A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

Hoặc là cả lũ ăn phải đồ thiu hôm nay, hoặc là thêm một kiểu spam trá hình nữa :))

Thôi các bác cứ spam nhiều nhiều cho topic lớp tăng post nhé, mình đi chơi Super Mario Bros. đây :)>- :))

Bây h mới để ý cái sign của bạn Sờ: Hãy gọi mìh thân mật là Sơn Mông :))

E hèm, cho đến bây giờ tôi vẫn chưa chấp nhận cái tên Sơn "M***" đấy đâu :-w

tên í hay mà, lại n` bạn gọi nữa. Mình nghĩ về sau chỉ cần gọi là M*** thôi cho tiện, k cần chữ Sơn làm chi :))

Hugo đụng hàng nhiều rồi, Sơn Mông cho nó độc :d

Cho tớ hỏi tí, tại sao bạn Sơn lại có 1 cái nik name mĩ miều đến như vậy nhỉ :-? :-? : Sơn M*** ;;)

Giời ơi tên tôi không phải là m***! :-w

Không phải là Mông, mà là Sơn Mông :))=))

Cho tớ hỏi tí, tại sao bạn Sơn lại có 1 cái nik name mĩ miều đến như vậy nhỉ :-? :-? : Sơn M*** ;;)

Chả hiểu các bạn í có nói đến sơn nhà cửa các loại jề jề đó Nippon thế là Sơn M*** ra đời =))

có bạn nào có fb rồi add đi

Chả hiểu các bạn í có nói đến sơn nhà cửa các loại jề jề đó Nippon thế là Sơn M*** ra đời =))

[-x Sai rồi phải hỏi người bị đặt cái offensive nickname đấy mới biết chứ. Đây là cái ava cũ của tôi và cũng là nguồn gốc của cái nickname này, mọi người xem mà thử nhận xét xem:

P.S. Tôi vẫn không chấp nhận cái nickname đó, cũng như bác Hoàng Giang ko thích bị gọi là Giang đự* hay bạn Hương Giang ko thích bị gọi là Giang cái, k?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên