.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: lớp Sinh (04_07) đâu rồi ???

Tao add nick mày roài đấy , nick con trang là gì ?

tuan oi lam dia ma ban. may dang len hao lam gi mat ban quyen ra :))

Hi! Hôm nay là một ngày vui vẻ của tớ. Nhìn xem, tớ vừa được cộng 2 diểm chất lượng kìa. Hi hi, vừa mới có một tháng.

Các vị ơi, Cụ Hìn tính điểm vào đội tuyển theo điểm học hàng ngày à? Thế có tính cả HK 1 không? Nếu tính cả thì mình chết thật rồi, chỉ tại HK 1 ấm ớ quá. Thể nào về cũng bị mẹ đánh.

Nhắn Tuấn Đ: Cái bài NTCCB sao mày hát chẳng thấy có tình cảm gì cả, nghe nhạt lắm.

nhat anh sanh dieu qua ha :))

Bùi Xuân Quỳnh Trang đã viết:
nhat anh sanh dieu qua ha :))
Ờ cũng chẳng có gì nhưng tại nghe bản gốc nhiều quá nên bây giờ nghe bản hat lại thấy chán thôi. Sáng nay các ấy làm bài có tốt không?

Nhăn Quỳnh Trang: Site của trường mình gõ được tiếng việt đấy. Gõ có dấu cho nó dễ đọc.

Nhắn Đ Phô: Hai bài còn lại nghe được đấy. Được hơn bài đầu nhiều.

Câu bài ít thôi, các bài nội dung ngắn thì viết chung chứ ko được post thành liên hoàn 2,3,4 bài nữa. THế nhé;)

Oài , thằng bé vừa lên đã được cộng 2 điểm , mình thì tận hơn 2 nghìn bài + ddi họp box 2 lần mà cũng chỉ được cộng 2 điểm , bất công thía :((

Con Trang cop ra đĩa nhanh cho tao , lâu quá . Lớp mình chuẩn bị có hàng loạt ảnh mới , mọi người nhớ nhá :D

Nói chung là viết chủ đề mới thì dễ được cộng điểm hơn. Chứ cứ đi finish topic của người khác khó được cộng lắm.

Trần Thu Trang đã viết:
Câu bài ít thôi, các bài nội dung ngắn thì viết chung chứ ko được post thành liên hoàn 2,3,4 bài nữa. THế nhé;)
Mod cứ nói thế chứ tên NA kia toàn câu bài mà điểm chất lượng vẫn cao thía. Bất công wa' [-x

Con này sao giờ này còn lên , bố mẹ mày đâu hết roài ?

Đứa nào cho tao nick con Hiền Trang cái .

He he he! Tớ lại được cộng tiếp 2 điểm chất lượng nữa rồi này. Hóa ra là mình cũng chất lượng thật.
Ngô Thu Phương đã viết:
Mod cứ nói thế chứ tên NA kia toàn câu bài mà điểm chất lượng vẫn cao thía. Bất công wa' [-x
Nhắn NTP: Ai bảo là tớ chỉ đi câu bài?

Bố khỉ , tại sao lại thía được nhey , xã hội thật bất công .

oai
hôm nay gặp cu Tuấn nhà ta ở căn-tin
các chị khen mày
đấy em ạ!

Back
Bên trên