$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Ah thế ah :"> mình ko để ý lắm :"> hị hị
Đây đây đệm đàn bầu cho bài Lý cây đa áh :x :-? Lanh vs Ngàn định hòa tấu hả :p
Mình hem biết đệm đàn bầu đâu :-? chỉ biết đàn tỳ bà vs cả sáo thôi :D

óe hôm nay học TA ở trường à =)) he he he thôi ở nhà thik hơn :x hôm nay nóng hem muốn ra đường :x

À Hân ơi có bạn Bùi Ngọc Tân muốn tham gia học lớp Craig của mày đới ;)) ghi tên bạn ý vào nhớ :))

Hân chuẩn bị học Craig à :x
Uh mình đã hỏi cô Hằng mà hem được, mình đệm bừa rồi =))

hic. hôm nay kết quả đi học chỉ có 7 đứa. :( thêm Hà Dồ chắc là 8 :)) mà con Hà Dồ đến muộn quá =))
cả lớp đc cô phát đề rồi đi về. Mà cô có vẻ ko hài lòng đâu =((
quả này bọn mình chết với cô Lan Anh rồi :( cô Lan Hương yêu cầu làm một cái như kiểu time slot để các bạn tick vào học lúc nào í :-s
mà theo như mình thấy thì đa phần là do các bạn không thích đi học mà :( :"> với cả đang bận tốp phờ sát sủng thế này nữa :(

cả nhà cho ý kiến xem thế nào đi :( Cẩu đang bảo là học 1 buổi thôi :-?

1 tuần 1 buổi thôi được hem :"> trời nóng lắm, ngại ra khỏi nhà :-s với lại ngoài toefl với sat mọi người cũng khá bận đi học toán văn mà :(

Em thích đi học mà :x Nhưng mà hôm nay ngủ quên mất >"< Hẹn giờ thì điện thoại lại hết pin thế là ngủ một mạch như con lợn :-<
Lại thêm một cô ghét lớp mình ah =)) Lớp mình notorious thế 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay ko phải mình cố tình nhớ mình mải nghe nhạc quên mất :">:">:">:">:">

Ôi kìa bài của cô Diệp từ hôm qua à :)) Lớp mình chăm quá :">
Thực sự là mình ko biết phải đi học hôm t4. Rất nhiều người nói là ko biết vì ko nhận được thông báo nào cả :|

Ôi thế là từ giờ chiều nào mình cũng sẽ ở ngoài đường :-< thứ 23467cn, chẳng mấy chốc mà thành cái cột nhà cháy :((

chết mình cũng gần thế này :(( sao mọi ng dạo này làm gì mà ko lên HAO nhờ :-w

Sao sướng thế mọi ng nh việc để làm quá =.=
Mình chả có việc j làm :(( cũng phơi mặt ngoài đường nhg là đi chơi :((
ôi giời ơi :((

Đen hem phải vấn đề, mình mà gửi cho mấy bài ung thư da là ngày mai Diệp mặc áo khẩu trang ngay =))

@Vi: vớ vẩn =)) ừ tôi mà đi đú đc đã sướng quá lại chẳng sợ đen đâu =))

nghe đồn tối nay mưa bão 8-> mình cũng chỉ mong có vầy cho thời tiết nó đỡ oi ả :(

Back
Bên trên