*_* DẠ HỘI AMS!!! Thứ bảy 5/3 *_*

Nhưng bán hàng hôm qua vui lắm...bạn bè đến đứng bán hộ ,chào hàng rồi cừoi đùa cò vui hơn là đứng xem ca nhạc.NÓi chung là tổ chức còn nhìu thíu sót qué..lần sau rút kinh nghiệm..nhất là vụ điện đóm

Da hoi ko den noi nao nhung ban to chuc i e qua.Phai xem xet lai thoi!

hình như là hơi tham, bán quá nhiều vé thì phải
còn vụ điện các gian hàng là sao mà đứt tất cả loạt thế?
loa cũng phìu, tiết kiệm tiền thuê ít loa hay sao mà nghe lẹt xẹt bé tí

hic..tan học lúc 8h kém 15 đến trường là 8h25' mà ko thể nào nhìn thấy cái cổng trường ...vừa chen vừa thở vừa cầu nguyện cho chúng nó ko phá trường mình 8-} ...mất gần 1/2 h mới đi hết con đường núi trúc, thoát ra khỏi cái chỗ đấy rùi đi luôn, ko dám nhìn lại vì thấy ghê quá..Không khí ở ngoài lúc bấy giờ cũng có cái hay riêng của nó :)).... , mấy bạn nữ lúc đầu điệu đà chải chuốt, đến bi h thì đầu bù tóc rối, chân đi đất, tay cầm giầy, cứ thế mà chen, mấy bạn nam thì la hét chửi bới đòi mở cổng, (hình như lúc đó cổng đóng thì phải),đòi phá cổng xông vào..công nhận cái không khí đó cũng có cái hay ho riêng :))

Hoàng Mạnh Khải đã viết:
hình như là hơi tham, bán quá nhiều vé thì phải
còn vụ điện các gian hàng là sao mà đứt tất cả loạt thế?
loa cũng phìu, tiết kiệm tiền thuê ít loa hay sao mà nghe lẹt xẹt bé tí

Theo lời mấy ng` thì thầy Điện ức chế bắt tắt điện. Còn theo lời các bác bảo vệ thì thầy Điện muốn tắt toàn bộ điện nhg ko làm thế >> mất điện là do sự cố , ko phải ai cố tình gây nên..... 8-} Lằng nhằng lắm tin .

Ấn tượng nhất là thời khắc suýt chết bẹp vì bị người ta xô sang bên nọ, đẩy sang bên kia, thậm chí còn có nguy cơ thành thảm trải cho các cô cậu con giời vào xem dạ hội =))
Ca nhạc hả? Có thì cũng chịu, cả biển người thế kia, nhìn thấy cái mép trên của màn hình trên sân khấu đã là cả một kỳ tích.
Dạ hội Ams... muôn đời.... chẹp chẹp... :D

cho mình hỏi bạn nào (hoặc bạn biết ai) phụ trách phần xin tài trợ/tài chính của dạ hội vậy? Mình có chuyện tính hỏi thăm một tí. Nếu biết xin hãy pm cho mình - Cảm ơn rất nhiều :)

Back
Bên trên