09-12 vào đây nhá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bn bài thỉ lên 5 sao í nhỉ :"> ở hao từ 2k7 mà chả lên đc = bạn = bè :">

@ :tình hình là e đang tìm chỗ học thêm toán ^^ có bác nào biết sdt để liên lạc hoặc địa chỉ chỗ học của thầy Hiệp dạy toán trường ams thì cho em xin với.

Kinh nghiệm của mình cho thấy lớp 10 là lớp duy nhất ở cấp 3 được ăn chơi 1 cách xả láng =)).
Sang lớp 11 với 12 thì ko kịp đâu các em,đời cấp 3 ngắn lắm :(.

anh ko học thầy Hiệp nên ko biết :)).
@ Em K.Hiếu: có quả Ava hài nhỉ =)).

Topic mới mà đã 47 trang rồi ah? @-) Chào các anh chị, em làm mem mới, học 10L2 0912 ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
uầy,đàn em mình,chúc mừng em <:p<:p<:p.
Cố gắng phát huy truyền thống của Lý 2 các khóa trước =))=))=)).
Câu hỏi thường lệ: Lớp mình năm nay có bn bạn gái :D.??

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ, em cũng ko biết :| Chưa tập trung mà =_= Nhưng thấy có đứa bảo là cũng đông lắm, phải tầm 1/3 lớp 8-}, không biết có thật ko? :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Rumour said that ;)) Tin đồn là như thế thôi, em cũng ko biết có thật ko :| Chắc ko đến đâu, 1/3 lớp thì shock quá 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Profile của tớ ở trên kia rồi, còn hỏi j nữa? ;)) Btw, các anh chị dạy em cách câu bài đi, em phải tập cho bằng bạn bằng bè chứ, box 0912 chưa mở mà bạn Thư đã đc 400 bài, bạn Yến đã đc 3k bài rồi =((

Profile của tớ ở trên kia rồi, còn hỏi j nữa? ;)) Btw, các anh chị dạy em cách câu bài đi, em phải tập cho bằng bạn bằng bè chứ, box 0912 chưa mở mà bạn Thư đã đc 400 bài, bạn Yến đã đc 3k bài rồi =((
bạn yến ams 2 spam lâu rồi nên được 3k :D
Em ý mwois lên mà em Thư đã điều tra kĩ thế :)).
:"> tại em rất là có duyên với các bạn học Lý

uh :"> tình yêu cũ của tớ sau 4 năm không gặp giờ chẳng hiểu sao lại chui vào L1 ams và sắp tới 2 đứa lại đi học thêm cùng nhau. Từ kinh nghiệm cá nhân tớ thấy các bạn lớp lý và hóa rất là hay :D

con zai lớp lý thì yên tâm có nhiều bạn gái theo lắm em ạ =)) =)).

----------

uh :"> tình yêu cũ của tớ sau 4 năm không gặp giờ chẳng hiểu sao lại chui vào L1 ams và sắp tới 2 đứa lại đi học thêm cùng nhau. Từ kinh nghiệm cá nhân tớ thấy các bạn lớp lý và hóa rất là hay :D
:eek::eek::eek:,4 năm trước tức là hồi em lớp 5 lớp 6 á :eek::eek::eek:.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên