09-12 vào đây nhá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
spam linh tinh :-w
nhắc lại là các bạn nhớ bảo bạn bè lên HAO nhá :D:D đặc biệt là toán lý hóa sinh ấy :D:D

Chào các bạn 09-12 :x Thêm 1 bạn nữa lớp văn nhé :">
Các bạn cho tớ hỏi là đồng phục mùa hè là phải may ở ngoài hay may trong trường nhỉ :"> Tớ đến nộp hồ sơ thì các cô chỉ đo bộ mùa đông và thể thao thôi :"> .
Các bạn thấy đồng phục mới như thế nào :">

:eek: có 2 bàn, một bàn đồng phục mùa đông và thể thao, một bàn đồng phục mùa hè mà bạn :D:D
cảm nhận của tớ về đồng phục mới được gói gọn trong 1 từ: tởm. có thể tớ nói hơi quá nhưng cái khoản tay bồng thì không chấp nhận được

List 09-12 trên HAO
10A2
1. trần ngọc thư
2. Lê Kiều Anh
3. trương thái an
4. Nguyễn Thị Minh Anh
5 Lê Hoàng Anh
6. Bạch Hoàng Phúc 10A2
7. Đào Hải Yến

10CE
1. Khương Thanh Hà 10CE
2. Nguyễn Lam Phương 10Ce

10A1

10. Nguyễn Hương Giang 10A1
1. Nguyễn Hoàng Giang 10A1
2. Đặng Hồng Quân
3. Lê Thị Hồng Trà
4. Nguyễn Liên Hương

10 Văn
1. Trần Anh Đức
2. Đinh Lan Nhi

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ chỉ thấy là cái áo nó k hợp với cái quần chút nào thôi :( ... nói chung là cũng dc. Cơ mà tớ dc các cô chỉ là đến 80 Hòa Mã may đồng phục mùa hè:-s.
Cái áo cam cam đấy là mới đúng ko nhỉ? :"> ... trông thật là... :">
Thế 18 đến trường có phải mặc đồng phục ko?

uh :D:D ra đấy mà may. thực ra không cần đâu ;)) mua cái phù hiệu là được rồi :D:D
hôm 18 đến nhận đồng phục mà. chắc áo trắng quần xanh :D

em Thư có tiềm năng làm mod 0912 đấy, gửi đơn đi em ;))

Hiệp chỉ thế là giỏi :))
xin hỏi các bạn hôm nào tập trung vs đi học chính nhỉ để mih còn đến chơi :">

@e Nhi: thôi r` e ơi =) mùa đông mặc tự do có fải hơn k =) còn mùa hè là bắt buộc đấy e ạ, đi may đi ;)) kẻo kiểu như lớp a vào học đc mấy tuần r` mà có đứa vẫn mặc đồg fục trg` cũ, thế là nó bị cả lớp lôi ra úp sọt =))

nhớ hồi lớp 10 lớp anh đến HK2 vẫn cso đứa mặc đồng phục cấp 2,trong đó có anh :)).Sau phải đi mua phù hiệu trường dán vào cái áo :|.
5k thôi các em ạ,mua thế rẻ hơn mua cái đồng phục mới,mua về thích dán vào áo nào thì dán,miễn là áo sơ mi trắng :D.

sao e k baoh mua đc phù hiệu nhỉ :-? toàn kiể đôgf fucj từ cấp 2 xog r` tik cóp fù hiệu dán lại cho đồg fục mới í =))

ầy ầy, các bạn cho tớ hỏi cái, bạn Hồng Quân ý, hồi cấp 1 học trường nào ý nhỉ? nghe tên quen quá mà hok nhớ :|

Biết rồi. 9,5 toán chuyên :-ss. Thế mà bạn ý còn kêu là thích học lớp Anh :))

:-j các bạn không biết chứ, bạn Chi thủ khoa trong kì thi học sinh giỏi thành phố. Bạn ấy không vào chuyên toán mà vào lớp anh cũng chả thành vấn đề vì bạn ấy được học bổng toàn phần sang singapore rồi, độ tháng 11 là bay học đâu chả thế :">
Tớ xin tự giới thiệu tớ là á khoa lý 1 ams năm nay cũng học trường Giảng Võ với bạn Chi và Kinh Hiếu. Dân Giảng Võ thật pro\:d/ \:d/ \:d/ \:d/

:-j các bạn không biết chứ, bạn Chi thủ khoa trong kì thi học sinh giỏi thành phố. Bạn ấy không vào chuyên toán mà vào lớp anh cũng chả thành vấn đề vì bạn ấy được học bổng toàn phần sang singapore rồi, độ tháng 11 là bay học đâu chả thế :">
Tớ xin tự giới thiệu tớ là á khoa lý 1 ams năm nay cũng học trường Giảng Võ với bạn Chi và Kinh Hiếu. Dân Giảng Võ thật pro\:d/ \:d/ \:d/ \:d/

mãi mới thấy 1 em lớp Lý lên đây :)).
Chúc mừng em :)).

uh oh 18 đến trường tập trung là 7 rưỡi ah` :D. Tớ lên 80 hòa mã mua đc một đống phù hiệu dán vào áo trắng rồi :D. CÒn quả tay bồng thắt nơ thì thôi cứ mua lấy lòng nhà trường thôi :-<

Với cả tớ quyết định là chết tớ cũng k chơi quả quần ống 19 của trường đâu. Vào trong năm thế nào chả có các đợt quyên góp :))

Có ai biết sửa hồ sơ k???? làm thế nào để sửa cái chữ nga thành chữ trung-anh bh ??????

Chỉnh sửa lần cuối:

Giảng Võ hả em :)) Anh cũng cấp 2 Giảng Võ đây :))

Em học lớp nào chủ nhiệm nào Giảng Võ thế :-/

Mà chắc là em Chi với em Hiếu năm nay đi NJC à :-? Hậu bối chị Thu rồi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên