..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hic hic...sợ quá mày ơi...:(( :(( :((....
May mà mình sinh ra ở HN....lolz..8-} 8-}....

Trường cao đẳng Phát thanh - Truyền hình T.Ư I:

Thầy giáo gạ nữ sinh đổi "tình" lấy điểm
Đơn tố cáo ông Đông của nữ sinh.

Lâu nay, ở Trường cao đẳng Phát thanh - Truyền hình T.Ư I (thị xã Phủ Lý, tỉnh Hà Nam) vẫn râm ran chuyện "chạy" điểm bằng tiền và tình. Không còn là tin đồn nữa khi một nữ sinh của trường vừa gửi đơn tố cáo (kèm theo băng ghi âm) hành vi gạ gẫm tình cảm của ông Đỗ Tư Đông, Phó trưởng khoa Báo chí.

Chuyện xảy ra vào tối ngày 25/7 tại nhà riêng của ông Đông. Sau khi nghe cô học trò trình bày và nhờ vả giúp đỡ, ông Đông đã chủ động nói: "Sáng mai tôi sẽ chấm bài của em. Tôi cầm (bài thi của nữ sinh này - PV), tôi đang cất trong tủ. Tôi là chủ khảo mà lại. Em thích cái bài đấy bao nhiêu điểm? Em bảo bao nhiêu, tôi sẽ cho bấy nhiêu".

- "Nhưng em thích điểm cao".

- "Cao là bao nhiêu?".

- "8 điểm trở lên được không thầy?".

- "Mai tôi sẽ cho em 8,5 điểm. Tính tôi đã nói cái gì là làm được cái ấy. Bây giờ chương trình của em sao? Chơi nha. Đi nha".

- "Ở nhà thôi hả thầy?"

- "Đi Kim Bảng, chỗ làng Nhô đấy. Đi xe máy, vù vù tí sợ đếch gì ! Ngại gì !".

- "Có phải ở nhà nghỉ không thầy?".

- "Không. Khách sạn".

- "Vào khách sạn ngủ hả thầy?".

- "Ừ ! Tôi đã bảo cho em 8,5 điểm rồi mà".

- "Nhưng em sợ mọi người biết".

- "Sợ gì ! Chúng nó đi xin, mình cũng đi xin chứ việc gì phải sợ !... Em phải làm để đạt được mục tiêu của em chứ".

- "Nhưng phải đánh đổi cả đời con gái à thầy?".

- "Cả ! Tôi hỏi em một câu nhé. Em có còn trinh nữ không?".

- "Đương nhiên".

- "Còn trinh sao trông lại hơi mập thế?"...

Ông phó trưởng khoa còn trách cô học trò đang ngồi cạnh mình chuyện tối qua đã sai hẹn, không đến nhà thầy và cho rằng chuyện đó "đã làm mất hết niềm tin" của ông ta.

Khi nữ sinh tỏ ra bối rối: "Nhưng em sợ...!", thì ông Đông vờ trách: "Em nhắn tin. Ai biết được đâu. Những người đi trước (những trường hợp tương tự ở các khóa trước ? - PV) họ rất thông minh. Em là người thông minh, em chỉ nháy máy cho tôi là tôi biết".

Trở lại với cuộc gạ gẫm, ông Đông tiếp tục: "Tôi hứa với em đấy. Hiện nay tôi chỉ đảm bảo với em một môn. Môn khác tôi không chấm".

- "Làm sao thầy biết bài của em?".

- "Ôi sao tôi không biết. Tôi muốn biết bài của ai là tôi biết luôn. Nếu như em đã đặt niềm tin nơi tôi, tôi hứa tôi sẽ cho em... Còn môn kia em có đến nhà cô T. không? Cô T. mới biết nó đang nằm ở đâu. Đó là bí mật. Em đừng nói cho ai biết đấy. Tôi cũng hứa sẽ cho em qua 2 môn trả nợ kia".

Ông Đông chốt lại vấn đề: "Thầy giúp cho em 2 vấn đề lớn. Em cần thì cần, mà không cần thì thôi... Được không?... Em còn sợ cái gì nữa không?".

- "Nhưng vào khách sạn em rất sợ!".

- "Thế có đi không nào?".

- "Ở nhà thầy à?".

- "Đi an toàn hơn. Ở nhà có người nọ người kia. Thế nhé".

- "Thôi thầy ơi ngồi nói chuyện đi".

- "Thôi chuyện nói hết rồi. Không tin nhau thì thôi!".

- "Thế phải đi với thầy đến làng Nhô để ngủ với thầy mới là tin nhau ạ?".

- "Ừ ! Chính là như thế. Cái đó người ta gọi là vượt qua được thách thức!... Tôi đang rạo rực mới khổ chứ ! Phải hợp tác chứ ! Em sợ ra ngoài à ? Tôi đảm bảo với em đám đầu gấu nhất ở cái tỉnh này nhìn thấy tôi nó còn phải nể nữa là... Tôi hứa giúp ai tôi giúp đến cùng. Phải tốt với nhau. Người ta dám vì nhau thì mới nâng nhau được chứ. Ví dụ như đi bơi. Phải có người nâng mới bơi được chứ. Cuộc đời đơn giản thế thôi mà!".

Ông Đông sau khi gạ gẫm đã chở nữ sinh này đến một khách sạn, thuê phòng nhưng cô gái đã nhanh trí tự giải thoát cho mình...

Sau khi xác minh nhân thân và bước đầu kiểm chứng những thông tin do người tố cáo cung cấp, chúng tôi quyết định công khai vụ việc đau lòng này trên mặt báo với mong muốn Trường cao đẳng Phát thanh - Truyền hình T.Ư I và các cơ quan chức năng nhanh chóng tiến hành điều tra, làm rõ sự việc.

"Từ năm học đầu tiên đến nay, tôi được thầy Đỗ Tư Đông - Phó trưởng khoa Báo chí của trường dạy một số buổi. Ở những thời điểm này, thầy Đông thường xuyên ép tôi quan hệ trên mức tình cảm của thầy trò. Cụ thể: thầy nhiều lần bắt tôi đến ngủ qua đêm nhà thầy để thầy tạo điều kiện giúp đỡ trong học tập và thi cử, nếu không nghe lời, thầy sẽ cho trượt một số môn.

Tôi đã kiên quyết phản đối ý định đen tối của thầy Đông và sự việc đã diễn ra đúng như lời thầy nói. Bằng việc đã cho tôi trượt 4 môn từ học kỳ 3. Do quá bức xúc với việc làm không có lương tâm của thầy Đông, cho đến giáp những ngày thi tốt nghiệp tôi đã đến tìm gặp thầy (sau khi nghe thầy dọa sẽ đánh trượt tốt nghiệp nếu không đến ngủ với thầy) và mang theo máy ghi âm, ghi lại lời dụ dỗ của thầy."

(Trích đơn tố cáo của nữ sinh).

hehe sang trang mới, quote cho nó lên đầu trang, mọi ng cùng đọc :)) :D

Sao quote hội thoại chi tiết thế. Mà còn kêu là bài này hay. Giống mấy cái trên báo điện tử mà.
Chuyện này thì chỉ ghê thôi chứ chẳng oan ức gì. 2 bên tự nguyện mà. Ặc!

còn có 1 truờng hợp tuơng tự như thế ở truờng NT cơ :)) hay lắm ý :)) mình đc 1 chị nhân viên cửa hàng là học sinh học NT kể lại :)) li kì ko kém truyện này :)) mà cái con học sinh còn gài bẫy ông thầy giáo cơ :)

@liz,ML: ;;) bản châá của mình thế nào cứ nói thẳng cho các em ý biết ;;) ko kẻo về sau lại tuởng mình soi đểu gì các em ý đấm cho thì chết :)) mà bản chất A1 mà ;;) phải nói để các em còn giữ gìn truyền thống :x

Hic hic...càng đọc càng tởm....@-) @-) @-) @-)....

Thím ơi......:(( :(( :(( :(( :((.....

các bạn sôi lổi quá hé hé đọc mãi thấy ấn tượng nhất bài bạn Gấu :)) đeo hàm rồi à, đấy trong năm bố bảo con hlinh là con gấu thể nào cũng có ngày đeo hàm ( thông cảm nhà tao có người làm răng nên tao hay đi soi răng miệng các bẹn :))=))) thế đeo hàm cố định hay hàm tháo dc :-? hàm cố định thì ôi thôi.....điếng đau ko cần noái hé hé
Đấy, thế mới thấy răng mình đẹp í :"> =))=)) :))
à con nít ngây thơ thế :-J mày sinh ra ở hà nội mày còn phải đi du học còn xa nhà hơn ;;) ô nại có ngày báo đăng bạn Đỗ phương linh........ =))=)):)) tao đùa đầy :)) đừng chém tao :))
mà tao ko đi học yoga đâu :-s thấy bảo ai ko hợp về ỉa chảy :"> nôn mửa noạn nên mờ :"> :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mk...kon Nhã poz bài như phởn í...:)) :)) :)) :))...hâm hâm.....:)) =)) :))...
/:) /:) /:) /:)...ngây thơ cái zè.../:) /:) /:)...báo chí cái j`....kon này đúng là muốn ăn...b-( b-( b-( b-(....:-s :-s...
Hĩ hĩ...bạn đi học Yoga đi...nhã mà đi học yoga cùng Tỉ thì...:x :x :x :x....

'- "Có phải ở nhà nghỉ không thầy?".

- "Không. Khách sạn".

- "Vào khách sạn ngủ hả thầy?".

- "Ừ ! Tôi đã bảo cho em 8,5 điểm rồi mà".

