10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hoàng Hương Giang đã viết:
:)) tao nhìn xem hết chưa còn bỏ tay ra chứ:))
Mà tao thấy tia con Loan n` nhất là thằng Trí, nhểy[-(
Mày vừa vừa chứ. Con Loan hôm nay long lanh thế, cho nó nhìn 1 tí có chết ai đâu. Ai đời ngồi uống nước mày còn đe dọa nó <kiểu như tao thách mày dám ngồi cạnh con Loan đấy>

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
:)) càng ngày lớp mình càng "đú " giống nhau :)) Hay thoai, làm Ava giống nhau đê, một loạt toàn Hoa :))
Hoa gì
Hôm nay lớp mình chat trên Hao à :))

Hoàng Ngọc An đã viết:
Hoàng Hương Giang đã viết:
:)) tao nhìn xem hết chưa còn bỏ tay ra chứ:))
Mà tao thấy tia con Loan n` nhất là thằng Trí, nhểy[-(
Mày vừa vừa chứ. Con Loan hôm nay long lanh thế, cho nó nhìn 1 tí có chết ai đâu. Ai đời ngồi uống nước mày còn đe dọa nó <kiểu như tao thách mày dám ngồi cạnh con Loan đấy>
Đã thế Giang mua 1 bộ 2 triệu cho nó long lanh :D

Bọn này câu nhanh vãi. Con TP nó cũng bảo là kế hoạch này được rồi. Cái chính là đi đông để bố mẹ cho đi. Rồi đến đấy chỉ là ngồi quán nào ăn cho đỡ đói, buôn chuyện linh tinh rồi các đôi tự đi chơi thoai

:)) Em Loan sẹc xi hôm nay lại chơi quả khoét ở đâu thế :))
Con TP khen lớp mình ava ai cũng long lanh tức là khen chồng nó long lanh đây mà, con này nham hiểm lạ gì nữa :))
Mà đồng chí Nam nhé, ai đời lại vẽ đường cho hươu chạy bao giờ, mót vào đây ko thấy gì đọc bài của Nam lại thấy đúng đúng lock thì bỏ ... xừ chứ đùa à :))

:))Ko dám làm HOA cùng các bẹn, thế mới bắt thằng Trí thay ava:))

An đã viết:
Tởm thật. Mà con Giang làm gì mà khó tính thế, ko cho nó xem. Bắt nó quay sang nhìn chăm chăm vào mặt mày nữa.
:)) bit thế tao bắt nó quay sang nhìn mày với con Loan cho bọn mày sướng:))

đúng rồi
chỉ có bạn An là hiểu mình thôi.tao sợ con Giang quá cơ.hôm nay nó nhìn tao đầy hận thù.dễ chừng hôm 14.2 nó cho tao 1 bình axit quá.
mọi người ơi
bàn chuyện đi chơi hôm 14.2 đê

Chết mod diệt chết ! Cẩn thận ! Bây giờ chỉ bàn chuyện đi chơi thuôi :D

Ai đi chơi thì giơ tay lên. Ai có xe máy thì đi xe máy, ai có xe đạp thì đi nhờ xe đạp. Tất cả vì sự nghiệp đi chơi. Các bạn có nghe tớ nói rõ không :))

bàn rì bàn đi
tưởng thằng trí nói hết trên kia rồi???/:)
mệt quá!!! lại mưa:(

Thía nè nhé. Có các đôi là Bư-Vũ, TP-TT, Yến-Minh.... những người khác thì cứ đi chơi thôi, tội gì ở nhà, mà valen đâu phải chỉ yêu đương trai gái, bạn bè, les hay gay gì cũng được tính mà:D. Đấy, hôm đấy học xong phóng lên bờ hồ, kiếm quán nào ngon ngon ngồi. Ăn cho đỡ đói, buôn dưa lê, chụp ảnh 1 lúc rồi ai muốn đi đâu thì đi, theo nhóm hoặc theo đôi cũng được:D

Cần gì phải có đôi. Đấy người không có ai mà. 1 nhóm đấy đi chơi cũng được

Sao ko bàn trên conference. Làm như thế này cứ toàn phải refresh -> tồn nhiều tiền hơn.
Nếu Loan ko có phương án 1 thì chọn 2 vậy :D. Đi với tớ cho nó vui :))

Bàn trên đấy có nghiêm túc được không hay toàn chim lợn?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên