.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Thế còn câu hỏi thứ 2 của em ạ??? :-/

Bọn đội tuyển thì có 1 số đứa học như điên .
Còn chúng nó định là sau khi thi xong thì làm giao lưu ( ko biết có thật ko ), các em cũng chuẩn bị đi là vừa :D
Giao lưu sinh năm ngoái được khen là tuyệt vời lắm :D , năm nay cứ thế mà phát huy .

Chỉnh sửa lần cuối:

Cái chính là tụi em ko bít chính xác cái thời gian gọi là "sau khi" các anh các chị đội tuyển thi xong! /:) Mà theo lời chị P.A nói là sau Tết! Hix, nghe đã thấy sao mà xa vời thế ko bít! :)|

chat chit vớ vẩn
em chẳng thấy YM của chị Hoa đâu :D

Dưới cái avatar ý em , cái chữ Y dài loằng ngoằng màu đỏ :))

rồi rồi
Ym của chị và của em
đều cùng last name cún con :))

vợ 2 lên đây nào , chồng nhớ vợ 2

TA online ít lắm
mày cố gắng chờ

mày im ngay cho tao nhờ được chứ ???X-(

Thông tin mới nhất vừa mới nhận được từ thông tấn xã con cún con là : tận tháng 3 mới giao lưu cơ ạ :D

thế thì buồn rồi các em ạ :D

giao lưu cái j chị yêu
giao lưu hội cún con đê
em HD9G cún con
đăng kí đầu tiên :D

học kỳ 2 nhìu lớp làm giao lưu nhờ :D

Trích dẫn bài viết của thèng Dũng:
chat chit vớ vẩn
em chẳng thấy YM của chị Hoa đâu

Có mày mới chat chit vớ vẩn ý, chữ Y to đùng màu đỏ kia mà mắt mũi cứ để đi đâu ý! :)) :)) :))

Thông tin mới nhất vừa mới nhận được từ thông tấn xã con cún con là : tận tháng 3 mới giao lưu cơ ạ

Trời! :(( :(( :(( Tháng 3??? 8-} Thế thì .... hơi ..... bị ..... lâu .....đấy ạ! /:)

con Phượng khốn nạn
dám chửi tao
chữ Y to
nhưng cái ava to hơn
tao chỉ nhìn ava chứ có nhìn chữ Y đâu
(có chị Hoa xinh em nhìn :D )

Chỉnh sửa lần cuối:

Lê Hoàng Dũng đã viết:
giao lưu cái j chị yêu
giao lưu hội cún con đê
em HD9G cún con
đăng kí đầu tiên :D
Giao lưu hội cún con thì chỉ có 2 chị em mình thoai ah . ;;) :))

----------

Trần Bá Khoa đã viết:
thế thì buồn rồi các em ạ :D
Buồn ji` , ai buồn , buồn chỗ nào hả anh ? ;;)

----------

Đan Khánh Phượng đã viết:
Có mày mới chat chit vớ vẩn ý, chữ Y to đùng màu đỏ kia mà mắt mũi cứ để đi đâu ý! :)) :)) :))

Trời! :(( :(( :(( Tháng 3??? 8-} Thế thì .... hơi ..... bị ..... lâu .....đấy ạ! /:)
Như thế được chuẩn bị kĩ , càng tốt chứ sao , đỡ lên làm trò cười :D

----------

lạ quá , sang trang 95 rồi mà kích mãi vẫn chỉ ở trang 94

hix chỉ có 2 chị em mình cũng đc
lập hội riêng trong trg` ai thik thì vào :D

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Tao xung phong làm lãnh tụ cho cuộc khởi nghĩa lần sau :)) , với nội dung là " con gái cứu ma ma yêu quí khỏi sự chà đạp và nanh vuốt của nơi buôn thịt bán người - tức lầu má mì Phương , cùng thằng Bảo kê gian ác ".
Và lần sau nữa , vinh dự này sẽ thuộc về đá đì Huy .
--> 2 SEVEN : chúng mày chết , Tú bà mà bị ném ra cửa sổ thì có người xót , hôm sau chắc chắn có chiến tranh tại 11S . Cái này qui mô có vẻ lớn đây .
Tôi hồi hộp theo dõi các thông tin tiếp theo từ cuộc nội chiến của tổ BÚN và cuộc chiến tranh chống lại quân xâm lược từ các thế lực thù địch ( cụ thể là ở cái lớp đang học dưới -Dit' chúng ta ) , nam mô !
trời ơi là trời ơi,có ai thương tôi với ko? khởi nghĩa thất bại thảm hại vì 1 lí do cực củ chuối: bọn gheisa đáng ghét ko muốn lật đổ mụ Tú Bà mà lại quay sang định ném tôi ra cửa sổ mới uất chứ...hức hức..
đã thế, chúng nó còn sửa tất cả mọi chỗ có tên con Tú Bà thành tên mình mới "bình mực" chứ!!!!!!!!với lí do là chúng nó thấy chính tui mới là con Tổ trưởng quân phiệt...ác loạn mới chết chứ...--->Kết luận :tui quyết định sẽ xúc tiến thu tiền quỹ lớp của chúng nó nhanh hơn dự định , thế là (he he) chúng nó đã suy nghĩ lại....và sẽ ném ko chỉ tui mà còn cả con Tú Bà nữa...(dù sao có kẻ bị ném qua cửa sổ cung mình cũng đỡ đạc hơn một chút...)hé hé...mình đúng là 1 con tổ trưởng "ác loạn" ...hé hé..
Một tin bùn dành cho Hoa đây!!!Mụ biết ko? khi tui hỏi cái Nguyên có muốn tự giải phóng mình ko thì...đau đớn quá cơ...nó gạt phắt đi và nói :"ko!ở với má mì "sướng" hơn!"--->thế mới đau chư lị...--->tao ko ngờ ma ma dởm của mày lại suy đồi đến thía...hix hix...Thui thui cái vụ làm lãnh tụ nghĩa quân của mụ đi thôi...hé hé...

úi zoi hahi chi em nhà này định làm trò gì thế:)):)) cún con với cả mèo con gi thế:)):))

----------

hohohoho Vân điên :)) khà khà chị em mình fai đồng tâm hiệp sức ai lại để cho cái lũ gheisa ấy nổi loạn thế,hỏng hỏng hẳn:)) mất công mình bỏ ra tạo công ăn việc làm cho tụi nó.Sống mà bạc bẽo với nhau thế đấy

kệ xác bọn em
mà sao ko thấy chị yêu lên :D :|

Back
Bên trên