- "Nhưng em sợ mọi người biết".

- "Sợ gì ! Chúng nó đi xin, mình cũng đi xin chứ việc gì phải sợ !... Em phải làm để đạt được mục tiêu của em chứ".

- "Nhưng phải đánh đổi cả đời con gái à thầy?".'
Oe. ..kiếm đâu ra thế này ..đọc vãi cả...

Nghe đồn các nữ hiệp 0609 đã hạ sơn, thỏa lòng tại hạ mơ ước bấy lâu nay, mong sớm gặp được người tri kỉ :mrgreen:

Rất muốn làm quen với các em (bạn) gái chưa có người thích :mrgreen: (lớp mình ai quen cô nương nào xinh xắn đáng êu xin giới thiệu cho tại hạ)

Xin cáo từ ! :smoking:

đọc bài con Nhã ko hiểu gì luôn :|
Nhã ơi hôm mày thi ở BC ý đội mày có con nào học Đống Đa ko :))
các em 0609 ko b có như bạn võ ko :))

Trần Quang Minh đã viết:
Nghe đồn các nữ hiệp 0609 đã hạ sơn, thỏa lòng tại hạ mơ ước bấy lâu nay, mong sớm gặp được người tri kỉ :mrgreen:

Rất muốn làm quen với các em (bạn) gái chưa có người thích :mrgreen: (lớp mình ai quen cô nương nào xinh xắn đáng êu xin giới thiệu cho tại hạ)

Xin cáo từ ! :smoking:

Lớp mình chưa đủ cac cô nương xinh xắn đáng iu hay sao mà Kiếm Khách Teo ku còn phải đi tìm /:) /:) /:) /:) /:) /:) /:) /:) /:) /:) /:)

Mà tqm dạo này ít ol thế, chả gặp được chồng bao h, nhớ quá :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Bố Teoku....:-w :-w :-w.....Lại tuyển thêm vợ mới gf mới đấy àh.../:) /:) /:) /:)......Vác cô nào về nhà xem nào....cứ thử xem.../:) /:) /:) /:).....

mẹ
tao thề quả này tao ko chết hơi phí
ngồi xếp hình
cặm cụi mãi xếp đc 1 nửa bộ
khó vãi cả ra
sáng bà lau nhà đến
hồn nhiên phá nát

ko chết hơi phí 8-}

Hehe...thik thứ thế...=D> =D> =D> =D> =D>...:))....Đáng thương..;)) ;)) ;))....

tao chả hiểu mẹ chúng mày có cái kiểu cứ vào phòng chúng mày rồi xáo tung hết đồ đạc lên ko
mẹ tao thì bảo là phòng tao bừa quá xếp dọn hộ
tao chả hiểu bừa chỗ nào
mẹ tao xếp xong thì lúc cần tìm cái gì tao lại đi loạn lên mà tìm
bảo bao nhiêu lần rồi vẫn ko bỏ đc cái thói đấy
khó chịu vl
cửa phòng thì hỏng khoá
đêk thể đỡ đc
sáng ra đã cãi nhau
ko thể chịu nổi

ức chế
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa :|

- Nghe đồn kiếm hiệp Kim Dung đứng đầu thiên hạ, quả không sai. Tại hạ đã nhiều lần xem phim của y, nhưng chưa đọc trọn bộ 1 tác phẩm nào kể cũng hơi áy náy . Nay, nhân dịp nghỉ hè, tết thiếu nhi, tại hạ quyết tu tâm ngâm cứu các tác phẩm của Kim Dung tiên sinh, hiện nay sau 3 ngày 3 đêm (bao gồm cả ăn và ngủ) đã chơi xong bộ Ỷ Thiên Đồ Long Kí thế nên nhất thời chưa thể on lai đàm đạo với chư vị, mong được lượng thứ...

Nói chưa dứt lời, bỗng thấy cái bóng xanh loáng một cái, nhìn ra thì không thấy hắn đâu nữa. Quả là khinh công phi phàm... :mrgreen:

HIc....chả hiểu cái j`...Bố teoku poz bài ko liên quan...[-x [-x [-x...:(( :((....Mà bao h bố về hả bố...:x :x :x :x...MOng bố về lắm lắm í...;)) ;)) ;))...về là có quà mà...:-" :-" :-"....:x :*....^^....(hí hí)...

Bài TQM đúng là mang khẩu khí của Vạn Kiếm Thanh, đọc chả hiểu gì :D :D :D :D :D :D :D

Bao h về đấy mày :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? Vợ ngóng con mong mấy tháng nay rồi b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-)

Mà đọc Kim DUng hay ko???? HÔm nào đi học tao mượn ;) ;) ;) ;) ;) ;)

tao thấy là topic lớp ngày càng nhạt
đọc bài của teo ku và nhã tao thề là tao ko hiểu gì hết :-s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên