10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phan Huyền Trang đã viết:
thế mà con Giang nói là chán lắm.. thấy bảo ca nhạc thì dở mà mấy sạp hàng thì tối om mà... lại nghe là lớp Nga sắp làm dạ hội
chán quá mình thì lại bị cấm đi chơi tối nên bỏ mất mấy cuộc vui :(
Ko phải dạ hội đâu!Sáng ngày mai chúng nó làm giao lưu trước trường ý mà!!!:)

Hehe,công nhận,hôm qua tao với con Ốc đi qua đấy đúng lúc bọn nó ra về==>trùi ui,bọn tao thấy bao nhiu thằng đẹp trai ơi là đẹp trai
===>nếu ko phải tại con Ốc ngu xuẩn chỉ cho tao đi đường vòng thì chắc mình đã thấy được thêm nhìu thằng khác rùi :)):)):))
Ngắm cho sướng mắt chứ tội gì,right???:D

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
Nguyễn Huy Thắng đã viết:
He is a man, isnt he??? :D
Thôi bỏ qua chủ đề bút với kerry nào, đằng nào thì cũng bó tay rồi :(
Mấy hôm nay mệt thật, hôm nay mới buồn ngủ chứ, mà chả hiểu khí giời lớp mình thế nào chứ trong h toán gục gần hết :))
Khiếp,hôm trước giờ toán tao cũng suýt ngủ!Lúc ông ý bảo đứa nào muốn đi rửa mặt cho tỉnh thì mình thấy ko cần,nhưng đến lúc ông ý bảo cần chú ý,mở to mắt ra mà nhìn thì mắt mình lại nhắm tịt lại!Nếu ko phải vì tao có ý chí kiên cường cộng với cái chuông reo đúng lúc thì chắc chắn mình đã ngủ thẳng cẳng rồi===>oải quá!
Ông toán bi giờ dạy buồn ngủ nhểy. Mà hình như môn nào cũng buồn ngủ thì phải

ông ý còn pha trò nhạt như nc ốc, thỉnh thoảng phát ngôn ra ~ câu linh tinh:(
ông Lý dạy cũng chán óm.......ko hiểu sao năm nay thê thảm thế nhỉ??:((

Thế là ngon hơn Hoàng lựu đạn với Quyến khỉ rồi

kể ra ko phải học 2 ông kic thì cũng sướng thật
nhưng học 2 ông vô trách nhiệm như 2 ông ý thì cũng chán

Dạy thì chắc chắn là tốt hơn nhưng cái chính là điểm:D

khanh thì thấy thầy Phúc dạy gần với các dạng bài thi ĐH hơn , ko bít thầy quyến dạy mọi người học thêm thế nào chứ nếu các bài của Quyến ko trùng nhiều với Phúc thì mọi người cũng nên xem lại để cân đối ;)
Bảo thầy Giang với thầy Phúc là vô trách nhiệm có quá đáng quá ko mày :D

Từ hồi học Mr.Phúc điểm be bét hẳn! Mà ông ý dạy cách làm không tổng quát và dễ hiểu như Mr.Quyến!
Mr.Giang thì chữa bài ít nhưng điểm lại vô tư!Nói chung do đang yêu quý lớp bác Phương nên thấy ở lớp thế nào cũng được!

mày xem cái cái ông Giang nói mà lại còn ko vô trách nhiệm à???
đã bất tài ko làm cho hs hiểu đc bài thì thoai, lại còn khuyến khích hs ko cần phải hiểu8-}
Bó tay
Còn ông Phúc thì có lẽ tao nói hơi quá thật.:(

mà thèng VLong bảo là 20/11 lớp bố nó đc đi tham quan đấy
ko bit lớp mình có đc đi ko nhẩy:D

Xin đi cùng xem sao. Mình đang cần mấy cái ảnh đi chơi để làm hồ sơ:D
Mai sáng đến đánh cầu lông à:D
Chiều cả lớp đi cổ vũ cho đại ca nhé không đại ca lại "nhường" bọn nó:D

thoai đê nhớ :(
Đừng ai đi cổ vũ vì "đại ca" thấy anh em thì bị mất tinh thần, không tập trung được ;;)

Thắng mầy trận?
Chỉ tại con Hương quê mà mình thua

thôi đi. Bạn Trí đừng có đổ lỗi cho bạn gái nhé. Đàn ông con trai, kém thì phải nhận là kém chứ.
mà hôm nay đi học vui nhỉ, KT thì ko có thầy, tiết Văn lại nghỉ. Chả bù cho ngày mai, tiết 1 đã là Anh. Ặc.
Tớ thấy ông Quyến cho điểm dễ chịu hơn ô Phúc. Ít ra là ko có gì để thắc mắc. Hic, điểm Lí thật là bê bết. Còn ô Phúc thì dạy chả khác nào ru ngủ. Mệt thế ko biết.

Lần sau giờ toán với giờ lý mang gối đi ngủ thoai

thôi đi. Bạn Trí đừng có đổ lỗi cho bạn gái nhé. Đàn ông con trai, kém thì phải nhận là kém chứ.
Hì hì, tại nó đánh kém thiệt mà. Toàn đánh bổng lên cho thằng kia vụt làm cho mình cứ rúm cả người vào:))

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Hì hì, tại nó đánh kém thiệt mà. Toàn đánh bổng lên cho thằng kia vụt làm cho mình cứ rúm cả người vào:))
Ha ha,hôm nay nhìn mày với con Giang đánh cầu lông mà tao cười đau hết cả bụng!Mày thì mở mồm ra là nhắc con Hương quê này nọ,nhưng cuối cùng thì nó đỡ được cầu còn mày lại bị thằng kia vụt cầu vào người....suýt hỏng:)):)):))
=========>đã ko bít đánh cầu lông lại còn bon chen,biết thế để Đại ca vào đánh với con Giang từ đầu có phải tốt ko,thắng là cái chắc Đại ca nhỉ;;);;):D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên