A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

Thư tốt bụng dễ tính xink đẹp mà \:d/ \:d/ bạn ý cho qà là cái chắc 0:)

----------

mở page tiếp :x :x :x

:"> bạn long chèo đừng cười tớ

ơ chả thế, theo quan điểm của tớ, mọi bạn gái đều xink đẹp, đặc biệt ở đây chúng ta đang dc chào đón 2 lady rất dễ xương là bạn Thư vs bạn Kiều Anh ;)) Phần "dễ tính" tớ nói đúng quá còn j ;))

:-< haiz, thằng này dẻo mỏ quá :-<
lớp mình tiếc quá 5 zai đều lởm :-<

nói thế chứ bạn KA chắc cũng thông minh, tốt bụng, dễ tính mà có khi xink hơn bạn Thư chục lần ý nhỉ ;)) ;)) :"> (ôi cái mồm =)))

tick bài đi bạn KA ;))

ơ chả thế, theo quan điểm của tớ, mọi bạn gái đều xink đẹp, đặc biệt ở đây chúng ta đang dc chào đón 2 lady rất dễ xương là bạn Thư vs bạn Kiều Anh ;)) Phần "dễ tính" tớ nói đúng quá còn j ;))
Thư ơi, nó câu tick đấy. Tớ là tớ ứ tick đâu [-(

ầy, Kiều Anh cứ nghi oan tớ, tớ là tớ chỉ có nói thật trở lên >:) 2 bạn gái ku-te ku-tòe thì tớ khen còn j ;))

Lại sang chào hỏi tiếp :)) các bạn A1 có jie sang bên box Hóa 1 bọn tớ làm chén chè cho nó xôm tụ nhá :)) mình sẽ tiếp đón các bạn nhiệt tình =))
(cái này nếu em Hoàng Thu Ngân - tức Ngan Ớ mà đọc được thì sang bên tao chào hỏi ngay biết chưa :)))

tớ cũng thế =)) tớ rất là kiên cường chống chọi mọi cơn gió của các bạn lớp khác nhá :))

nó chửi kiều đấy ;))
ai ngắm ảnh kiều không tớ share

ơ, kute là từ rất thông dụng còn j, còn từ ku-tòe là do bạn tớ nghĩ ra ;)) tớ thấy hay thì cho vào, kiểu như tặng mấy bạn mấy lời khen mới cho nó đỡ đụng hàng :-" ;))

thôi xin anh :-w nghe anh nịnh tôi đủ biết trình tán gái rồi =))

Mới đầu năm đã có vụ tùng ảnh dìm hàng nhau sao =))

ảnh tớ với kiều anh bị public trên này lâu rồi :D:D

hợ, khổ, chưa tán dc ai nên phải thực hành nhiều chứ :|

Back
Bên trên