..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh chả làm gì cả,hồi lớp 6 bé tẹo biết cái gì mà làm ,có khi chỉ là 1 2 lần ko thuộc bài thôi mà :(

thía mà để đến nỗi bà ý bi h làm thía ah??/
mà hum trc Mo mày nhớ o??
Lúc tao đang đi với mày thì gặp bà ý...chặn lại, mặt trắng như con ma ý:( rồi bà ý nói mày cái j ý đúng o?/
Bà này lúc đấy đã tức rùi
thôi hum nay chưa way phim dc thì thôi
để hum khác
NE1 lập hộ cái plan cái
hẹn sáng ol để bàn mà chả thấy ma nào
để tao còn bảo con LH
nhanh lên

chui vào topic Super Soi tìm đc cái này. Hóa ra ô mai hôm qua cả lớp ta ăn có xuất xứ từ đây :))

Mai a2 đã viết:
Mầ nhân tiện quảng cáo luôn ...bạn nào có nhu cầu mua mứt tết + ô mai thì bảo papa mama đi mua...:">...số 4 Hàng Điếu ...bạn mai kều bán hàng...:">...nhà bạn mai kều......hàng xịn đó àh...^^....tên là Ninh Hương ý.......

này cho chị hỏi em hot boy(hình như là Nam hả) là em nào thía? đẹp trai ko? học hành có tanh tưởi ko vậy?

hix, mình đang muốn nhận em trai quá

chẳng hiểu..bà Dung nói anh này nọ nọ kia..nói chung là các thiên tình sử cưa gái gì gì đấy..:))..
mà mẹ em bi h cứ hâm hâm thế nào..suốt ngày chọn bạn mà chơi..mấy cái thổ tả gì ý..
sign hay mà..có gì đâu mà lăng nhăng..:D..
anh đi mà hỏi bà Dung ý..:(..anh đã làm gì nên tội với bà ý..:(

hôm qa..........................

tao đã chợt nhận ra cuộc đời vô cùng đen tối và phũ phàng với tao

trước kia tao nghĩ cuộc đời tươi sáng, hạnh phúc nhưng bây h nghĩ lại thấy mình ngu si qá

chả có gì lung linh huyền ảo, tao mất tất cả những gì tao có

tất cả những gì có trong tay tao giờ tan biến thành mây khói, thành bong bóng xà phòng 8-} 8-} 8-} tao như ko có gì, tất cả sụp đổ, giống như đang đứng trên 1 tảng băng trôi mà ko hiểu là sẽ đi đâu, cứ trôi mãi cho đến khi nó tan chảy rồi tao sẽ chìm hẳn xuống

những người tao yêu quý giờ cũng thay đổi, tao kịp nhận ra thì đã qá muộn, và tao muốn biết vì sao lại thế

tao thay đổi chăng ? sao ai cũng lạnh nhạt với tao, hay tất cả cùng thay đổi chứ ko riêng mình tao ? ai cũng nhìn tao với con mắt khác, nhìn tao như 1 con ngu si, 1 con rối, 1 con chả có gì nhưng lại muốn rất nhiều, 1 con ngốc nghếch.... nhiều nhiều lắm

sao lại thế, tao chưa bao h ở trong tình trạng thế này, lẻ loi, cô đơn, buồn tủi, nhiều lúc ko hiểu tao là ai, đang làm gì, và làm thế để làm gì, mất đi tất cả những gì tao thương yêu, trân trọng

thôi tao ko viết nữa ko làm hỏng mất không khí lớp, từ bây h tao sẽ ko còn như trước nữa đâu :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

hờ hờ

định chỉnh cho ti hà ko bị cảnh cáo nữa nhưng mà thôi, 6.45 PM là mãn hạn rồi mà

đúng là làm mod nhiều chức năng hơn hẳn, làm mình lúng túng mãi mới vào được

vào câu bài hộ anh TQM luôn

lớp mình đến trang 147 rồi :x:x:x yêu thế ko bít :*
định poz bài đầu tiên nhưng mà anh Lỳ poz mất rồi :(
ai biết 147 là gì ko ;;) ( nhắc khéo đấy :)) )

em Mo :*
thím yêu em lắm yêu nhiều hơn anh lỳ :x em :))
khổ thân em
đời thím hôm nay cũng sẽ sáng như em tối qua khi bố thím từ nhà Mrs Nam trở về :|
bố mẹ thím độ này hổ báo lắm ......... động cái là cáu ... :((

cháu thủy yêu quí của thím :*:x:x
cháu có thay đổi gì đâu nào :D
vẫn thế mà
vẫn đáng yêu ...... có ngốc gì đâu
đừng viết bài buồn như thế ko thím buồn theo mất :( ( mặc dù thím toàn poz kiểu thế :)) )
đứa nào lạnh nhạt với cháu b-( chết luôn :D
smile :D vui lên cháu :D :)>- ;) :*

to chị Bê : em Nam lớp em học hành cũng đc :D ( ko phải kiểu bác học đâu :)) ) , tính tình cũng đc :D , cực trẻ con :p , đẹp zai thì cũng ko hẳn nhưng cgũng vào loại khá khẩm :D .......... chị muốn biết thêm gì thì đến lớp em chị ạ :x bọn em friendly mà :)) sẵn sàng giải đáp mọi thắc mắc cho chị :*

Ngân Hà poz bài dài đi
cho nó hay :)) ( đừng dài quá tao dek đọc đc hết đâu :)) )

hôm nay rét quá huhuh
tối qua 2h30 mới ngủ
sáng nay 7h30 đã phải đi học
mk
rét hic :(
nhà tao đã khá sạch sẽ ko còn smelly cho lắm nên vô tư đê
:))
3h30 nhé ;;) iu chúng mày , iu Kiki đô la :)) :x

một lần nữa nhắc lại số 147 :x:x:x
14-7
bla bla bla
yêu quá :*
heheh
147:*2bears:x

chưa có hứng viết cái j dài cả, bao h có hứng thì viết, tình hình là quả ava của mình bị phản đối kik liệt quá :))

hôm nay ngồi tiết kiệm converse

ngồi dán nó lại vì nó đã bị rách

ai ngờ đâu giày ko bị dính mà tay tao bị dính hết keo con heo

đánh máy chậm hẳn

tao cũng đã mua bút viết bảng phoóc về tô lại giày rồi, chắc ko đến nỗi lắm

hơi bựa nhỉ, thôi kệ

ai có lòng hảo tâm thì mua cho tao đôi converse làm quà sinh nhật, hố hố :)) :)) :)) :)) :))

cháu thủy yêu quí của thím
cháu có thay đổi gì đâu nào
vẫn thế mà
vẫn đáng yêu ...... có ngốc gì đâu
đừng viết bài buồn như thế ko thím buồn theo mất ( mặc dù thím toàn poz kiểu thế )
đứa nào lạnh nhạt với cháu chết luôn
smile vui lên cháu

cảm ơn thím đã động viên con, con cảm ơn thím rất nhiều :* :* :* :* ngày 147 thì ai cũng nhớ mà thím, vì thím để YM là mit1407 mà, thôi được, để con đổi sign :* :* :* :* :* :* :* :*

dạo này tao đang trong tình trạng thần kinh ko ổn định nên sinh ra tâm trạng chán đời, bi uất, nếu có gì ko phải mong mọi người thông cảm :* :* :* :* :* :* :x :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
sao độ này đứa nào lớp mình cũng bị bố mẹ nhàu nhĩ nhỉ..:))..
chán vãi hàng..tao cứ ngồi nhà là bị chửi..mk..ghét éo chịu được..:(..

tao ghét mẹ tao rồi..chưa bao h thật sự ghét mẹ..thế mà bi h ghét..:(..mẹ chẳng hiểu mình gì cả..mẹ suốt ngày nói có chuyện gì cứ kể cho mẹ..mẹ thông cảm..mẹ cảm thông..mẹ khuyên nhủ..thế mà nẹ chẳng bao h như thế..có điểm kém mẹ chửi ngu này nọ nọ kia..có chuyện gì mẹ cũng đều suy hết tội cho mình..
ghét cả mọi mấy bà cô giáo..nghe 1 thành 10..rồi lại đồn thổi thành 100..bực bực..

mà mẹ tao bi h như bấn ý..cứ 1 tí là chửi là quát là đánh..đến hổ báo như chị tao còn phải chui vòa phòng khóa cửa không dám thò mặt ra bênh tao..
yêu bố tao lạ lùng..bố tao mà không mắng mẹ tao chắc tao còn thê thảm hơn..:x..nhiều lúc thấy bố hiểu mình hơn hẳn mẹ..

chán luôn cả chuyện học hành..kiểm tra mà chẳng hiểu cái mother gì..:(..văn hóa sinh lý..tất cả các môn..:(..

chết mẹ nó đi cho xong..éo gì..ức chế vãi hàng..mẹ cứ mở mồm ra là cút này cút kia..đi xi em em..:((

thôi kệ..ra sao thì sao..

chẳng hiểu..sao nhạt thế..tô bích lớp mình chẳng có ai lên..
à mà cái danh hiệu của thím nó giống giống của Lỳ..:))..
làm thế nào mai qua 3 tiết Hạnh bi h..

bực mình
suốt ngàyddeens nhà ông bà nội
lớp mình đi đâu chơi ko nhớ ới tao 1 tiếng
toàn bỏ rơi tao [-x

vui quá:)) :)) :))
anh Lỳ ơi con Đô la nhà em nó nhớ anh lắm ý =)) :)) :)) =))
nó cứ lên chỗ anh ngồi vừa này để ........ anh =)) :)) :)) =))

chưa có bao giờ vui như hôm nay
vl
mà tình hình thứ 2 thế nào nhỉ
1 tiết chào cờ nè
1 tiết bàn về văn nghệ hàn quốc nè
1 tiết nữa làm gì nhỉ :(
hay là....... bảo hạnh present nhỉ ;;) hehhe

Đang tụ tập ở nhà thím...ML, Tỉ ti, Mo, Tịnh...cả 2 kon maid nữa!
Thím đang hát: ''Na na na na'' điên vl ý!
Hehehe, chết cười 2 kon maid nhà thím, kết u Lỳ nổ bát nổ đĩa, cứ lượn lờ lượn lờ, ngó ngó Lỳ, rùi cười cười..:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Ah, chết cười !!!!!:> :> :> :>
Cả kon Đôla nữa, quấn Lỳ dã man, cứ chạy chạy rùi lè lưỡi theo Lỳ..:)) :)) :)) :)) :)) :)) PÓ tay Lỳ. Đôla...Đỗ Lỳ....:)) :)) :)) :)) :)) Hợp vl ạh!!!

Hum nay mọi việc quay thật tốt đẹp...;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ...Liên Hương với ông Paint cứ gọi là...vãi chã...:> :> :> :> :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên