09-12 vào đây nhá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sau khi nhận ra ARS giờ đã xuống cấp,ko được như xưa,mà hồi đấy thích ARS chủ yếu vì có backham (chả nhớ nó viết thế nào),Chel thì ko hiểu sao giờ xem cứ thấy nản nản kiểu gì ý,còn bar thì thích từ lâu rồi,giờ lại càng thích hơn,xem nó đá trận với MU mà sướng cả mắt,ko có chỗ chê :x

Dennis Bergkamp, hình như thế. Em thấy thằng đấy đá hay thật, hơn cả Henry :eek:

thế ở đây toàn anti-fan MU hết à :((

Em là một fan của MU nè, nhưng vẫn thích AC Milan hơn ;). Hình như ở đây chẳng ai thích AC thì phải :(

bây giờ khối đứa chuyển sang thích Real hết
điển hình là mấy thằng bạn mình
lìn! đừng hohngf t thik real ! t géht real cx như ghét chel ! 1 lũ lắm $$ :((
dẫu sao ! đá Pes thì thỉnh thoảng t vẫn léy Real vì côg nhận nó mạhn thạt =))
messi anh à :X

biết mà! mEssi vừa đẹp trai vừa đá hay :-j

----------

Dennis Bergkamp, hình như thế. Em thấy thằng đấy đá hay thật, hơn cả Henry :eek:

Em là một fan của MU nè, nhưng vẫn thích AC Milan hơn ;). Hình như ở đây chẳng ai thích AC thì phải :(

ko hay = Titi đâu e ạ :-j
Ac thì khóa 08-11 hình nhưu ko có ai =))
toàn fan MU là chủ yếu =))

sao mình nghe đứa bảo 20 , đứa bảo 15, rồi lại đến 18 đi tập trung nhỉ

thôi! tin cak e tốt hơn ;) cak e mói nhập học còn gặp thèy cô!:-j
mìhn đ; biết cái l zì luôn :-??
lứop t còn có thằng kêu năm any học từ 1/8 8-}

chính xác là 18/8 7.30 sáng :D.
Nhiều người thích MU 1 phần là có CR7 ngyaf xưa,giờ thì sau khi kaka',CR9 về real thì tất cả lại đổ dồn về real nhanh thôi.
MÌnh rất ngứa mắt bọn đại gia chơi toàn bằng $ >"<.

e thik cả Mu và Bar vì lối đá của nó!
trù mỗi Messi nó đá hay qáu nên fải thik thôi =))

Nếu mà em là fan AC thì lên lớp anh gặp chị Trần Hương Giang nhá. :)) Fan cuồng của AC đấy. :))

PS : ko ghét mấy thằng đại gia bỏ tiền ra lắm, chỉ khinh thôi. Còn coi những thằng thik một đội bóng chỉ vì vài cầu thủ và khi những cầu thủ đó ra đi thì thik đội khác ko bằng con chó ăn c. =;

Nếu mà em là fan AC thì lên lớp anh gặp chị Trần Hương Giang nhá. :)) Fan cuồng của AC đấy. :))

PS : ko ghét mấy thằng đại gia bỏ tiền ra lắm, chỉ khinh thôi. Còn coi những thằng thik một đội bóng chỉ vì vài cầu thủ và khi những cầu thủ đó ra đi thì thik đội khác ko bằng con chó ăn c. =;

láo a Zang cơ bắp thik Kaka thôi đíu thik AC đâu:-j
@ Thư : lùn nhưug vẫn ng` khak fải ngươk nhìn :-j

đúng là khiến người ta phải ngước nhìn =)) ít ra messi cao hơn mình :(

messi có 1.69 sao,vậy là nó phải ngước nhìn mình >:).
CHán thật,sang năm thi ĐH đúng năm có world cup :((.

Chỉnh sửa lần cuối:
thật tuyệt vời =)) may quá, em để muộn một năm thì mất xem ;))

láo a Zang cơ bắp thik Kaka thôi đíu thik AC đâu:-j
@ Thư : lùn nhưug vẫn ng` khak fải ngươk nhìn :-j

Lại éo biết cái j` mà sủa linh tinh rồi. =; =; =; Nó thik Kaka', nhưng Kaka' sang Real, nó vẫn thik AC chứ nó ko thik Real. Éo biết cái j` mà nói thì ng` ta cười cho đấy Híp ạ. =;

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ t tưưỏng nó chỉ Kaka ko :-?
thé vụ ECU sao r` :| bọn Fru bảo cho bọn m` 1 ngày để quyết định đéy! tối thú 3 a e lại conf họp tiếp ;)
@ Thư : e gần nhưu là 93 r` :-j ! nếu thik bố mẹ e cx có thể cho e học sớm đc :-j

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên