09-12 vào đây nhá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
H3 là cái gì thế ???

Bài viết thứ 1000 :x,3 sao rồi

Thằng Híp im đi, ai cho mày nói xấu bạn [-x ;))

H3 là một cái tên huyền thoại, một otaku cuồng nhiệt, một con người đầy quyền lực, và trên tất cả,...một hot girl :> =)

Cuối cùng là anh xuống L2 nhanh cho nó vuông =))

@a Hiếu:H3 là người đó anh=))=)),đừng dây vào=)),bỏ mạng thật đấy =)),em may còn có phao cứu sinh=)),k thì chết k toàn thây r`=)),các em năm sau mà có vào thì chớ có đi qua lớp L2 đấy nhé=)),bị H3 tia thì vĩnh biệt tuổi mộng mơ đó =)))))))

----------

ava của anh là anh long đẹp trai đấy à ;)) nếu đúng thì trông trong sáng thật :))
nhưng chị Ngọc anh 2 bảo rồi, không có zai trong sáng đâu :))
@-)@-)@-)
th` K trong sáng =))=))=))=))=))=))=))
em đừng nhìn ava đoán tính cách em ah=))

hí hí, nước ép rau cần thì lại chả trong sáng quá đi rồi ;))

cái mặt nó mà cũng có ng` nhận xét trong sáng đc =)) thế mặt mềnh là thiên thần :*

xuống L2 một mình đi tao chứng mình cho...\:d/

Đúng hơn là cả tiểu đội l2 cùng vi anh sẽ cm cho ;))

có chấp đc khối, bọn tao k cần ra tay :> chỉ cho H3 ra là chú đã xuống âm phủ bán rau cần rồi :-j =))

Khó diễn tả lắm a ạh :-j có trải nghiệm mới hiểu ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
chấp được ai qué đâu mà chấp =))=))
linh tinh là lại như thế này đấy =))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
nói chug alf lần trk t vẫn sóg đéy thôi
10AF = 1 bọn gehn tị sinh lý vs t :-"
@ a Hiếu : e bị loi xuống méy lần r` =))
may àm H3 chê e ! ko ôm =)) may vãi =))

trời sao các bạn nam lại nói bạn H3 như vậy :|
tính cách hơi quái dị 1 chút thôi mà, còn nhìn chug H3 cũng tốt muh :D
đừng nói xấu H3, lại gây ấn tượng xấu đối với các em 0912 :D :-j
mình là mình ủng hộ chủ trương "Yêu mến toàn nhân loại" mà :"> :x

Nói đi nói lại cuối cùng em vẫn chưa hiểu H3 là cái gì :-/:-/:-/ ai giải thích hộ với

Cậu này lại linh tinh nhớ M... Hùng mà biết em chết > Chị trải qua đủ r

@Chị Phương: Bố Thái nghỉ rồi chị ạ Chắc năm nay em k đc học bố nữa
@ e PA : Bố Thái mà nghỉ thì mất đi 1gv hay rồi....Nhưng ko sao, còn đc gặp thầy trong nhiều dịp..ví dụ : học chuyên đề chẳng hạn;) Mà thầy Trực dạy cũng ok lắm :D
ơ thế thứ 5 vừa rồi Bố đến trường ko dạy bọn em thì em tưởng là dạy lớp chị chứ nhỉ?
Ôi học thế nào với cô Thủy đây.Mà em còn may chán ko phải học Mrs Ninh chị ạ

chị Phuơng: hồi chị học ai dạy Văn ạ?
Cô Thủy với Mrs Ninh à....Chị chưa nghe tên bao giờ....Mà bây h,chuyên Văn học 1 lúc 2 thầy cô à....
Hồi xưa chị học cô Tú Oanh :D Cô ý dạy hay lắm, chưa kể cô còn hay mời thầy cô dạy giỏi về dạy chuyên đề cho nữa:D. Bên cạnh thầy cô trong trường hay dạy chuyên như Bố Thái, Thầy Hùng, cô Duyên...bọn chị được học thêm của thầy Chu Văn Sơn, Thanh Sơn, mấy thầy phê bình văn học nữa:D. Năm nay 09-12 mà đc học cô Tú Oanh thì sướng :D
Thầy Hùng chị ko cmm j hết:D chỉ nhớ hồi xưa, hè 11 lên 12 học thầy,bọn chị đến lớp ko ngủ gật thì cũng ngồi học cái khác...chắc do ko hợp phong cách :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên