.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: lớp Sinh (04_07) đâu rồi ???

xin gì , xĩn lỗi ra chỗ khác nhá , chị ko có tiền lẻ .

hehe, bó tay với thằng đỏ, trông mặt thế mà họ sở, sở quang minh, ặc, tên hay vãi
hôm trước bạn hoa đi qua lớp mình bị bọn nó soi ah, thía mà mình ko biêt để ra soi với :D

Nếu gọi là soi thì tao soi bẹn Hoa từ lâu rồi ( trên hành lang ngó xuống) :D
Hôm đấy tao chỉ chào bẹn ý thôi chứ có ý gì đâu??? Mấy thằng này đầu óc đen tối như đêm 30 [-x

thứ 1 :quái , tớ đâu có dưới sân mà trên hành lang ngó xuống lại thấy tớ , nhầm rùi .
Thứ 2 : yêu cầu mọi người nghiêm túc & bớt câu bài 1 chút , được chứ .

ặc, cái rì gọi là ko nghiêm túc chớ, bọn tớ đang rất nghiêm túc mà, chưa bao giờ nghiêm túc như lúc này :D
hehe, còn vụ ấy đi dưới sân trường là mấy lần giờ ra chơi, hay là giờ thể dục rì đó, tớ chả nhớ

Ây dà, thằng Hà nghiêm túc một chút đi, như tao đây này :D, mà mày nên nhớ mày là tnv nhé

TNV- VOLUNTEER . Làm nhiệm vụ tai mắt cho mod, ko được hưởng quyền lợi gì hơn so với thành viên bình thường, phải báo cáo lại cho mod những bài câu, topic vớ vỉn để mod xóa, và .. ko được câu bài -> khổ thế đấy :((

hình như tớ cũng là tình nguyện viên ---oái , toi . Xóa đâu thì xóa chứ đừng xóa mấy bài trong topic của các lớp là được .

Chuyên Sinh thì học 1 tuần mấy tiết Sinh nhỉ? Mừ cô nào dạy thía, cô bn tuổi, có dễ tính ko, cô để tóc dài đúng ko, ...ờ, hơi lan man quá rồi 8-| :))
Mai lớp ấy kiểm tra cái gì thế? :)

1 : sinh 1 tuần 4 tiết .
2 : tớ học thầy , khỏi tia nhá , thầy Hiền thì quá là nổi tiếng , chắc mọi người biết rồi : thầy tóc ngắn , 60 tuổi , cực kì phong độ
3 :mai kiểm tra sinh .

:)), mai chả biết có phải nộp lại cái bt hóa không hả đỏ, tao chưa làm, ah nhầm, chưa làm hết mới đúng

Đỏ đã viết:
TNV- VOLUNTEER . Làm nhiệm vụ tai mắt cho mod, ko được hưởng quyền lợi gì hơn so với thành viên bình thường, phải báo cáo lại cho mod những bài câu, topic vớ vỉn để mod xóa, và .. ko được câu bài -> khổ thế đấy
xì đểu hả , trò nay vui ta

yêu cầu mọi người bớt câu bài trong box này .

kin , thế phải làm gì trong box này thì chị Hoa chỉ dạy iem cái

Ê, chứ không phải mày cũng đang câu bài hả Hoa?
Hix hix,giờ tao mới hiểu tại sao thằng WC lại vào lớp tin, đúng là cùng một giuộc! Chỉ thích đi soi gái là giỏi.

:)) đừng nói quá thế , người ta chỉ thưởng thức nghệ thuật thui mừ

Mày gặp con nào xấu cũng đều bảo nó chổng mông vào nghệ thuật --> thô bỉ :))

haha, nhưng công nhận nó nhận xét về con người yêu của thằng biên đúng
đúng là chổng mông vào nghệ thuật :))

Back
Bên trên