..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
anh trai j`..sao bọn mày có thể nghĩ ra đựoc cái tên quái đản thế nhở ..đọc lên mà rùng cả mình :)) ..đấy là bác tao mà.. tao là cháu của bác từ quê ra mà
thế còn tỉ có định nạp chồng mới k0 hay vẫn trọn tình với anh bigger

à tuỳ xem mức độ đẹp trai của anh mới... :-s mà nói thật tao cũng kinh cái chuyện kia rồi, nhiều lúc thấy ghê bỏ m, thôi tớ ko lấy ai làm chồng cả
mà ko có Lân lấy ai làm động lực cho bọn mình tiến sĩ toán lý hoá ha vớt nhở :(

anh mới già rồi..may ra thì đẹp lão..mà tớ là tiến sĩ tin học của trg mit thế mà năm nay k0 có môn tin.. buồn hẳn
mà hôm nay tự nhiên đọc đc. một cái blog buồn cười vl í.. mai tao sẽ post lên cho xem..mấy con điên gọi bằng cụ mất

:(( Lớp tớ cũng bị đổi CN, CN thứ 3, mỗi học kỳ 1 CN, ko biết có phải học toán Mr.Minh ko :(( Bây h còn chưa có GV dạy Anh Văn Trung :((
Bọn ấy vẫn học Văn cô Nam hay là đổi rồi? Có ai biết cô Châu là cô nào ko? CN CE mới đấy! :((

@ Dô+Tâm: tập hát I hate myself xong chưa, thứ 4 tuần sau nhớ đến nhà VM đấy. :D
Kiếm thêm 1 tay trống nữa nhá

Mẹ ơi , kon ko muốn chết đâu
Môn toán của kon...
Nhớ những ngày bài 15 ph thì làm một tiết, bài một tiết thì làm 2 tiết.
Ôi cái trí tuệ lùn chỉ đủ trình học hành như thế mà phải làm ktra 15 ph liên tục thì làm thế nào?
Ối giời ơi..họa này chưa qua, họa khác đã tới , sao lớp mình toán hạn thế nhở?
Khổ thân kon Nhã...
Khổ thân tớ...
Thương...
Thế........có cho gỡ điểm không?Ko gỡ điểm liên tục thì các bạn chuẩn bị '1 phút mặc niệm cho ki joo bắt đầu 'nhé

Nghe nói năm nay thầy giáo Ng~ Minh chủ nhiệm A1 :|
Mr.MG năm ngoái vừa CN lớp Lí :D
Chúc các bạn sống sót sau cơn mưa :|

sao BGH ghét lớp mình thế cơ à :(
còn đâu nh~ buổi trèo cửa sổ :(( còn đâu nh~ buổi bùng học 10 đứa thì cả 10 cùng 1 lý do mà ko bị bắt bẻ gì :-s còn đâu nh~ buổi thấy Mr Bigger đọc báo CA nhân dân :( hic
đời em toi :-< thế là hết :( thế là toi đời A1 hổ lốn :((

MG là cái gì ? Minh Giáo à ? :))

Bọn mày, có box 06-09 rồi kìa, có đàn em rồi, đàn áp đê :)) Lên chức sướng ghê :>

Chỉnh sửa lần cuối:
HIc....mẹ....tưởng thoát đc Lân....mẹ......Hichic....nhớ Lân quá...huhuhu....nhớ cái hôm Lân bảo tao là: "Đỗ Phương Linh....sao em lại đeo đồng hồ cho...BẠN TRAI thế kia...."...8-} 8-} 8-} :-> :-> :-> :)) :)) :)) :)) =)) =)) =))......Mở mồm ra cái j` cũng Đỗ Phương Linh Đỗ Phương Linh......rồi cái hôm ông í hỏi tao cái j` mà....sao câu này lại như thế này....Tao chả nhìn thấy j` trên bảng cả...và rồi....Đỗ Phương Linh 1 điểm....8-} 8-} 8-} 8-}......:-& :-&....Tao khóc như mưa.....:)) :)) :)) :)) :))......Ôi ôi....những kỉ niệm với London....1 năm học bị ông í nửa đì đọt nửa....bình thường......1 năm học với cài cười đầy huyền bí +...."goat"....>:) >:) >:) >:)...của London...........
Tưởng Mr Minh thế nào chứ....hic..........=(( =(( =((.........vỡ mộng....

Nhưng mà đc cái.....cô Hằng dậy Englik thì.......:x :x :x :x :x.....đc nghe kể mà phê lòi mắt......:* :* :* :*....Kết lòi ra..........:x :x :x....

Mẹ ơi !!!!!!!!!!!!!!:-s :-s
vừa đọc bài Trưởng xong:(:)(:)(:)(:)((
Đùa ah học thế có mà chết
Sao lớp mình khổ thế ,chắc sau này ra tụi mày ối đứa tiến sĩ toán đấy:)):))
Mà cô Hằng dạy thế nào mà Liz có vẻ thích thú thế,sao bọn nó kêu cho đề khó lắm cơ mà???#-o

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn mày đừng nói lân thế ..:(.. dê đâu mà dê :( chỉ nhìn thôi mà
nhìn trìu mến mà .
ăn mặc cũng đẹp :x nhất là cái áo xanh xanh (lacoste hay sao í) :x
thỉnh thoảng trái gió trở trời tính khí thất thường tí nhưng may mắn sao tao chưa bao h là nạn nhân ..kaka..
ah tí quên còn con trai thầy nữa.. nguyễn đặng hiền nhân (nếu k0 nhầm :-?) chắc năm nay cũng ams, chắc cg~ buổi sáng, hôm nào đi ngắm em í cái

mày poz blog quẩy của mày đi ML =P~
vừa xem cái film Võ lâm xong :)) =)) thằng bé 1x tuổi cưới bà già 5x tuổi =)) chết cười :D lại nhớ đến QuynhLan246 :D rồi cái lần TQM lấy tên mình đi lừa zai :-s

HIc....vừa nghe Bách Bò tả Mr Minh xong...........:| :| :| :| :|...........Choáng váng..........lảo đảo..............đầu óc quay cuồng.............rời rạc...............chân tay bủn rủn...............trời đất tối sầm.............tối sầm như cái "tiền đồ" của Anh1.................:( :( :( :( :(.....................Nhớ Lân da diết..................nhớ Lân quằn quại..................nhớ bùng cháy đến điên lên đc.......................Nhớ..........................huhuhuhuhuhu......................:(( :(( :(( :(( :(( :((....................Sao mà khổ thế này....................:(( :(( :((............huhuhu.................Cô Hạnh ơi..........:-< :-< :-<....................Thật sự đau lòng.........:( :( :(...............

ah quên Trưởng ơi,thứ 2 thăm cô Hạnh thì tập trung ở trường à?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên