09-12 vào đây nhá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hê hê bây giờ đúng là muộn màng so với nhiều người (nhất là bạn Thư ;)) ) nhưng em cũng xin được trình diện với mọi người, em cũng là 09-12 bên A1, ảnh em thì ở bên trái :p

ấy này con trai mà jỏi tiếg anh nhỉ =p~ hot boy anh 1 chăg ;;) =)) nếu ảnh là ava thì thành hot boy là cái chắc :>

Cái đấy chắc phải hỏi a Tiệp :-"
Mà ko thấy e Sinh nào lên nhỉ :"> lớp S` hình như truyền thống ava mộc mạc , giản dị :">

tớ có ý kiến tí, chẳng thấy các e đâu, toàn các bạn vs các a nói vs nhau, cứ thế nào ý :-ss
các em còn trẻ,chưa quen thức khuya nên để các anh thức giùm =)).

----------

Mà ko thấy e Sinh nào lên nhỉ :"> lớp S` hình như truyền thống ava mộc mạc , giản dị :">
Thực ra là vẻ đẹp tiềm ẩn,nhưng chúng ta ko đủ trình để hiểu hết vẻ đẹp ý.:">
Giống tranh trìu tượng ý :D.

ấy này con trai mà jỏi tiếg anh nhỉ =p~ hot boy anh 1 chăg ;;) =)) nếu ảnh là ava thì thành hot boy là cái chắc :>

Ấy mà nhìn thấy tớ là bảo đảm sẽ rút lại câu "hot boy" đấy là cái chắc =))

các em còn trẻ,chưa quen thức khuya nên để các anh thức giùm =)).

Anh không biết em thức khuya được đến mấy giờ đâu >:)

thế mà chẳng ai close :))
k biết năm nay có bạn nào đẹp trai xinh gái k :">
17 tập trug à các bạn?

ảnh hot girl anh 2 09-12 đấy anh =))

có 4 ng` hỏi em câu này rồi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
các em đến trường nhiều không đọc thông báo ah. 18/8 tập trung
19/8 đi học theo TKB tạm thời

tự nhiên thấy e í là friend của mềh + mấy bạn đi mỹ nó advertise --> nhảy vào xem thử =)

Mà nó anh 2 ạ :| em tưởng văn :|

em post ảnh hot girl 10 sinh anh chưa xem ạ =)) bạn ở ava đấy ~

à có bạn di vồ r còn gì :|

Chỉnh sửa lần cuối:
tự nhiên thấy e í là friend của mềh + mấy bạn đi mỹ nó advertise --> nhảy vào xem thử =)

bạn ý thì cũng xinh lắm :)) tính thì hay khỏi nói anh cứ làm quen thì biết 8->
mà e k biết bạn ý đỗ Anh 2 cơ đấy :))

----------

Ủa 17 tập trung mà, tớ cũng tưởng thế. Tại vì 17 đến lấy đồng phục nữa. Thông tin lộn xộn quá :-s :-s

mìh thấy đồn 17 lớp 6 và 10 tập trug, 18 lấy đồg phục :| 19 học chính thức =.= có vẻ vội vã :-ss

thì a nghe mýa bà í nói thế mà chứ có biết j đâu =) add e í r` mà vẫn chưa nói đc câu nào :">

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên