy cố gắng cancel 1 buổi để Lố Bang ta được tề tựu đông đủ :x

Cháu nào đọc được tin này, ngay lập tức comment. Chờ tin các cháu! :x

P.S: vì đã cuối trang, các cháu nào comment sang trang bên, nhớ có lòng quote lại cho các bạn về sau úp đết tình hình :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Thông báo thông báo

Sắp tới, đáp ứng nhu cầu học hỏi giao lưu của các cháu, sẽ có một chuyến tham quan du hí. Được biết các cháu đã kết thúc du hí cùng gia đình từ lâu, hơn nữa bác Lạc Phạm cũng sắp về. Cháu VL, Hà Anh và Chim non chắc cũng phải cuối tháng 8 mới bay :x Chưa kể có cháu Trư, cháu Taxi, cháu PT và Mông cái cũng như Trần truồng cũng đã tề tựu đông đủ :x

Vậy thời gian du hí được chọn sẽ vào tầm 25/7 - 31/7 Chúng ta sẽ có các choices cho các cháu bình bầu, dân tình tụ tập được tầm 20 cháu là đủ đi rồi >:)

Phụ huynh đi kèm, mình sẽ hỏi lại Đ' để confirm đồng thời hỏi ý kiến mẹ Lan Anh xem sao :( ba mẹ cháu nào có time lúc đó xin các cháu nhiệt tình thuyết phục đi cùng lớp :x tầm 2 bác là đủ đi rồi :">

Địa điểm đi: tiêu chí là ko dính dáng tới nước hoặc hồ hoặc bể để có cơ xin phụ huynh đi hai ngày một đêm cao hơn :x dù sao chúng ta cũng chỉ cần có cái "chỗ qua đêm" mà thôi :"> mình suggest Hòa Bình hoặc Hạ Long (dù có dính tới nước :( ) Các địa điểm khác Dan đang tìm thêm :D các cháu ai có suggest thì nhớ tiêu chí trên! KO CÓ NƯỚC! :">

Chúng ta sẽ đi hai ngày một đêm. Các cháu nhanh chóng cho ý kiến, để rút lại chỉ còn tầm 4,5 choices về ngày. Lúc đó vote một phát là xong. Đây là lần cuối đi cùng các bạn trước khi các bạn bay xa =(( và trước khi chúng ta bắt đầu vào một cuộc chiến mới >:) Các cháu có bận học tuyển quốc gia, tuyển "quốc tế" hay tuyển đại học, hãy cố gắng cancel 1 buổi để Lố Bang ta được tề tựu đông đủ :x

P.S: vì đã cuối trang, các cháu nào comment sang trang bên, nhớ có lòng quote lại cho các bạn về sau úp đết tình hình :">

mình được cái đi đâu cũng ok tuốt =))
mình bảo rùi, đi hòa bình đi :p, rùi ghé qua thủy điện sông đà, hay cực kì luôn! hồi trc mình bẩu thì con diệp bảo là hòa bình bẩn nhá [-x
mai châu hòa bình 2 ngày đc hem :D
bận j thì bận, riêng đi vs lớp ta ko hề ngại :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi chơi :))
Điên Biên thì thế nào, ko co nc zoi lai minh cung chua di bao h

Ơ k đi Sa Pa ah :-<
hay Đà Lạt :)>-
Hạ Long chán gần chết ôi thề :eek:

----------

hay Hội An :">

Thông báo thông báo

Sắp tới, đáp ứng nhu cầu học hỏi giao lưu của các cháu, sẽ có một chuyến tham quan du hí. Được biết các cháu đã kết thúc du hí cùng gia đình từ lâu, hơn nữa bác Lạc Phạm cũng sắp về. Cháu VL, Hà Anh và Chim non chắc cũng phải cuối tháng 8 mới bay :x Chưa kể có cháu Trư, cháu Taxi, cháu PT :"> và Mông cái cũng như Trần truồng cũng đã tề tựu đông đủ :x

Em thì đi đâu chắc cũng ok, sau này nếu nghĩ ra sẽ bổ sung :"> Nhưng mà mẹ em đi cùng thì hơi khó, hôm nọ vừa hỏi đã gạt phắt (chắc sợ quá =)) ) Mẹ mình dạo này giống N' lắm =)) (đừng ai mách lẻo nhá :"> )

hehe tin vui tin vui :x
mình đã nhờ Hạnh Ngàn hỏi mẹ rồi :x bác bảo ok thôi :x nhưng bọn mình quyết ngày sớm để bác còn xin cơ quan nghỉ phép :p
ôi iêu mẹ Hạnh Ngàn vãi chưởng :x :*
Mình cũng đã hỏi Đ' :x thầy prefer thứ 6 và thứ 7 :)) do chúng mình cần người lớn đi kèm :"> gọi là hàng bảo đảm, hơn nữa đầu năm vừa rồi thầy đã ko đi được vs bọn mình rồi :( nên ưu tiên Đ' nhớ :))
Như vầy, có thể vào 24 và 25/7 hoặc cùng lắm vào 31/7 và 1/8

Các bạn có suggest hôm nào nữa k ;;) bọn mình đi hôm nào đông người nhất thôi :x thử cho ý kiến hai ngày trên nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đừng xa quá và đắt quá nhé :">

Reg toefl mình đã reg online trên ETS, thấy tiện hơn

Bác Lạc hình như chủ nhật sẽ về đến quê. Mong ngóng chờ đợi đi chơi với lớp lắm lắm nhưng mà chưa chắc mình đã đi được vì vừa nhận được i meo nóng bỏng: 6/8 lại bay. Từ lúc mình về đến lúc mình lại đi chỉ có hơn 2 tuần, mà cuối tháng còn về quê phát kẹo bánh cho họ hàng nên là chắc chỉ gặp lớp được 1 lần để break up thôi, ko đi xa xôi đc. =(( Về nhà bác lạc sẽ viết đơn giải thích sự ra đi vội vàng sau :( Bác cũng surprised bỏ xừ :">

trời :-ss bác Lạc k đi đc :-o
là sao là sao :-o
ko thể thu xếp đi 1 buổi thôi sao =(( mình đi sớm sớm vậy, như ngày 24, 25 í. rồi cuối tháng bác về phát quà =((
bác tính thu xếp xem :(

Bác ko có ưng lịch của bác ảnh hưởng đến lớp :( Mọi người cứ fix date đi rồi bác sẽ xem có đi được ko vì bây giờ chỉ mới biết ngày bay, những ngày ở giữa thì chưa biết vì còn phải đi huỷ visa cũ làm visa mới các thứ 8-}

Back
Bên trên