09-12 vào đây nhá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế ra vẫn còn cay cú từ bên 2pic kia? :-@

có thể thg em này hơi quá khi dùng từ "hổ báo", nhưng chung qui lại cái post #3 bên 2pic đó lời lẽ cũng chẳng đc tử tế cho lắm 8-}

cũng chả có ác ý gì, nếu ông anh đã từ tốn nhắc cho chử thớt bên đó thì thằng em cũng đã chẳng phải phát ngôn như vậy:-@

A đ' chấp m làm cái lolz j :-<

M phải hiểu quăng tạ hay làm cái lolz j những thằng như m thì t cũng đ' đc cái j cả, mang tiếng bắt nạt khóa dưới 8-}

Nhưng tao thấy KIỂU ĂN NÓI của m mới là có vấn đề đấy, để đến lúc bị ăn chửi hay bị úp thì lại hối đ' kịp đâu thằng em 8-}

Mọi người nhìn lại tên topic nhé !

1. Em Minh và em Quốc nếu có xích mích gì thì có thể tranh luận một cách đúng mực, nếu muốn chửi nhau thì có thể sử dụng hệ thống tin nhắn hoặc add nik yahoo của nhau. Bất kì 1 bài nào có từ ngữ thiếu văn hóa ở topic này sẽ nhận thẻ phạt!

2. Đây là topic giao lưu chủ yếu dành cho khóa mới 09 12. Làm quen chào hỏi ko vấn đề. Nhưng mong các thành viên khóa trên nhất là 08 11 dừng việc spam/chat chit lại, các bạn đã có box riêng của mình rồi còn gì ;) Mọi bài viết mang tính câu bài, spam, chat chit sau bài viết này sẽ chịu thẻ phạt.

Cảm ơn mọi người.

ok thôi,chấp nhận bên cái 2pic kia thg em này reply lại hơi quá đáng.

nhưng nếu nói KIỂU ĂN NÓI có vấn đề thì...:-@ chưa biết đc thế nào

ông anh xem, bắt đầu từ reply lúc nãy đến giờ,hay kể cả bên 2pic kia cũng thế, thg em này chưa dùng từ ngữ khiếm nhã trực tiếp nào trong bài viết, quá lắm là "đêk" hoặc "mẹ", trong khi gần như tất cả các bài reply lại thg em này của ông anh đều đầy rẫy những "đ ' " , "đkm", "cc", "cm"

bên nào KIỂU ĂN NÓI có vấn đề hơn?, kể cả ông anh có hơn thg này 1 tuổi đi nữa thì đc thoải mái chửi tục mà ko bị coi là sai chăng?nói ng phải biết nghĩ đến ta chứ:-@

P/s: sorry Mod vậy0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
T chỉ thấy t k phát ngôn mấy cái câu khó chịu vs các anh chị khóa trên bao h cả.
Còn m, thử vào lại 2pic kia xem, có 1 anh 08-11 đã nhắc nhở, t nghĩ là m ăn nói bt thì đã chả ai thèm đụng vào.
Cùn vl.

Edit: a Quân đã nói thì em thôi, lần nay em hơi bực mình.

Chỉnh sửa lần cuối:
chả biết ai cùn, từ nãy giờ mình đã nhận sai mà bên kia vẫn gân cổ lên chửi

thật,ngoài ông anh ra, từ lúc reg nik thằng em này cũng chưa phát ngôn câu nào hỗn hào với các anh chị khóa trên cả:-@

trong cái reply #1646 kia thằng em đã công nhận có sai trong cái reply bên 2pic kia. Nhưng chả lẽ thg này lại tự dưng xông vào 2pic gây sự với ông anh để làm gì?PHải có lý do chứ? cứ bảo ko muốn mang tiếng bắt nạt khóa sau nhưng mà vừa thấy 1 đứa 9-12 post nhầm đã vào vặn vẹo:-@

nhắc lại là đã nhận sai bên cái 2pic kia, nếu ông anh vẫn cứ cố moi lại để cãi lý thì chỉ tổ thêm cùn thôi.

P/s: sorry mod lần cuối, bài cuối đây thôi0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hô hô, cái tp "kia" là cái tp nào vậy ??? :)) Răng mà tự nhiên lại cãi nhau vậy ??? Thôi Minh, chấp trẻ con làm j`, chúng nó mới vào trường, đã biết ai vào với ai đâu, kệ chúng nó đi. :))

@Quốc : chú cũng nói năng có mức độ thôi, giả sử là ng` ta có cố post thêm bài thì cũng đừng rep, chú nhận sai nhưng vẫn post thêm bài thì nhận làm j`. :)) Anh là anh lo hộ chú, trường Ams ko phải ai cũng ngoan hiền suốt ngày lao đầu vào học đâu. Cho nên thik làm việc hiệp nghĩa, bênh vực thằng yếu thì cũng nên nhũn nhặn tí em ạ. :)) Chứ ko có ngày ko còn răng ăn cơm đâu, anh chân thành đấy. :))

PS : nói j` sai cứ chém nhá. :))

Thôi 2 cái thằng này anh bảo này :-w

Em Quốc dù sao cũng mới tham gia diễn đàn, nói ở 2pic kia thế là ko nên rồi [-x Dù sao thì em cũng biết lỗi rồi, rút kinh nghiệm lần sau nhé :D

Còn em Minh thì :D lúc đầu a cũng ko định nói nhưng mà thế này: em cũng tham gia HAO lâu rồi, cũng đã vào túm tụm tán gẫu, cũng biết lần cãi nhau dài vài trang ở cái topic Những clip đặc sắc.... Mấy em 08 11 spam, các anh chị khóa trên chửi, các em ý vặc lại thế là cãi nhau. Thế cho nên tốt nhất là cứ nhắc nhở nhẹ nhàng đã em ạ, nhẹ nhàng hiền dịu với ng khác thì họ sẽ như thế vs mình , đấy là điều tất nhiên :)) Còn chưa gì đã bị chửi bị mắng thì quả thật là chẳng dễ chịu với bất kì ai cả :)

Thôi nói thế thôi ko lại thành nói lắm :">

Kinh a Quân thỉnh thoảng làm 1 bài đúng kiểu đàn anh nhẹ nhàng khuyên bảo để câu tick =)

Mà a Q khuyên nước đôi chứ e thấy em Quốc chả có j` sai cả =.= Chỉ có e Minh trầm trọng hóa vấn đề quá =.= đúng là e j` j` Thu mới reg nick thì cũng nên nhắc nhở nhẹ nhàng thôi :-j Em ý còn chưa biết j` :-j Với lại con gái thì nó thường nhạy cảm dễ tổn thương :)) Nói với con gái thế là k đc rồi [-(

Còn em Quốc chắc k kiềm chế được nhưng cũng chưa có j` là quá đáng lắm :-??

HAO dạo này cãi nhau nh` quá 8-}

cho mình chen chân vào phát :"> spam 1 tẹo :">
mình Hóa 2, chào bạn ĐA Hóa 2 mới spam cách đây 3h :">

em ơi... ổng đấy là H2 08-11 em à... :D đợi mãi cũng thấy 1 bé hóa 2... lớp sĩ số bao nhiêu??? nam nữ thế nào hả em??? năm ngoái bọn anh mới vào trường, học cùng buổi vs H2 07-10 màh 2 lớp cách nhau có 1 lớp mà giao lưu hầu như không có... năm nay thì 08-11 vs 09-12 quấy nhau tưng bừng cho xem... =))=))=))... cố lên thằng em... màh thằng em có biết lớp có phong trào dota không thế??? :))

hi hi, em là 09-12 nè, híc, ko bit khi trường chuyển thì mình học lớp mấy?đc hưởng sung sướng đc bn năm

tớ nghe đồn là khoảng tháng 8/2010 là xong;;)

nếu học xong lớp 10 mà chưa lấy học bổng đi đâu thì đc mài quần ở trường mới thêm 2 năm:))

bị gái vây thì đàn em xin đc xấu zai như thế :">

nói vậy thôi thực ra thằng em cũng chả đẹp đẽ gì cho cam, nếu ko muốn nói là xấu:-@

Chỉnh sửa lần cuối:
em ơi... ổng đấy là H2 08-11 em à... :D đợi mãi cũng thấy 1 bé hóa 2... lớp sĩ số bao nhiêu??? nam nữ thế nào hả em??? năm ngoái bọn anh mới vào trường, học cùng buổi vs H2 07-10 màh 2 lớp cách nhau có 1 lớp mà giao lưu hầu như không có... năm nay thì 08-11 vs 09-12 quấy nhau tưng bừng cho xem... =))=))=))... cố lên thằng em... màh thằng em có biết lớp có phong trào dota không thế??? :))

ôi X_X X_X chết em rồi X_X... nhìn nhầm năm :(( :-ss :-ss hiện tại là em mới biết có 1 bạn cùng lớp :"> nữ ít nhất 1 :D, nam ít nhất 1 :"> đại loại mới chỉ có thế thôi ạ vì đã tập trung đâu anh :">
mà cho em hỏi là 17 or 18 k10 tập trung dey ạ :-ss sang bên 2pic kia thấy bảo 17 :-ss chả bít thế nào cả :((

thằng này cũng muốn ăn nói tử tế lắm:-@ ,
nhưng thử hỏi bên cái 2pic kia có đứa nào 9-12 vừa reg nik chả biết gì vừa vào hỏi , ít nhất thì cũng nhắc nó post nhầm chỗ hay gì đó, đằng này có người nhảy vào hỏi vặn vẹo như muốn đuổi mẹ nó đi8-}, thấy vậy thì nhảy vào bênh, có thế thôi:-@ . ông anh đòi hỏi ng khác ăn nói tử tế thì ông anh cũng tôn trọng bọn đàn em này trc đi vậy:-@

chỉ muốn vậy thôi, nghĩ sao thì đc, ko đặng thì còn quăng tạ nhau dài dài8-}

-Đc
các bô lão khen thế còn gì nữa:-ss
Thôi em nó hiểu sai ý các bô lão chứ có gì đâu:-ss

@Long : Kia là anh ĐA =))

cãi vã đã xong, admin đã vào giải quyết mà vẫn có 2 bô lão lại đào mộ lên:eek:

khổ quá%-(

2 vị kia lại moi lại chuyện cũ chứ nào phải thằng em này:-@

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên