.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Vũ Phương Anh đã viết:
ô,em phượng hình như tóc dài dài hơi hoe hoe đúng ko???
nhầm roài,tao thấy làm bs tiết niệu sướng hơn mày à...hoặc làm bs tư vấn sức khỏe sinh sản cũng được à...nhiều cái hấp dẫn------->rất hợp với tuýp người như bạn hoa!:))
hehehh , bạn ko có nhu cầu làm bác sĩ .

HEHE bạn Phương Anh mấy hôm nay có kiểu tóc mới,nhìn đằng sau trông như củ ...su hào !!!!! =)) =)) =)) Tao mà uống thuốc bon chen thì cho mày xơi thuốc...táo bón nhe!!!!Đồ xí xọn :D :D :D!

À à em Khánh Phượng ơi,mặt mũi em ra sao,có xinh không,hôm nào cho anh làm quen với nhe!!!!

lâu lâu bon chen câu bài hay ghê!!!
Hôm nay tớ phục bạn P.Anh lắm đó,đồ ăn ngon ghê,tiếc là tớ ko ở lại chơi được,chán ghê!!!:D :D :D

Thằng Đ` tiếc nỗi giề
Ngu thì cho chết

Chúng mày chả biết j` cả
Tao là muốn làm ở khoa thần kinh cơ
Không biết có phát minh ra đc thuốc giề làm sáng đc đầu óc chúng mày ra ko

Phạm Anh Tuấn đã viết:
HEHE bạn Phương Anh mấy hôm nay có kiểu tóc mới,nhìn đằng sau trông như củ ...su hào !!!!!
Ui bạn Đ`:x:x:x:x
Từ khi wen mày đến h mới thấy mày nói đc một câu nghe đc
Hảo hảo:)):)):)):))

Phạm Anh Tuấn đã viết:
À à em Khánh Phượng ơi,mặt mũi em ra sao,có xinh không,hôm nào cho anh làm quen với nhe!!!!
Câu nì lại muốn cho ăn đập rùi
Cái tật mãi ko chừa[-x[-x

hehehhe hôm nay vui wé đứ nào có ảnh thì post vài cái lên đi chứ nhỉ

công nhận box lớp mình dạo này làm ăn khá nhờ

nhờ có những người như tôi , thằng TỀ đó :))

uh,đầu tao giống củ su hào còn đầu mày thì chả khác gì cái thủ lợn--->chống chỉ định sờ vào tóc tao--->bẩn!cái loại con trai womenly như mày chắc bố mẹ mày khổ lắm!Nói thật,chỉ cần mày pót bài về tao như thế thôi thì em phượng cũng biết mày là thằng thế nào rồi[-x,miễn bàn!
bạn be và bạn tuấn ạ,lần sau góp ý thì cứ gặp thẳng bạn phương anh mà chê nhá,đưa lên thế này xấu mặt lớp,chúng nó tưởng lớp mình có quái thai...

mà cũng chẳng sao đâu bạn tuấn ạ,tớ tuy đầu giống củ su hào nhưng không có cái củ su hào đấy thì ấy cũng chẳng có cái gì mà ăn đâu!Nói chung là các ấy cứ chê tớ thỏai mái nhưng mà tớ lúc nào cũng tự tin với những gì tớ làm được :D

"ấy cũng chẳng có cái gì mà ăn đâu" sao lại có chuyện "ăn"nhau ở đây??? quả nhiên lớp Sinh ghê thật!!! bái phục bái phục

Hehehh , câu hỏi đặt ra là con Phanh ăn ji` của thằng Đ & thằng Đ ăn ji` của con Phanh . Tóm lại chúng mày ăn ji` nhau mà để cho cả bác lý 2 cũng phải pai' phục + ngưỡng mộ thía ?

Tao đoán nhá , thằng Đ ăn củ su hào của con Phanh , còn con Phanh ăn cái thủ lợn của thăng Đ .:)) Cả nhà thấy tớ đoán chuẩn chưa ?

Sorry bạn Phanh nếu tớ có nói gì mạo phạm
Ừm, câu con Hoa ghi ở trên, ừm
Thế này nhớ: Trong một vườn su hào có một củ rất to, rất đẹp mà con lợn nào cũng muốn ăn.Các củ su hào khác trong vườn gọi cái củ dễ thương đó là Phanh.
Thế nhưng vào một ngày xấu giời,như ngày bão hôm nay, một số yếu tố hóa lý đã gặp nhau--> và gây ra đột biến ở phần đang phát triển dở của cái củ su hào đẹp đẽ đó, làm toạc ra 1 miếng rách mà người ta thường gọi là điểm khởi đầu của ống tiêu hóa.
Sáng hôm sau. trời trong xanh, nước long lanh, con lợn Đ` mò vào vườn su hào với âm mưu chén củ su hào.Nó ăn được 1 miếng, rồi 2 miếng....cho đến miếng thứ n thì ngoạm phải phần bị đột biến.....và đứt đầu.
Người chăn lợn Hoa ko thấy con lợn Đ` về liền đi tìm.Và Hoa thấy một tình cảnh vô cùng tình cờ và bất ngờ: Con lợn Đ` ăn củ su hào Phanh, và củ su hào Phanh ngoạm đầu con lợn Đ`

Hic, mấy chị viết cái gì, đọc chả hiểu..
Hôm nay học triết, ngồi nhìn bác hồ để mong giác ngộ được lý tưởng của cô giáo, nhưng rốt cục bác chỉ đáp lại mình băng nụ cười bí hiểm--> chán--> giờ ra chơi định lên lớp Văn+ Sinh xin ít kẹo cho đỡ buồn, nhugn cuối cùng chả xin được cái gì cả--> đau khổ tràn trề......:(:)((

Buồn cười vật vã, hôm nay ông thày dạy sử giảng về sự tiến hóa của cong người, thầy bảo khoảng 500 năm nữa, laòi người sẽ có hình dạng như con Kangaru, lý do đơn giản vì trái đất nóng lên--> con người phải ít tiếp xúc với mặt đất:)):)):))Nghe xong không hiểu thầy theo chủ nghĩa gì nữa:)):)):))

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
Buồn cười vật vã, hôm nay ông thày dạy sử giảng về sự tiến hóa của cong người, thầy bảo khoảng 500 năm nữa, laòi người sẽ có hình dạng như con Kangaru, lý do đơn giản vì trái đất nóng lên--> con người phải ít tiếp xúc với mặt đất:)):)):))Nghe xong không hiểu thầy theo chủ nghĩa gì nữa:)):)):))
Đó là chọn lọc tự nhiên
Dốt
Nhưng theo như tình trạng thế giới bi h thì con ng` phải
-Càng ngày đầu càng to--->vì não phát triển
-Càng ngày chân càng tiêu giảm--->vì phương tiện đi lại ngày càng phát triển, hix, tranh hết cả phần đi lạ của con ng`
-Ngón tay vuông--->vì gõ phím nhìu
........
Tóm lại,mỗi ng` 1 i' thôi, nhưng yên tâm là mình sẽ thành Angle trước khi tiến hóa lung tung:)):)):))

Back
Bên trên