10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cái bảng đã đc Giang xung công quỹ gia đình trở thành bảng để dạy em học bài
với giá 10000VND/buổi >>> hơi bị lời
Nam có thể đòi % trong vụ này đấy
Mày ui, cô giáo thì nhiệt tình có thừa mà học sinh thì lười chẩy thây chẩy mỡ ra
Kết quả là phụ huynh ko thèm trả lương:((
To Nam: bảng đấy giờ đang ở Đê La Thành, hôm trc vừa đi cầm xong:))

Nam vác thêm 1 bộ bàn ghế sang là đủ đấy.Mà học được mấy buổi rồi nhỉ?5 hay 6

Hôm trc mình mới đi buổi thứ 2
Nghỉ 2 buổi--> mọi ng` mới học 4 buổi
Buổi thứ 4 tuần này là buổi thứ 5

Xem nào: buổi đầu tiên thầy đến muộn. 2 tuần sau thì mọi người đi nghỉ mát, 1 buổi có 3 người nên không học -> vẫn là 1 buổi. Buổi thứ hai thì có thêm XTrang, buổi thứ 3 trời mưa có 4 người học -> tuần trước là buổi thứ 4.

buổi thứ năm hy vọng là mọi ng` đến đủ
vẫn 9h15 thứ tư ở chuồng chim a`???
To Giang: mày nói ngược rồi,có cô dáo lười chảy mở thì có toàn bỏ hs đi ngắm zai :love3::-?
đại hội hôm qua dở nhất là phần kịch vô duyên
mới thấy kịch mình quá ổn:)>-:drummer:

Xem nào: buổi đầu tiên thầy đến muộn. 2 tuần sau thì mọi người đi nghỉ mát, 1 buổi có 3 người nên không học -> vẫn là 1 buổi. Buổi thứ hai thì có thêm XTrang, buổi thứ 3 trời mưa có 4 người học -> tuần trước là buổi thứ 4.
LT đúng là già rùi lẩm cẩm, "tuần trc là buổi thứ 4" với "buổi thứ 4 tuần này là buổi thứ 5"
Hôm trc mình mới đi buổi thứ 2
Nghỉ 2 buổi--> mọi ng` mới học 4 buổi
Buổi thứ 4 tuần này là buổi thứ 5
có khác gì nhau đâu nhể!!:))

Có mỗi chuyện học được 4 buổi mà cứ nói ra nói vào, nẫu ! Lớp mình được cái nói nhiều :)) ! Tức là thứ 4 này học ở cc ý gì ! Nói một câu cho nhanh cứ lằng nhằng mãi cơ !

Tức là thứ 4 này học ở cc ý gì
Mày ơi, cc là ở đâu thế? 8-}
Lớp mình được cái nói nhiều !
Đến bài này của tao đã là bài #1827 rùi, đúng là lớp mình nói n` thật:)) thế mà ko có cuộc thi nói n` nhể, LT-->giải nhất:))

Bọn này buồn cười thật,chỉ hỏi là học được mấy buổi thôi và lại vác cả chuyện tuần sau học ở đâu vào nữa.Lại phải quote lần nữa.Chẹp
Tuần sau nếu không báo lại thì vẫn học ở trường

Ôi , chủ đề lớp mình được 92 trang rồi cơ đấy . Câu kinh thật!!!
Làm thế nào để biết mình câu được bao nhiêu bài trong chủ đề này rồi nhểy... chả nhẽ lật từng trang ra đếm ---> cách này nông dân quá.

Chắc là mìn câu nhìu nhất:D Mìn bít mỗi mìn thuôi:D

Trí có 227 bài. Thắng 159, TP 140, PT (cả 2 nick) 116, Thành 109. Bài này của tớ là 56. Các bạn câu giỏi quá, còn lâu mới đuổi kịp

Khà khà,đã bảo rồi mà,mình là nhất:))
Nam xem co cái bàn nào vác được sang đây không?

Mai vẫn làm chim trong chuồng nhé

116 cơ à ! Nói nhiều phết nhỉ ! :mrgreen:Mà mọi người ơi,NHHH sắp tới thế nào đây nhể!!!

Mà mọi người ơi làm thế nào để dùng lại cái username cũ kia ! Chú thích: ko nhớ PW cả ở đây và trong hộp thư lúc đăng kí !

Tiền học mỗi người là 7 chục.Trangx được ngoại lệ là 5 chục vì đã có công nghỉ học 3 buổi.Những ai nghỉ 2 buổi trở xuống vẫn 7 chục như thường.
Nam xem co vác được bộ bàn ghế nào sang đây không,được thì bê luôn để tuần sau còn học nào
Nếu học ở nhà thì tiền chỉ còn 6 chục thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
tởm thế, tao học có một buổi từ đầu hè tới h mà những 50 chục cơ à:((
mày xem có cách nào giảm xuống hộ tao trí đẹp chai ơi
để tao còn có tiền mà ủng hộ đội bóng iêu quý chứ #-o

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên