..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ai mà chả có tí "ấy" trong người, vấn đề "ấy" ít hay nhiều thôi. Đối với tớ, tớ chỉ "ấy" với người thân quen, bạn bè thôi. Thứ nhất là bạn bè hiểu nhau hơn nên "ấy" dễ dàng và tình cảm hơn. Thứ hai là "ấy" với người ngoài có độ an toàn rất thấp, dễ "bệnh" mà tử :mrgreen:

Thôi dẹp chuyện này đi, mấy cái pót linh tinh xóa hết nhé ?

chả hiểu gì :-s :( xin lỗi mà đi chứ, hôm qua gọi con gái A1 con fe' chỉ để trêu các bạn toán 1 cho vui, chứ mấy đứa nói chuyện trong đấy toàn là lớp khác :| với trường khác :| tớ thì chủ host mà cũng chỉ thỉnh thoảng chêm đc mấy cái emo vào, các bạn tranh luận hết đất tớ rồi, con gái A1 chỉ đứng xem, chả nói đc câu j =;

chấm dứt chuyện này tại đây nhé ;) bạn Hưng cũng vừa phải thôi :) cứ tưởng bạn naive lắm, thật tình, hôm qua ko có đứa nào bật ra đc 1 từ văng bậy như bạn đâu :) tớ thề đấy :) chửi nhau như điên là thế nào :-? ai chửi ai? còn cái thằng dick với cock thì ... :)) thứ 1 nó là thằng, thứ 2 nó ko học Ams, thứ 3 nếu nó có nói thì cũng ko có ý muốn chửi ai cả :-? à cuối cùng vẫn là ai chửi ai thế tớ chả hiểu cái gì ;;)

À còn chuyện này nữa, hiện tại trong Hà Nội đã xuất hiện <ít nhất> 1 người giống tao đến mức mấy đứa lớp mình ko phân biệt đc nổi :-s Xin kể ra 1 số ví dụ:

- Bạn Choẹt xem TV thấy tao ngồi trong trường quay S9 xem Đường lên đỉnh Olympia 8-}
- Bạn Tâm xem TV thấy tao trong chương trình giới thiệu TOEFL iBT ở VN :-?
- Bạn TQM thấy tao ở khách sạn Daewoo :|

thế nhé, có ai thấy tao ở đâu nữa ko thì báo cho tao nhé =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
Thử quả 4 bài ko bị merge xem thế nào 0:) :D Con Dô nhớ mai 5h ở trường mang sách trả tao. Con Tịnh nhớ mai 5h qua trường để lấy sách của mày. Tao quay về với Ỷ Thiên Chân Kinh của TQM cho mượn đây :)) :)) :)) Đọc Tiếu Ngạo với Ỷ Thiên thấy có cái giống nhau, toàn là tà nữ yêu nam tử chính phái =D> Hay thế chứ lại :">
Quyết tâm tu luyện ko online :))

Chỉnh sửa lần cuối:
đấy tao bảo là để tao nói với nó là cái con j` trường ngoài ko phải là lớp mình thì mày đêks cho :(( cuối cùng hôm qua bạn ý ra chửi tao như đúng rồi ý mk :(( lớp mình có ai nói cái êks j` đâu :(( ức vãi lúa :((

:-$Nhã nhã tí mày, bớt nói bậy với cả đi gậy chuyện đi nào b-)

đâu :-j thật, k0 thấy câu chữ của tao nhã thế à :-j bình thường thì :"> hi hi tớ chỉ đì thôi tớ có chửi đâu mấy cái *** toàn là đ m thôi có j đâu các bạn cứ noái oan cho tớ chứ
uh thì thôi ko nói nữa vậy hi hi

thằng TQM im :)) để nó đòi lại công bằng cho lớp mình :D

HIc...hôm qua chui vào con fé nói đc mấy câu thì phải chui ra....[-x [-x [-x [-x....:-& :-& :-&....
Sợ các bạn Toán 1......xong lại bảo gals Anh1 này nọ nữa chứ...[-x [-x :-j :-j.....

KOn Nhã poz bài như k....bài nào cũng cái giọng phởn phởn tởm tởm đĩ đĩ đấy....Mk....:-& :-&....

Thế cuối cùng lập conference là để xung đột à ?:-/
Hôm qua tớ vào nhưng chả hiểu các bạn nói gì !:-/
Thì cũng gần như đứng ngoài !;)
Thôi bỏ qua chuyện này đi !;)
@Dô: Hết bức xúc chưa ?
@bạn Hà: Lần sau thì đừng thế nữa ! Lôi toàn bạn đâu vào !:(
@Các bạn A1: Coi như hôm qua chỉ là 1 tai nạn ! Có điều gì lỗ mãn mong các bạn thông cảm !;)

hiz đề nghị mod mờ nần sau del bài tớ phải nêu rõ lí do là QUÁ KHÍCH cho nóa hoành tráng b-) bảo là '' nhầm tô bích '' nó cứ ngu ngu í làm như tao là con chuột mù ko bằng í mà nhầm noạn cả nên :">:))
con lít :)) mày chửi tao nghe hay đấy :)) heheheh
5/8 rồi 1 tháng nữa thôi nà hi hi hi hi :((
này ko vào đc ym à :| :-O

Vũ Ngân Hà đã viết:
À còn chuyện này nữa, hiện tại trong Hà Nội đã xuất hiện <ít nhất> 1 người giống tao đến mức mấy đứa lớp mình ko phân biệt đc nổi :-s Xin kể ra 1 số ví dụ:

- Bạn Choẹt xem TV thấy tao ngồi trong trường quay S9 xem Đường lên đỉnh Olympia 8-}
- Bạn Tâm xem TV thấy tao trong chương trình giới thiệu TOEFL iBT ở VN :-?
- Bạn TQM thấy tao ở khách sạn Daewoo :|

thế nhé, có ai thấy tao ở đâu nữa ko thì báo cho tao nhé =D>
tớ thì thấy ấy trong chương trình về vietabroader confe, ngồi cạnh Chiêng, chắc không nhầm chứ :-?
này, lớp mình. năm nay những đứa nào điểm môn chuyên thấp sẽ phải thi lại, chưa rõ là bao nhiêu đứa phải thi, hình như là 5 :-s. 18 thi rồi mà 16 mới có danh sách thi :-s. bó tay mấy ông trường mình. nhưng nghe mọi người nói là vẫn tùy thuộc cô chủ nhiệm. mọi năm có bao giờ thấy cô Hạnh nhà mình cho học sinh thi lại đâu, toàn chỉ là a2 thi lên thôi. nhưng năm nay cô đang ốm thế này...sợ...:-s
tiện thể hỏi luôn. lớp mình đi học tiếng anh ở đâu đấy? tớ đang bơ vơ ko nơi nương tựa :(. học Nghiêm được ko nhở? :-?

Chết mẹ điểm môn chuyên bao nhiêu là thấp :| chết tôi rồi :|

bao nhiêu là thấp thế :-s
hkia vì sự cố kĩ thuật nên Gấu ko ol góp vui cùng VOB đc :((
đêm qua nằm mơ Mrs Hạnh đi dạy lớp mình như bình thường :( hic ko biết có đc thành sự thật ko :((

ôi tao chết đây
đêm qua tao nằm mơ tao kiểm tra 15' Sinh đ.c có 3 điểm kém nhất lớp :(( mà lại là điểm đầu tiên của năm học
cô Sinh cười hềnh hệch 8-}
sáng dậy tao thấy tao nằm mơ sướng quá
ôi bọn mày ơi :x hàng xóm nhà tao nghe The Beatles :x sáng ra đã thấy The long and winding road :x tưởng là tao nằm mơ hóa ra bọn nó nghe Beat thật :x yêu thế :x

ờ cái gì sáng thế
cái số tao lúc nào cũng bị thầy Toán củ hành
hết Lân
giờ đến thằng dạy Đại chỗ tao học thêm
mới buổi đầu đã a bê xê tao vì cái thước kẻ dán sticker /:)
nó bảo tao ko phải là học sinh bình thường :)|
rồi cái gì mà thể loại như em đáng vứt vào sọt rác :-s
tao bảo đảm
ai muốn gặp ác mộng hơn Lân đi học với tao :))
tập chịu đựng để thấy Lân là người bt

ko ngờ thoát khỏi lớp bà Ngoan lại rơi vào 1 địa ngục khác... =)) ôi cái số tôi :|

----------

à mà sao mình là học sinh bt đc nhỉ :)) :x mình là siêu nhân súp bơ ua mần co mà :) 0:) luyện xong Ỷ Thiên Đồ Long chân kinh của TQM chắc võ công bậc nhất thiên hạ =)) <điên m nó rồi đừng ai để ý :)) >

hôm nay vừa đến trường xong... 7h30 ngày 22/8 các bạn đến trường tập trung nhá, mặc đồng phục đầy đủ
chuyện thi lại...thông báo chỉ ghi 3 loại đối tượng dự thi: giải olympic(nghĩa là có giải môn gì thì có thể thi lên chuyên môn đấy), 5 hs đứng đầu t2 l2 h2 a2, các hs ở lớp chuyên có điểm môn chuyên thấp theo danh sách của GVCN. Thế nên chắc chả có gì phải lo đâu, cô Hạnh hình như chưa năm nào bắt hs thi lại hay sao ý, hy vọng mình cũng thế :p. 17 mới có danh sách thi, 18 thi, 23 biết kq. thi cái này phải nộp 20k lệ phí thi. phải nộp đơn đăng ký các thứ, bây giờ vẫn chưa thấy cô Hạnh nói gì thì chắc lớp mình ko phải thi đâu...

ừ thế chứ :x ko muốn xa ai của lớp mình cả :x

hôm nay bạn Dô cho tớ quả bomb đc lắm :)) :)) hôm qua đã trễ 1 lần, hôm nay lại ko đến, :)) mẹ tớ chửi tớ lên bờ xuống ruộng chửi từ trong ra ngoài vì bắt mẹ phải đèo đi :)) :(( và bây h mẹ tớ bảo đi học thì đi xe bus nhá, đi đâu cũng bus hết nhá =)) bạn sáng lắm rồi đấy :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên