.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Cái gì mà toàn thấy câu bài không thế này???

ai mà chả muốn câu bài để tăng điểm thành viên
thế mà cũng noi duoc

hehee NHật Anh ơi ai cũng đang câu bài thía :)) :))

Tuần sau nữa , tức là thứ tư ngày 20/7 đi chơi , mọi người thấy thế nào , nhất trí chưa ?

Vũ Thiều Hoa đã viết:
:)) Đúng là chỉ có mày là hiểu tao , tao cũng muốn ở nhà nhưng ở nhà ko chịu nổi . Khi nào đi chỉ cười cho mỗi mày nhin thoai , được ko ;;)
Ặc ặc, tao chết sặc! Đừng làm tao thấy cuộc đời là những chuỗi ngày đen tối chứ!
Còn chuyện thi lại ấy ah, xin vô cùng thương tiếc báo tin, theo chủ ý của tao là có thi lại đấy, vì vấn đề này do thầy chủ nhiệm quyết định, mà thầy thì lại dặn nội dung ôn thi rồi --> thi là cái chắc :)) chuẩn bị đi nhá con! Nhưng mà cũng lại có đứa bảo với tao, thi chỉ là thi thôi, không loại học sinh đâu,(tin này không chắc lắm)

Con bạn em vừa kể đi Trà Cổ về gặp 1 anh 10 sinh đẹp trai lắm )): , nhg mà ko nhớ tên , anh chị có thể nói cho em là anh nào dc ko ạ :))

Một trong các anh sau:
Trần Đức Anh
Trần Nhật Anh
Trần Ngọc Bảo
Trần Quang Huy
Trần Hải Nam
Nguyễn Đức Lợi
Trịnh Đức Việt
Phạm Anh Tuấn
Hồ Mạnh Tuấn
Nguyễn Ngọc Hiếu

Trong số đó, anh Trần Nhật Anh đẹp trai nhất :))

thế trong số đó , anh nào vừa đi cửa lò , bị cận :))

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Con bạn em vừa kể đi Trà Cổ về gặp 1 anh 10 sinh đẹp trai lắm )): , nhg mà ko nhớ tên , anh chị có thể nói cho em là anh nào dc ko ạ :))
Trời ạ! lớp 10S có anh đẹp trai lắm à? :)) Sao chị tìm mỏi mắt vẫn chưa thấy đâu nhỉ? Bạn em có bị cận và chẳng may không mang kính vào hôm ấy không, chứ theo chị thì chẳng anh nào giống như em miêu tả cả (hic, đúng là đau xót :(( ) hoặc cũng có thể là lớp 10S năm nay chứ không phải lớp chị đâu, em thử hỏi lại bạn em xem?

Trùi!!!!Em nào lớp 10 sinh đẹp trai thía!!!!!
Chị cũng chưa nhìn thấy nhưng chắc số mình ko đỏ!!!

à nhầm ko phải đi cửa lò mà là trả cổ , em chả biết rõ ràng nó kêu thế , để mai em bóp cổ
Hay con này định lừa em nhở :-?:)) , nó bảo là vần đứng đầu là chữ H ( mà nhớ mỗi vần đứng đầu mà ko nhớ cả tên , bó tay :)) ) => nhg mà nó tả đẹp trai , tính lạnh lạnh :))

Ặc , nghe em gái nói thì hình như là thằng Hiếu .

Có vẻ như thế :)) :))
anh ý đang làm gì vậy chị :)) , có ảnh nào quay tận mặt ko ạ :))

;)) hình như ko , nhưng mà em gái chị thì việc gì phải nhey vào chuyên sinh ngía các anh chứ . :))

oài bạn nào đấy;)) tò mò wa nếu mà cận thì hinh như là hết rồi.Hheehee đúng là hôm nào mời các em ghé wa lớp chị mà xem mặt:D.Vần H chỉ có mỗi HUy và Hiếu thui bạn nào cũng sáng láng cả:D

Vũ Thiều Hoa đã viết:
;)) hình như ko , nhưng mà em gái chị thì việc gì phải nhey vào chuyên sinh ngía các anh chứ . :))
Hắc, cứ để em ý vào nghía một lượt cho khỏi lăn tăn trong lòng, cũng là một dịp mở rộng tầm mắt! Con trai lớp chị toàn hàng tặng không bán, em cứ tham quan thử xem đã phải đi đo kính cho bạn em chưa? :))

Ngô Thu Phương đã viết:
Hắc, cứ để em ý vào nghía một lượt cho khỏi lăn tăn trong lòng, cũng là một dịp mở rộng tầm mắt! Con trai lớp chị toàn hàng tặng không bán, em cứ tham quan thử xem đã phải đi đo kính cho bạn em chưa? :))

sao lai noi thia [-x các em cứ đến đi .11s luôn chào đón :)>-
Mà ko thấy các em đâu nhỉ

Hoàng Tú Anh đã viết:
sao lai noi thia [-x các em cứ đến đi .11s luôn chào đón :)>-
Mà ko thấy các em đâu nhỉ
nói vậy thì có sao đâu Tú Anh? Tớ nói thế rồi mà cũng có ma nào thèm nhảy vào đính chính đâu, bọn nó tự công nhận rồi đấy nhá b-)

Con Phê dạo này có hứng thú vào topic lớp mình nhey , mày nhìn xem chữ kí của tao đã chuẩn chưa :D

Back
Bên trên