A1 09-12 - where the passion grows

Autism has been spreading widely :-SS
Btw, 1 ngày đi tham quan..... Ưhm`...............
Ừhm
Ừhm...
....................................

Do you think I'm autistic? ;;)

@Giang: :-w và :-"
So lucky that I don't have these symptoms .... hehe

Bạn nào giúp tớ bài này đc k :D
Sub : Rewrite the following sentences:
1.It's what people eat that betrays their social background, not their manners AWAY
2.Many of the unemployed refuse to think ab' their future until they are made to ONLY
3. Claire suddenly realized what a blunder she had made DAWNED

Chỉnh sửa lần cuối:
1.It's what people eat that betrays their social background, not their manners AWAY
2.Many of the unemployed refuse to think ab' their future until they are made to ONLY

1. (Hình như câu này làm rồi chả biết đúng không :-? :">) It's what people eat that gives away their social background, not their manners
2. Many of the unemployed only think about their future when they are made to.
3. Chịu :"> Mình biết là dawn on = realize nhưng không biết sử dụng :"> Không chắc lắm: It suddenly dawned on Claire what a blunder she had made -- hoặc -- It suddenly dawned on Claire that she had made a blunder.
Câu 3 thì không chắc được :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ouch.. vụ tham quan ntn thì chả biết ntn xD trong tuần này là đi rồi mà cái trượt cỏ vẫn có vẻ lơ mơ lắm ~~~
nhìn lại cái plan Tam đảo 2 ngày của mình đầy đủ cả lịch trình vs hostel blah blah rồi mà buồn xD

ouch.. vụ tham quan ntn thì chả biết ntn xD trong tuần này là đi rồi mà cái trượt cỏ vẫn có vẻ lơ mơ lắm ~~~
nhìn lại cái plan Tam đảo 2 ngày của mình đầy đủ cả lịch trình vs hostel blah blah rồi mà buồn xD

2 ngày 8-> Chả biết còn cơ hội nào đi nữa không, chứ lên chùa thì chán chết :|

----------

So lucky that I don't have these symptoms .... hehe

Autistic people are not unlucky. They're different :p

tớ thấy mọi chuyện đã bắt đầu chìm dần vào qên lãng 8-| gần jữa tuần rồi :))

cô Lan anh à:X

haiz, cuối cùng thì thế này =.=" tham qan là chính thức thôi nhỉ 8-|
halloween thứ 7 hả các bạn :-/

haiz...đã xong hóa và văn =.=" làm như cái của nợ :-<
ôi lý ôi toán ôi địa ôi sinh =(( chết xừ nó mất :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên