9c ơi thử vào đoán xem chúng nó là ai á :))

Trần Thị Thanh Định
(t3dt)

chicken (1:14:06 PM): hoi not cau cuoi
vit_gioi (1:14:08 PM): co moi chuyen yeu voi duong ma cai nhau suot
chicken (1:14:16 PM): neu the gioi chi con 2 nguoi dan ong la tao va may
chicken (1:14:17 PM): a quen
chicken (1:14:20 PM): tao va thang X
vit_gioi (1:14:22 PM):
chicken (1:14:23 PM): thi may chon ai
chicken (1:14:31 PM): noi that di
vit_gioi (1:14:34 PM): sao lai co thang X o day?
vit_gioi (1:14:38 PM):
chicken (1:14:40 PM): ke tao
vit_gioi (1:14:44 PM):
chicken (1:14:45 PM): may chon ai
vit_gioi (1:14:49 PM): tao o vay
chicken (1:14:55 PM): tat chet may bay h
vit_gioi (1:15:00 PM): 3 dua voi nhau
chicken (1:15:03 PM): k0
vit_gioi (1:15:03 PM): 2 dua thanh 1 doi
chicken (1:15:06 PM): k0 co cai loai day
vit_gioi (1:15:07 PM): thi dua kia buon chet mat
vit_gioi (1:15:09 PM): tao ko lo
chicken (1:15:12 PM): ke xu no
vit_gioi (1:15:12 PM): hahahhahahah
chicken (1:15:14 PM): may chon di
vit_gioi (1:15:16 PM):
chicken (1:15:16 PM): con heo nay
vit_gioi (1:15:20 PM): da bao roi ma
chicken (1:15:23 PM): chon no thi thoi tao
chicken (1:15:25 PM): tao thi thoi no
vit_gioi (1:15:25 PM): tao qui chung may lam
vit_gioi (1:15:29 PM): ko muon dua nao kho het
chicken (1:15:30 PM): cut ngay
vit_gioi (1:15:33 PM): nen thoi... hahahha o vay
vit_gioi (1:15:35 PM): hahahahhaha
chicken (1:15:35 PM): chi con 2dua tren the gioi nay thoi
vit_gioi (1:15:41 PM):
vit_gioi (1:15:48 PM):
chicken (1:15:52 PM): the thi ca 2 bon tao cung dap vao mat may 1 cai
chicken (1:15:53 PM): vi toi ngu
vit_gioi (1:15:57 PM):
vit_gioi (1:15:59 PM): troi
vit_gioi (1:16:02 PM): tao tot the
chicken (1:16:07 PM): hichic
vit_gioi (1:16:10 PM): the ma chung may dam dap tao
chicken (1:16:13 PM): minh het hi vong roi
vit_gioi (1:16:16 PM): cha dung roi con gi nua

(tên người đã được thay đổi đề .... ko bị lộ :)) )

hahaha , đề nghị mọi người săn lùng các đoạn chat thế này rồi post lên cho vui nhá :))

vịt giời == bạn Định /:) /:) /:)
chicken == thằng ngốc nào đó :p, thằng X cũng ngốc cuối cùng cả 2 để "thằng" khác cướp trên dàn mướp [-( [-( [-(
TB: chỉ hỏi thăm trêu bạn Định một chút thôi ;) , bao giờ thì Định về lại Pháp đây?

hahaha ... sao Dũng lại bảo đó là thằng Thắng Đào? phải nêu lý do chứ
Thành béo cũng vừa đoán là Thắng Đào nhưng tao vừa vặn vẹo 1 câu thì chuyển ngay sang là chú Bò Điên nhà ta ... hahahhah. Và bây giờ thì đang chửi rủa tao vì cắt xén làm cho ko đoán được ... :))

Hà ... /:) /:) /:) tớ là vitgioi gì ở đây thế hả? /:)
Bạn Định vẫn còn lang bạt thêm mấy tháng nữa rồi lại ... lang bạc tiếp ... hihiih ko biết bao giờ thì được về nhà ăn phở đây .. =P~

Bạn Toàn bảo khó hay khổ thế? hahahah, Hay bây giờ mọi người discuter xem là nên làm thế nào trong trường hợp này đi , hihiihihi

hahahhaha xin lỗi các bạn, tớ ko có ý định câu bài nhưng anh Thành có vẻ bức xúc lắm, nên tớ lại post cho mọi người xem đoạn chat của tớ với anh Thành cho vui ... hahahhah .... buồn cười quá

Thanhdhqghn1983: Nga ngo, Thang dao, Quang bo
Thanhdhqghn1983: het vi nhe
dinh107:
dinh107: da bao roi
dinh107: ghi vao forum
dinh107: cu phai nhan chung vat chung ro rang
dinh107: cho chung no biet
Thanhdhqghn1983: nhan cai con khi
dinh107:
Thanhdhqghn1983: cat cat xen xen
dinh107:
Thanhdhqghn1983: the ma bao doan, co ma shelockhomes' father cung bo tay
dinh107: hahahhaha
dinh107: da bao cu viet vao forum di
dinh107: khi nao thu thap duoc day du y kien cua cac ban thi su that se duoc tiet lo ma
dinh107: hahahha
Thanhdhqghn1983: co anh em nao dep khong
Thanhdhqghn1983: gui cho toi phat
Thanhdhqghn1983: suu tam mai moi co moi may chuc em
Thanhdhqghn1983:

hahahah, chết mất thôi. Anh Thành cuối cùng cũng chuyển chủ đề chat sang .... chủ đê muôn thủa ... hahhaha các em đẹp
(sodi anh Thành nếu mà em lỡ lời nói điều gì ko phải ... hihihiih)

vitgioi = Định Tàu
chicken = Thắng Đào

Có thế mà cũng phải đố [-x [-x

hahahahha mình bị chửi là chicken thế mà bây giờ mới phát hiện ra là mình có đông đồng đội quá ... hahahhaha vui thật... hihiih, Xin chào các chiến hữu hahahha :))

haha, tao cũng đoán như Long. Chắc mày với Thắng rồi. Thế còn đoạn nào hay ko? post tiếp lên đây đi ;;) :p

Định, đã bảo chuyện của 3 đứa đừng để người ngoài biết, sao vẫn up lên đây. Bà có nghĩ rằng Huyền sẽ buồn lắm không khi đọc những dòng trên, Huyền cũng vì chuyện này mà tinh thần suy sụp, đến việc forum này để gặp lại bạn bè cũng chả màng, chắc Định biết chứ. Vẫn biết rằng tình cảm của Định và Huyền là ngây thơ, là trong trắng, nhưng thử hỏi làm sao tôi có thể chọn được giữa hai người khi ai cũng không chỉ vai u thịt bắp mà còn đè rất giỏi nữa. Định, đừng buồn nhé, vẫn biết là tôi quá tuyệt vời trong mắt của 2 người, những cuộc sống vẫn ỏ phía trước Định ạ, rồi Định sẽ tìm được ngừoi yêu thương Định thật lòng, mặc dù người đó có thể cục căn và lỗ mẵng như Thắng đi chăng nữa. Hãy vui lên nhé, bên cạnh Định vẫn là một tập thể 9c đây thân thương, luôn nói xấu bạn bè, chọc gậy bánh xe, ném đá sau lưng cơ mà.
------------------

Trần Thị Thanh Định đã viết:
hahaha ... sao Dũng lại bảo đó là thằng Thắng Đào? phải nêu lý do chứ

Lý do hả :p
Chicken hết mắng vịt giời ngu rồi lại còn dọa cho ăn tát :D. Không thể có cặp nào khác ngoài Thắng Đào - Định Tàu :))

hahaha thôi giải tán vậy, đang tưởng có trò này kéo dài được lâu lâu, nhưng các bạn nhà mình hóa ra thông minh thật, hehehhehe, có mỗi anh Thành là cứ vò đầu bứt trán từ đầu đến giờ, hahahha. Ông anh làm em buồn cười quá quá luôn, hahhahah :))

Mọi người nghĩ ra chuyện gì bàn tán cho vui đi, hihihihi. Tớ thấy lớp mình mọi người càng ngày càng giỏi văn nên chắc thể nào cũng quăng ra được cái gì đó

hahahah, hôm nay đi làm, bọn chúng nó cứ a với ô vì mình cho chúng nó bao nhiêu là frites, hahhaha, làm mình cũng sướng theo ... hahhaha, chỉ khổ cho ông chủ hahahha ... cười trên nỗi đau khổ của người khác ... sướng thật

Con Định đúng là chicken như chưa bao giờ được chicken cả. Buồn quá đi cưng ơi. Bao h cho đến khi mày đủ lớn để anh còn yêu đây nhỉ. Chưa gì đã khai ra hết. Chọn đoạn nào không chọn lai đi chọn đoạn đây thì lộ là phải. Sao không chọn cái đoạn tiêu chuẩn nam nhi của mày ý.^^. Chắc mọi ngừoi cũng đoán được X la ai rồi.

@all: vừa xem ảnh 9B xong, co em Đỗ Huyền Mi cũng xinh phết.^_^. Vào tán mây em cho vui nhỉ

anh cũng đến chịu bọn mày, thôi để đố thằng Dũng bai toán khó vây:" chứng tỏ rằng trong lớp 9c có thể chọn được một nhóm bạn ngồi vào một bàn tròn sao cho thỏa mãn các điều kiện sau:
1. Người ngồi trong bản luôn yêu người bên tay trái.
2. 2 bạn ngồi cạnh nhau thì không yêu lẫn nhau.
ây, tình hình là như thế đố thằng Dũng giải được đấy , à thêm điều kiện nữa là 2 bạn ngồi cạnh nhau thì không cùng giới tính( cũng không hiêu là lớp mình có cặp nào như thế không nhưng cứ cấm nhé).
--------------------
hic, tình báo là đang thi hộc cả cơm cả nhà ạ, ai có lòng tốt thì mỗi tối trước khi đi ăn thì cầu chúa cho Quang 5 phút nhé, riêng thằng Thắng thì cứ trước khi đánh Xì ta thì cầu chúa cho tao, hy vong vào đúng mày thôi đấy :|

@Định: frite là cái gì thế, tôi không có từ điển, giải nghĩa đê, cẩn thận không lại phun ra cả một tràng tiếng Nhật bây giờ.

Dinh trong Quang đã viết:
anh cũng đến chịu bọn mày, thôi để đố thằng Dũng bai toán khó vây:" chứng tỏ rằng trong lớp 9c có thể chọn được một nhóm bạn ngồi vào một bàn tròn sao cho thỏa mãn các điều kiện sau:
1. Người ngồi trong bản luôn yêu người bên tay trái.
2. 2 bạn ngồi cạnh nhau thì không yêu lẫn nhau.
ây, tình hình là như thế đố thằng Dũng giải được đấy , à thêm điều kiện nữa là 2 bạn ngồi cạnh nhau thì không cùng giới tính( cũng không hiêu là lớp mình có cặp nào như thế không nhưng cứ cấm nhé).

Quang Bò tín nhiệm thì mình cũng thử giải phát nhỉ :p

Thắng Nga
Định ------ Dũng
Quang Na
:D :D :D

Giải thích : -Thằng Long là đứa nào nó cũng yêu hết ( gặp ai cũng tán /:) ) nên không cho vào đây được, mâu thuẫn đề bài ngay b-)
- Anh Thành khả ái trù dập con gái không thương tiếc nên chả đứa nào yêu không xếp vào đây được, sorry :D
- Đoạn Nga - Dũng , Na - Quang là hơi liều nhưng mà phải chấp nhận để cho bài toán là giải được!! :>
- Đoạn Dũng - Na : lên đại học tớ có học cùng Na, mà bọn đại học rất mất dạy, rêu rao là : Dũng trường kì kháng chiến Na từ hồi lớp 6 mà vẫn không được X(, mình cũng chả cãi được :))

Thôi sai đâu thì sửa hộ nhé, giờ là lúc nói ra sự thật rồi ;) :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
hờ, cho thêm Toàn-Linh vào giữa Nga với Dũng đê, tiệc càng đông cang vui, mà thằng kia, mày vứt tình yêu lớn trong đời của tao la Huyền đi đâu rồi???

Hahaha, bạn Dũng được lắm! ;) Trông thế mà có con mắt tinh đời ra phết, hihihi ;;)
Hì, đoạn Tớ-Dũng thì....cũng suýt đúng đấy B-). Nhưng cho cặp Toàn-Linh vào giữa đi, thế có vẻ đúng hơn ;) . Tớ đành chịu thiệt thòi chút vậy /:)
Na-Bò thì tớ kô nghĩ là đúng, hihihi. Rồi còn cả Huyền phù nữa chứ 8-|...
ôii ôii , mới ngồi tính ra mà đã loạn hết cả lên rồi 8-}

Kim Ngoc Thanh Nga đã viết:
Hahaha, bạn Dũng được lắm! ;) Trông thế mà có con mắt tinh đời ra phết, hihihi ;;)
Hì, đoạn Tớ-Dũng thì....cũng suýt đúng đấy B-). Nhưng cho cặp Toàn-Linh vào giữa đi, thế có vẻ đúng hơn ;) . Tớ đành chịu thiệt thòi chút vậy /:)
Na-Bò thì tớ kô nghĩ là đúng, hihihi. Rồi còn cả Huyền phù nữa chứ 8-|...
ôii ôii , mới ngồi tính ra mà đã loạn hết cả lên rồi 8-}

Chứng tỏ bài này khó thật!! :D.
Thắng Nga
Định------Toàn
Quang----------Linh
Huyền------Dũng
Long Na​

Nói chung tớ vẫn chưa xử lý được bạn Na, ai cao kiến giúp hộ cái!!

Hihi. Để xử lí được thì bạn Dũng phải tự hỏi lòng mình xem hồi đó thích ai nhất. Nếu cố nhét Na vào có khi lại thêm phưc tạp^_^

Back
Bên trên