..:A1 05 - 08's New E Diary:..

mỗi lần đổi avatar phải resize mệt quá=.="
tao nghĩ là ko cần phụ huynh đâu, nhưng mà chắc tao cần roommate

hồi đi NY ở hostel ngủ chung với 3 thằng nữa, bunk bed mà còn $30/đêm
về VN ăn chơi đúng là sướng hơn hẳn

Chỉnh sửa lần cuối:
8.Mo :D
e nghĩ nên đi Nha Trang Đà Lạt thôi hoặc Đà Nằng Huế :D
chứ chặng thế kia thì đi sao đc :-s
tình hình nên đi đầu tháng 7 :D, vì lúc đấy Mo (Chim, các bạn đại học) mới đc nghỉ hè :D

Nhưng mà tình hình là bạn Chim mang tiếng là đại học chữ to rồi nhưng vẫn phải có phụ huynh mới đc đi :|

23/6 là mình thi xong môn cuối rồi Mo ah ;))

thế thì phụ huynh bạn chim cứ đi cùng đi

thi muộn thế
h tao dang phải cong đít ra học thi đây

9. Lít
Khổ quá tuần vừa xong la tuần đi học cuối cùng của freshman year mà con Tỉ lúc nào cũng để off giục vào HAO post bài đi điên lắm cơ!!!!
Lúc đầu cứ tưởng lớp mình năm nay lại xịt xịt như kiểu năm ngoái, đi Hạ Long có mỗi tao, Ti Hà, ML với Teoku là lớp mình nhạt lắm
Thế mà ko ngờ bây h vào đây rôm rả thế!!!!!!!!! :eek: :))
Cơ mà đề nghị các bạn đăng kí rồi ko có rút đâu nhớ! Em là em nghi Thím dễ bị chị Hằng cho quả lôi đình đột ngột lắm! Nên là lúc đọc đc tên Thím hơi bất ngờ...:)) Anyways, đi đc là tốt! hehe

Rồi, bây h đến màn đăng kí
Lít - lúc nào cũng đc (đã có buổi du lịch nào mình (với ML) vắng mặt chưa nhờ :->, căn bản là đc phụ huynh tin tưởng, nhờ ML nhờ? :>) - muốn đi Huế - Đà Nẵng - Hội An - HCM City (Đà lạt cực kì nhạt nhòa, thề với các bạn đấy, đấy là cảm nhận của mình, có thể hồi đấy đi bé quá lớp 8,9 gì đấy nhưng mà ấn tượng ko đc sâu đậm cho lắm) - 1 tuần (is ok i guess... mà các bạn cũng biết tính bác Phương rồi đấy =)) đi đc càng đông bác càng yên tâm)

Mà năm nay nhiều nhân vật bất ngờ đi thế!!!! Lại còn cặp đôi Châu chấu chuồn chuồn nữa chứ 8-} =)) hahah

Ôi tự dưng nhìn viễn cảnh thấy vui theeeeeeeeeeeeeeeee :p

Con Tỉ đợi 5/12 tao về chúng ta lại đèo nhau (lần này có 2 mình thôi ko chưa có con ML, ko sợ cân 3 bị công an bắt nữa =)) ) đi mua vé đặt phòng nhớ! :))

Cơ mà đề nghị các bạn đăng kí rồi ko có rút đâu nhớ! Em là em nghi Thím dễ bị chị Hằng cho quả lôi đình đột ngột lắm! Nên là lúc đọc đc tên Thím hơi bất ngờ...:)) Anyways, đi đc là tốt! hehe

ôi lít ơi =)) trăm năm nghìn năm mỗi lít hiểu thím ý =)) sao mà hiểu nhau thế ko biết ;)) đúng là mình là mình tự quyết chứ chưa thông qua các vị tiền bối :( thế nên =)) cứ reserve là vậy đi :)) rồi tính sau =)) nhưng mình hi vọng không có gì thay đổi :( :X

10. Tịnh béo nếu không quá đắt lol
Tao nghĩ đi Huế Đà Nẵng thôi hoặc là HCM-Đà Lạt. Chứ Tỉ tham quá đi hết thế nào được. Đi nhiều quá mày say xe say tàu chết đấy em ạ.
Với cả mình đi intern hè này nên không đi lâu được :(

12. HT giống Tịnh. Ngoài ra mình cũng đi intern tháng 7,8 nên là đi đầu 7 cuối 6 là ngon nhất hí :x
Mình không có preferences gì về chuyện tàu xe, khách sạn nhưng mà giá cả nó phải reasonable chứ đi 1 tuần một mình mình mà tiêu đến 4,5 triệu của bố mẹ thì cứ thế nào ý :-s

Trừ ngày 4,5,6 tháng 7 ra cho tao nhé, và 2,3 ngày trước hoặc sau đấy + +

tao chỉ có ý kiến là đi Đà Nẵng lâu hơn con Huế và đặc biệt là Hội An đi ít đi tại chả có gì đâu+ tao thích tắm biển

tháng 7 mới đi cơ à

thế trong khoảng thời gian đấy đi ăn nhậu ở đâu đi:D

tao thấy cái quán X.O.I gì đấy rất hấp dẫn ý 8-> đọc trên kênh14 thấy xôi chiên rồi 1 đống thứ ý =p~ thik thế ko biết :( thề là thèm về nhà vd :(

mình thấy đi Huế vs Hội An nhiều cái đồ ăn lạ lạ ý :)) (bảo sao mình ngày càng béo T_T )

Tao Minh 13. Vì là khách VIP nên anh không hứa trước là đi hay ở. Đến khi nào có kế hoăch cụ thể về thời gian kế hoặch tầu xe giờ giấc để anh báo cáo lại cho 2 cụ phụ mấu của cụ phụ thì mới chắc chắn được.

Về thời gian anh không quan tâm vì hè này anh ko có kế hoặch gì.

Về địa điểm anh chẳng buồn chú ý, miễn là có điều hòa cho anh ngủ.

Về thành phần tham dự cần có con trai.

xin hết!

thế thì anh Long cũng xin bổ sung về thành phần tham dự cần có roomate cho anh Long (trai ko nói làm gì gái cần xinh
)

đề nghị các bạn khi đi đừng chú ý ăn đồ ăn mà quên chơi T___T

tớ vừa finals xong bây h mọi hoạt động trong ngày chỉ có ăn, ngủ và xem phim. mà đang bị nghiện Bỗng dưng muốn khóc :)) ngày nào mà không xem 3 4 tập thì không chịu được.
mà vụ Huế Hội An Đà Nẵng hay đấy. tớ về 31/5 rồi bay về trường 15/7. các bạn cứ thống nhất khi nào đi đi để tớ còn báo cáo phụ huynh xếp lịch đi chơi ở nhà :D hi vọng là không vướng gì cả. tớ Đà Nẵng Hội An thì đi mấy lần rồi nhưng chưa Huế lần nào. mà mình máy bay vào Huế ý, chứ đi tàu ngủ qua đêm tớ toàn bị say, sợ lắm rồi ý.

"tớ vừa finals xong bây h mọi hoạt động trong ngày chỉ có ăn, ngủ và xem phim." --> cai j ma suong the nay :(( t dang final, ma may hom trc t cung an ngu va xem phim :| tai vi t bi chan hoc, mai den hom qua t moi' bat dau cai research paper 15 pgs ma hom nay t vua moi nop xong :| t da thieu' 1 pg :((
"mà đang bị nghiện Bỗng dưng muốn khóc ngày nào mà không xem 3 4 tập thì không chịu được." --> 8-}

Xin thông báo cả nhà là t đã hạ cánh an toàn rồi nha, add cellphone: 0945561990 ^^

thanks

uầy các bạn ở mẽo sướng vậy :( thích thế :( sắp tụ họp gần hết rồi còn gì :D eu cái vụ hội an huế y :D nghĩ đi tàu co vẻ vui vui ý :-?

Back
Bên trên