03-06 chọn trường đi!!!

Em Khoa gửi PM cho chị à, chị không thấy. Hay em gửi lại lần nữa vậy, gửi SMS cũng được

Lê Ngọc Ly đã viết:
Đúng đúng , hôm trước em cũng nhìn thấy co đứa mặc cái áo đằng sau ghi là Cuz not everyone can get into Lafayette nhưng không nhìn thấy đằng trước :D Hình như hôm trước cũng có football gì đấy, chị Hương có biết ai thắng không :enlighten

Lehigh là trường ở mô :smoking:
Thứ 7 tuần trước, Lafayette vs. URichmond, Laf thắng. Thứ 7 tuần này Lafayette vs. Princeton.

Lehigh là private school mà. Em Thư apply cả 2 ko làm sao cả. Chị nói Lehigh sucks là chị đang đùa, theo kiểu sinh viên 2 trường nói qua nói lại thôi.

@ Chị Ly : Em nhận đc cái email của chị rồi .Cảm ơn chị ...À em gửi thêm 1 tin nhắn nữa ở trên HAO cho chị đó! MOng chị giúp ạ ! :x

hôm nay nghe mẹ bảo có anh Hiếu nào đó lên ti vi,thấy bảo 2 năm a level ở UK xong về VN rồi lại đi Mĩ...kô biết có phải anh Hiếu béo nhà tao kô :)) mà mẹ em bảo anh này cũng béo,chắc đúng rồi hehe

Hehe, sáng nay xem lại chương trình Me Xanh thấy đông vãi à :D, có cả anh Hiếu, anh Toàn, chị LAnh, chị Hương Lafay, anh Vinh, chị Diệu... 8-} Toàn VietAbroaders cả :D Tiếc chỉ xem được 1 nửa anh Hiếu với anh Toàn :D

Thì cái đấy làm hồi hội thảo mà. Đến tận nhà anh Hiếu với anh Toàn :D. Nhớ hôm đấy là hồi tháng 6, gặp chị Hoa buổi chiều, chị bảo là vừa đến nhà anh Hiếu buổi sáng ở chỗ Vân Hò :D Ấy thế mà chưa có dịp nào xem cái chương trình đấy nó ra sao cả.

Anh Hiếu đã xem được cái chương trình đấy hồi ở nhà chưa? Giờ này thì anh vui với các em gái đề pô rồi, sao xem được nữa.

Ạch cái em Trang này là em nào thế mà biết cả nhà anh. ANh chưa được xem cái đấy. Hôm nay Homecoming sau một hồi ko ngủ, lifted up 28 feet tall giant Wally, did the chant... bla bla... too tired now... but Independents rock..

Hiếu béo: bố tớ có đĩa chương trình hôm 4 đứa Me Xanh đấy, nếu thích thì ới tớ 1 tiếng. Cả Lan Anh và em Toàn hâm nữa :p

Ờ thế thì tốt quá...có gì gửi cho tớ Hương "nô tỳ" nhá :D :D :D

Hương ơi, em có đĩa chưa vậy? Anh tính upload lên cho bà con coi :D

hehe check rồi,ngoài columbia ra còn mấy cái nữa cũng tạm,de paul này,gì đó nữa kô nhớ :D columbia math IIC và physics hoặc chem hoặc bio required :( kô ED được rồi :(

Back
Bên trên