.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

hoàn thành xong cái vụ giao lưu nhẹ cả người |-) |-)

thấy hôm nay các lớp 12 khác hò reo lên hoàn thành hồ sơ, riêng lớp a vẫn bám trụ đến cùng xem giao lưu kô b-) :))
có cái đầu tiên, hiểu được mỗi đoạn PAT lên làm khỉ, rồi có thằng chạy ra cầm lao phi trúng mặt thằng ở ngoài :)) còn lại thì chả hiểu gì :|
còn cái dance hay ho =p~ >:) :D
--> túm lại là đc :D

:)) vui quá đi mất. Hôm nay em phải diễn thay thằng bạn, nó dặn là đến giữa sân khấu phải ném cái lao, nhưng đến giữa sân khấu thì thấy chỗ nào cũng đầy người, đành phải phi vào chỗ lớp mình --> nhỡ có sao đỡ phải đền...

Hix,vừa hát xong,cầm cái đàn vào sân khấu đã bi con Trang chừi cho tới tấp là đánh,hát chẳng ra gì cả!!Nghe mà ức chế ko chịu được!!Chẳng lẽ tao hát tệ đến thế à :( :(
@ Anh Trung: Cái đoạn em làm khỉ là lúc đấy ... tự sáng tạo thêm :D chứ trong kịch bản chỉ có...cầm cái chai Pépi đi ra thôi :)) :))

:D do loa vớ vẩn :)) dù sao thì thế là được rồi :) mày hát liền một lúc 3,4 bài như thế thì làm sao mà đủ sức :p

Các bạn lớp sinh hôm nay làm tốt lắm .Tớ có 1 vài góp ý nhỏ cho lớp hàng xóm thế này :
Loa đài hơi có vấn đề
Cái phông của bọn ấy nên tô nhiều lần cho nó đậm lên
Phần đầu của bọn ấy rất có ý tưởng (hình như là về mấy cái bào quan trong tế bào với mấy cái trùng đế giày , amip phải ko ) but thế hiện ko hay lắm , bực nhất là nhạc cứ bị cắt xén loạn cả lên .
Tớ thấy hay nhất là phần hát bài "trở về " và phần nhảy .
Lần sau phát huy nhé !

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Các bạn lớp sinh hôm nay làm tốt lắm .Tớ có 1 vài góp ý nhỏ cho lớp hàng xóm thế này :
Loa đài hơi có vấn đề
Phần đầu của bọn ấy rất có ý tưởng (hình như là về mấy cái bào quan trong tế bào với mấy cái trùng đế giày , amip phải ko ) but thế hiện ko hay lắm , bực nhất là nhạc cứ bị cắt xén loạn cả lên .
Lần sau phát huy nhé !

nói như... lấy đâu ra lần sau tiếc wa' tớ học chiều ko bit' ko tới xem được có biểu diễn j` liên wan đến Sinh nghe kể có ve hay! pahir xem replay mới đc.

Ây dà,vừa ghé qua box lớp 10 Sinh ,đang khí thế chuẩn bị cho giao lưu sắp tới.Tao thấy cái tiết mục nhảy quá là "ngon" mà có người còn bảo chưa pro.?????????Loa thì có vẻ ẹ thật

Chỉnh sửa lần cuối:

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Loa đài hơi có vấn đề
Lần sau phát huy nhé !

:D cảm ơn bạn Hiếu :D công nhận cái loa hôm đấy có vấn đề thật :D nếu có lần sau thì sẽ cố hơn nữa :D :) cảm ơn luôn cả những lớp hôm đấy đã ở lại cổ vũ như 12L ;;) cả 11 toán nữa nhờ :)

nguyen ngoc hieu đã viết:
Ây dà,vừa ghé qua box lớp 10 Sinh ,đang khí thế chuẩn bị cho giao lưu sắp tới.Tao thấy cái tiết mục nhảy quá là "ngon" mà có người còn bảo chưa pro.?????????Loa thì có vẻ ẹ thật

tùy đánh giá của mỗi người :) dù sao thì lớp mình cũng ko fai là dân pro,tự nghĩ động tác rồi tự tâp cho nhau được như thế này là mĩ mãn lắm rồi :D Miss HTrang pro :)>- :)>- :)

Bọn mày ơi,chắc tao mất HS giỏi quá :(( :(( :(( :(( :(( Chết đây :(( :(( :(( :(( :((

chia vui với các bạn lớp Sinh phát :D

loa đài là vấn đề muôn thưở, thông cảm
"Trở về" và nhảy hay :)>-
có bạn áo đen nhảy đẹp, với bạn Khanh cùng bạn áo xanh lá rất bốc
à cả Hoạch nữa, dc.

đáng tiếc cho những người lên sớm, nhưng cũng thật đáng trách [-(
nhất là các lớp 11
nhưng hôm đó cũng có nhiều người cổ vũ lớp Sinh lắm
lớp Sinh bỏ qa và nghĩ tới năm sau... biết đâu đấy :-s

hic , ai cũng khen giọng mình hợp mic+ truyền cảm(hehe) , mỗi tội Đ hôm ý bị khản giọng, khổ thân anh giai tôi!
Nói chung qua đợt lần này mới thấy rõ lớp mình nhìu nhân tài,hén!
cái vụ nhảy ko hay mới lạ , cả mấy buổi chiều vã mồ hôi của người ta với con Be con Trang, lại còn bị tái phát vết thương nữa chứ( cái chân què đau chết đc. nhớ mãi thầy Thân!)

thấy mọi ng khen lớp sinh nhiều, chị cũng chia vui với cả lớp ( dù lớp chị bị hô lên lớp làm hồ sơ b-( )! Hoàn thành chương trình đc khen nhiều là yên tâm rùi ! Đọc bài của mấy đứa mah nhớ hồi lớp chị làm giao lưu A2Z năm ngoái quá đi mất :(:)(:)((

cho chị nhờ lớp 1 tí :
@ Phương ANh : chị uninstall YM lâu rùi nên ko hỏi han em chị đc :(( thấy giang hồ đồn đại em bị gẫy tay ... tình hình sao mah lại thảm thế ??? ... gãy tay nào thế ??? đúng đợt cuối năm ( lắm trò vui ) thì lại gẫy nọ gẫy kia ... ~~~>đến đau !!! ... có j` chia sẻ cho chị cảm nhận với ;;);;);;) ... nhanh nhanh còn tháo bột nhá !

Em cũng công nhận các anh chị lớp 11 Sinh làm giao lưu hay!
Nhất là tiết mục nhảy "Baby boy" !
Trông rất chuyên nghiệp!

lê thị hồng phương đã viết:
hơ hơ .hôm nọ nghe con doggy kể là bà Vân về nhà nó chơi mà vừa đi vừa sợ phát chết. đi nhiều đi là lụa ngay ý mà.
vụ giao lưu của bọn mình mệt quá,gặp bao nhiêu là cản trở,chết mất.
đi nhiều cũng vẫn sợ. Cái đường về nhà nó hãi thí mồ...
thôi thì hôm nào tới nhà má mì cho wen vậy
mà bây giờ tui lượn cũng ác lắm...mỗi tội ko đèo được ...

----------

giao lưu như thế là quá đỉnh rồi
thích nhứt là màn các " bé" bào quan, nhạc nền đô rê mon với lại màn nhảy "kích động"b-) b-) :))

hnay bàn đi bàn lại cuối cùng thì bao h được đi tham quan :-\ đi đâu cũng đc miễn là đc đi,đi càng sớm càng tôt như bế giảng ở trg xong đi luôn cũng đc :)) nhanh lên tao muốn đi chơi lắm rôi:( đợi chờ từ năm lớp 10 đến giờ

uh,mày cứ hi vọng đi,rồi đến giờ chót ông ấy lại phone cho từng đứa ,kêu hoãn,thế là nghỉ :)) :))

o` lại như cái vụ năm ngoái .Rõ là sáng bàn như đúng rồi quyết định đâu đấy xong xuôi đùng 1 fa't đến trưa nhận đc phone hoãn nhá:)) nghe mà sướng cả người:)) đến chết

Back
Bên trên