:)

Đặng Thu Phương
(mitapi)

chao cac anh/chi/em,

lau lau ko vao day choi, moi nguoi van khoe ca chu ? Nam nay tinh hinh dan chuyen Phap Ams o phap co ve dong vui qua nhi ? Co ai moi sang Phap nam nay gioi thieu mot cai duoc khong ? ca nhung nguoi sang day tu truoc roi nua nhe ? de nho di duong co gap thi con biet la "VN minh" voi nhau ma nhe rang ra cuoi chu nhi ? Minh mang tieng sang day duoc hai nam rui ma ngoai bon cung khoa' chang biet ai may ca :love1:

Nếu dám tuyên bố là không biết em thì em chém :D
Chị đang ở đâu ? gọi cho em đi: [xóa] B-)
Chào mitapi nha ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
ui chào chị !Em mới sang được mấy tháng !vẫn đang học trung học ạ:D!Tên ở bên tay trái còn tuổi thì 15 tháng 11 này em mới 16 ạ!hết màn giới thiệu.
Je suis enchanté de vous voir ici
Không biết em viết đúng không nữa :D

Chi P moi doi signature a` :), da co may tinh rieng chua, bua nao chat chit voi em di :D

Ma hinh nhu vua doi gio dung ko nhi? => GMT+1 :D, xô'n xang :-s :x

Ừ vừa đổi giờ rồi, chuối củ B-)
Chị Phương chạy đâu rồi ý nhờ ;)

hihi..chi day, co chay di dau dau. Chi dang o dau a ??? :-/ hehe..chi o Argenteuil, gan gan cai truong ma "ket nghia" voi truong minh hoi truoc y..hêh..hoi xa xoi heo lanh mot ti vi ko tim duoc nha trong paris ;;) tuan nay chi duoc nghi Toussaint nhé, suong ko..hehe..nhung ma mang tieng duoc nghi xong ra lai kiem tra len kiem tra xuong, the co dau kho khong co chu. Viet voi Hong thi o dau ? Sang luc nao ma chi cung ko biet nhay :-? Ca Trang nua, hêh...rat vui duoc lam quen voi em...he...dung hai tuan nua la sinh nhat em day nhi ;;)

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Chi P moi doi signature a` :), da co may tinh rieng chua, bua nao chat chit voi em di :D
chi co net o nha roi day, moi la tam thoi cho den thang 2 thui, vi la may muon ma (hoan canh lam 0:) ). Hom nao chat nhe...chi len mang ma thay em chi se goi ;)

Sao chị biết ?chị tra hồ sơ hả chị :D Chị Phương ,chị Hồng có nick YM cho em bít với được không :D

To Trang: hihi, chi biet vi em bao the ma, em noi la em "15-11" nay se duoc 16 tuoi ;)

hờ nhầm ý em mất rùi !Bây giờ em 15 còn đến tháng 11 em mới 16 chứ không phải em sinh ngày 15 tháng 11 đâu ạ :D Đúng là tiếng việt phong phú :))

công nhậ tiếng việt mình phong phú thật giá mà nó phong phú đến độ bao quát cả tiếng Pháp thì zui

Chị Phương, em ở Chambéry, Noël chị xuống em chơi đi, trung tâm trượt tuyết nên sẽ đông vui lắm ;)
Có gì chị ngó vào profile của em, có địa chỉ cụ thể, và điện thoại của em.
Em chào chị :)

o gan trung tam truot tuyet à Viet ? suong the nhi ? chi chua di truot tuyet bao gio..hichic..phai bo tri moi duoc ;;) Hoc IUT chac ban lam ha em ?

To Trang: u nhi, chi hieu nham y em, sozy nhé. :) nick YM cua chi la "mitapi"

Trường kết nghĩa với trường mình là trường Jean de la Fontaine hay sao ý! Tuần trước, 1 cô giáo trường đấy vừa sang trường mình! Hóa ra cô đấy là người Việt Nam chính cống, thế mà lại không thèm nói tiếng Việt với bọn em!

Hehe Thế mà cô ý ko nói tiếng Pháp với chị :D Đùa thui,cô ý là con của bà chị đang ở cùng bên này :D(chú thích je suis à Nantes <== chắc chẳng ma nèo thèm ở đây rùi :(() Trường đó hum nào về pháp hả em? có phải 3 tháng 11 ko?

chị ui!Em đang học trường đó đấy :D Chị em mình bắt tay nào !Không mấy tháng nữa chuyển trường lại không bắt tay đc người quen :D

hờ nhầm em ở Jean de la fontaine gì đó !Non phải Nantes:))

To chị Phương: Đây là trung tâm trượt tuyết, chứ không phải "ở gần trung tâm tt" chị ạ :D Vâng em học IUT nên cũng bận, giờ còn thoải mái chút, sắp tới chắc tối mắt tối mũi :)

To Huy: Cô ý không nói được tiếng Việt đâu mà B-)

Back
Bên trên