.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

tháng 5 thì làm ăn j
bắt đầu luôn đi

Cứ thử xin làm vào tháng 4 đi chị hoa ơi :(, khối Hoá có làm ở trg đâu mà ảnh hg đến mình :(

Ơ,hôm trước con My bảo thôi rồi mà?:-/
Các em lớp 10 lúc đầu máu nhất nhưng đến lúc bắt tay vào thì chị chưa nhìn thấy cái gì các em nói đưa vào thực tiễn cả :(
1 mình lớp 11 làm thì ko đủ nhân lực...Lớp 12 thì bận thi cử :((
Mà thầy thì chả hỏi mình lấy 1 câu.Ý kiến với BTC của lớp thì rời rạc ko thống nhất về 1 số vấn đề mà chúng mày biết rồi đấy :D..:( CHÁN ! Tao muốn rút! Nếu làm thì chỉ góp tiết mục thôi.Để cho chúng nó làm:D

hix lục đục.Thôi khỏi làm đi,đỡ tốn thời gian.Đến là chán

Hoàng Tú Anh đã viết:
hix lục đục.Thôi khỏi làm đi,đỡ tốn thời gian.Đến là chán
Bí mật gì thế hả TA?;;)

*** ** các chị ăn nói kiểu đấy mà nghe đc à, bọn em hì hà hì hục chuẩn bị mấy tuần nay, cái vụ đăng kí con PHượng bảo chị Phương Anh lo cho nên em cũng chả để ý, tự dưng hôm trước thấy con Phượng bảo chưa thấy động tĩnh gì thì em mới đi hỏi, ai ngờ đúng là các chi chưa làm gì thật /;), ko làm đc có phải lỗi của bọn em đâu, bọn em bây h trong list phải có hơn 10 tiết mục, chuẩn bị bấy lâu nay rồi, thế mà bây h các chị nói 1 câu DẸP thế à !!!! /:)

thằng S ko nói bậy ở đây nhé
@chị TA yêu: sao em chả thấy chị ol :((

làm giao lưu để mà lục đục thế này thìd đúng là chán thật

bọn em bây h trong list phải có hơn 10 tiết mục, chuẩn bị bấy lâu nay rồi, thế mà bây h các chị nói 1 câu DẸP thế à !!!!
chị hỏi em cho bọn chị xem tiết mục thì ko thấy động tĩnh gì.Lúc nào cũng thấy các em nói "dạ,đang chuẩn bị".Ai cũng có cái lý của mình hết.chương trình bây giờ phải chọn lọc chứ!
Nếu máu thật sự,tao sẽ dẹp hết chuyện riêng ;) Hứa với chúng mày ;)

Lớp 10 có vẻ máu quá , tình hình là năm nay bọn lớp hóa lại làm ở tr­­uong , chúng nó xin thầy Tuấn rồi mà :D

@ chị Ph.Anh : hic hic hôm nay bọn em nói chuyện này với cô chủ nhiệm rồi, cô bảo là cô và thầy Hièn sẽ duyệt chứ bọn học sinh có đc nhúng tay vào duyệt đâu :(, cô cũng đồng ý cho làm vào đầu tháng 5 sau khi thi học kì, chiều mai em sẽ xin chữ kí của cô vào bản đăng kí làm giao lưu, hy vọng chưa có lớp nào đăng kí :(

@ Sơn: Lần sau chú nhớ cẩn thận khi ăn nói,ở đây toàn anh chị lớn tuổi hơn chú đấy.Sáng nay vừa vào lớp cụ Hiền đã phủ đầu 1 bài về cái tội giao lưu mà ko có quyết định của thầy=>Bó tay luôn,vì thầy là người khơi mào ra vụ giao lưu cơ mà!!!!Mà người già duyệt thì mấy tiết mục vui vui hay hay coi như đứt hết,phương châm cụ Hiền là giao lưu phải...trí tuệ cơ,các chú chọn tiết mục cho kĩ,ko cu, Hiền oánh đổ ngay đấy!!!!

lớp 10 thằng nào chả máu
đến em ở đây còn máu nữa là :D
cả nhà làm giao lưu quay video cho em xem với nhé :D

Anh có cái VCD giao lưu năm ngoái nhưng oánh mất rồi :(

----------

Đời người đúng là lắm trớ trêu ! Thôi....thôi....

Sẽ vẫn chọn bài năm ngoái làm khối ca :-?
hehe...Tao tính lần này làm kịch Tazan cải biên...vừa có tình yêu lại vừa có thiên nhiên môi trường :))
Hát thì ca ngời mừng đảng mừng xuân nhá :))

:)) nhớ thu âm cho em nghe nữa đó
@anh Tuấn: năm ngóai em cần làm j :))

Thu âm tốn tiền lắm,để xem đã /:) /:)

ặc
tốn cái j
anh mang cái máy thu âm anh đi
rồi up lên cho em là đc
đơn giản mà :|

Yên tâm đi các anh chị :)) Cụ hiền thì thế, chứ cô Hương em nghiêm mà tâm lý lắm :)) Cô bảo là cô sẽ cho phép các bài hát về ty trong 1 giới hạn nhất định, chỉ cần hát hay và ko có quá nhiêu tiết mục kiểu đó thì cô cho vào :)) Cô còn bảo là cô ko cấm hát bài đó, cũng ko cấm chúng ta phục vụ thị hiếu chung của học sinh bây h, cô bảo là " tâm sinh lí của học sinh bây h ... cấm thế nào đc" :))

Thế thì hát luôn Sơn Tinh Thủy Tinh đi cho nó vui :)) :)) :))

Back
Bên trên