.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

vì đúng là như thía!he he hé

Hoàng Tú Anh đã viết:
thằng Dũng nói thế này là ko ổn tí nào nhé[-x [-x

:)) cứ cho ăn đòn luôn đi;));))
-------------------------------------------------------------------------
Sáng nay tỉnh dậy thấy trời đẹp quá,nắng dịu,ko gắt,ko chói:)tự nhiên thấy nhớ đến những ngày cấp 2 suốt ngày đạp xe tới trường,rồi nhớ đến cái tầng 4 lớp mình ở đấy,nhớ mấy đứa dở hơi giữa trời gió mùa ĐB cóng người suốt ngày thích rủ nhau ra đứng ngoài ban công:))nhớ cái buổi 20-10 ném bóng nước ướt hết cả quần áo,nhớ cái lần đi bơi thuyền,nhớ buổi đi trượt patin ngã nhiều đến ê ẩm cả người,nhớ bọn mày quá.Mai lại được đến lớp rồi:D>:-D<
Tú Anh ! mụ nhớ trường nhớ lớp nhỉ?
Tết vui ko?
tết vừa rồi tui toàn về quê...đi suốt...được cái tăng thêm đc lợi nhuận và bóc lột thêm được 1 chút "giá trị thặng dư" (lại bài bạc!!!)

Hoàng Tú Anh đã viết:
thằng Dũng nói thế này là ko ổn tí nào nhé[-x [-x

:)) cứ cho ăn đòn luôn đi;));))
-------------------------------------------------------------------------
Sáng nay tỉnh dậy thấy trời đẹp quá,nắng dịu,ko gắt,ko chói:)tự nhiên thấy nhớ đến những ngày cấp 2 suốt ngày đạp xe tới trường,rồi nhớ đến cái tầng 4 lớp mình ở đấy,nhớ mấy đứa dở hơi giữa trời gió mùa ĐB cóng người suốt ngày thích rủ nhau ra đứng ngoài ban công:))nhớ cái buổi 20-10 ném bóng nước ướt hết cả quần áo,nhớ cái lần đi bơi thuyền,nhớ buổi đi trượt patin ngã nhiều đến ê ẩm cả người,nhớ bọn mày quá.Mai lại được đến lớp rồi:D>:-D<
Tú Anh ! mụ nhớ trường nhớ lớp nhỉ?
Tết vui ko?
tết vừa rồi tui toàn về quê...đi suốt...được cái tăng thêm đc lợi nhuận và bóc lột thêm được 1 chút "giá trị thặng dư" (lại bài bạc!!!):))

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Sao dưới ava thằng Đ lại lòa 10 Sinh_4-7 :))
Thằng nào là mod ra đây tao hỏi,làm ăn thế này hả !!!!!

----------

Lê Hoàng Dũng đã viết:
@chị yêu: ơ thế em nói sai j ah :D
anh Tuấn tòan có mấy cái quả ava bựa quá
quả này là Ronaldo hồi bé ah
Ava này là anh đấy,chú thấy đẹp giai ko :>

----------

Hoàng Tú Anh đã viết:
@Dũng:hé hé tất lẽ dĩ ngẫu là ko ổn rồi:)) phải ngoại trừ chị của em ra chứ:));));))
@Đ::)) bị ăn đòn chưa;))hohoho mà thay quả ava này thể nào cũng thêm trận nữa:)):))
Tao là đàn ông,tao chẳng sợ ai cả,mày hiểu chứ !!!! :)>-

----------

Buồn bực,ức chế,muốn tìm mấy cái mặt để mà đấm ,đứa nào hy sinh vì tao nào...

@chị yêu: có cả chị mà
ko loại trừ đc
@anh Tuấn: uh công nhận :))

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Sao dưới ava thằng Đ lại lòa 10 Sinh_4-7 :))
hehehehehe có sao đâu,có thêm một đứa em của 11S còn gì:)):))

@Dũng:ô ô sao nói chị thế,hỏng quá:))b-(
@Vân::)):)) heheh tôi cũng đc hưởng thêm nhiều thứ lắm:)) như mụn chẳng hạn:(( đau hết cả lòng,mai chẳng dám vác mặt đi học nữa:(
@Đ: có chuyện gì cũng ko được nghĩ ngợi nhiều,nếu ko muốn mặt mày ra tăng thêm cả đội quân mụn:)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:

@ chị yêu; chị vốn vô học và mất dạy như thế mà :p :D

có mỗi thế mà cũng xí hổ, báo hại tiết Địa cái M. Phương phải cầm biểu đồ 1 mình

Lê Hoàng Dũng đã viết:

:eek::eek: thằng em khốn nạn của mình đây,ăn nói cho cẩn thận nhé[-x [-x [-x [-x b-(b-(ức chế rồi đâyX-(

----------

Ngô Thùy Vân đã viết:
có mỗi thế mà cũng xí hổ, báo hại tiết Địa cái M. Phương phải cầm biểu đồ 1 mình

ngại chứ:p mà ko fai tôi ko lên đấy là nó ko cần :)):)) hé hé chưa kịp đứng lên thì nó đã xong rồi mà:D;;)

----------

Ngô Thùy Vân đã viết:

ngại chứ:p mà ko fai tôi ko lên đấy là nó ko cần :)):)) hé hé chưa kịp đứng lên thì nó đã xong rồi mà:D;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Lê Hoàng Dũng đã viết:
Chú Dũng,như thế là hỗn đấy,ko được nói như vậy nữa nghe chưa /:) /:) Ai lại nói người lớn như thế bao giờ

Hoàng Tú Anh đã viết:
:eek::eek: thằng em khốn nạn của mình đây,ăn nói cho cẩn thận nhé[-x [-x [-x [-x b-(b-(ức chế rồi đâyX-(

----------

----------

thực ra thằng em mụ nói thế cũng có phần ko đúng, vì nó còn thiếu một vài chữ kiểu như: "hâm hấp" , "ác loạn"..v..v..

oài bây h cả mụ cũng quay sang nói tôi thế hả.Ừ được rồi nói gì thì nói hết đi.Con người tôi là thế đây,ít nhất cũng ko fai cái loại vô học và mất dạy,ok.Tôi ko được như cái chuẩn mực của mọi người,ko fai là cái đứa muốn gọi dạ bảo vâng gì cũng được,cũng k fai cái đứa có thể chịu yên để bị nói thế này thế nọ.hết rồi đấy,bây h ai muốn nói gì nữa thì cứ nói đi

Bình tĩnh mày,gì mà căng thẳng thế :( :(

thằng em nói thế là ko được!!!!!!!
Xin lỗi đê!!!Xin lỗi đê!!!!!!!(mẹ ơi, nó đang "chèo bẻo" bên tai tao đây này, kíu !kíu!)

Oạch ! Thay cái avarta tử tế coi nào ! Tháng 3 này tôi lên Hà Nội , cứ liệu chừng !
M not Đ

----------

Râu ria quỷ thần ơi ! Nhìn trông đau diều quá !

Phạm Anh Tuấn đã viết:
Thằng nào là mod ra đây tao hỏi,làm ăn thế này hả !!!!!

----------

Ava này là anh đấy,chú thấy đẹp giai ko :>

----------

Tao là đàn ông,tao chẳng sợ ai cả,mày hiểu chứ !!!! :)>-

M : Ngon lành dữ ha ! Không sợ ai cả ? Có dám thề trước cả hội đồng là nói thật không ? Được rồi ! Xem nào , 1 nữa tôi lên Hà Nội , xem ngon lành đến mức nào ! Gớm , khỏi khoe đây cũng biết đấy là đàn ông ! Coi chừng , đi đêm lắm có ngày gặp ma !/:) /:) /:) /:)

----------

Thề luôn,đàn ông chẳng sợ chi cả,:)>- :)>- :)>-

Hoàng Tú Anh đã viết:
chị yêu ơi em đùa mà :(( có nói nặng j đâu :((
sao chị đánh em từ mặt em
ko biết đâu :(( :(( :((

Quên là khi nhiều tháng rồi
Ta không đi qua con đường cũ
Là khi bàn chân đã lãng quên
Con đường nhỏ dù lòng vẫn còn thương
Hoa vẫn nở , cây sen đá vẫn còn
Nhưng bài hát cho riêng anh
Em đã hát cho mọi người
M not Đ

@ Dũng: dạ vâng đùa,đùa hay ko thì lần sau ăn nói cũng fai suy nghĩ cho kĩ nghe chưa.Cứ thử bị ai nói như thế xem có điên lên ko
@ Đ:;;) hôm nay mới biết bạn Đ cũng có tâm hồn lãng mạn đến thế
@Đ&M: hix từ nay ko được cãi nhau nữa.Đừng để người khác cũng fa?i đau cả đầu vì 2 ông bà như thế.Đề nghị thiết lập hòa bình.Nhớ đấy.Sau này có cần gì giúp ông Đ cứ nói một tiếng;;) quên mất là thù lao hậu hĩnh một chút là ok :)):)).Hé hé ông bà cố gắng giữ hòa khí để có gì em còn làm ăn chứ nhờ:)):)):)):D

ờ thế chị yêu tha lỗi cho em rối nhé̀ :D

Back
Bên trên