^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

Anh Lăc ơi sao chúng nó bảo bên này k có cái musee nào tên là Erotisme

Thế thì chúng nó hơi kém về địa lý Paris em ạ!!!! Bây giờ 1 thằng Tây hỏi em "Bảo tàng Hà Nội học ở đâu", em có trả lời là KHÔNG CÓ không???:)):)):))

Mời em chỉ chúng nó đến số 72 Boulevard Clichy, giữa Moulin Rouge là Place Pigalle cho anh, chỉ cho chúng nó đâu là Musée de l'Érotisme cho anh:)):)):))

http://www.musee-erotisme.com

:)) cho những ai chưa xem bao h :))

hay thế...bi h tao mới xem đấy :D thông báo cả nhà nhé...anh bi h không đi lại đc...phải nghỉ ở nhà 2 tuần :(:)((

@ Mông: Ồ, nặng mông quá ko đi đc à Mông Cong :-s

@ Cộng: Xem rồi :))

@ Lắc: Hehe... ^:)^ Chào anh, thổ địa Paris ;)) Ở 1 tháng có khác, nó phải hơn 2 tuần chứ bạn nhỉ :))

hôm qua anh đi đánh bóng rổ bị ông Tu béo(nặng hơn anh) :)) đè lên chân...bị lật cổ chân...không đi đc :((

hnao mọi ng` tụ tập mua dg sữa cân cam cân quýt đến thăm bố em đi ạ ;))

mua nhìu vào nhé....bệnh nhân cần đc bồi dưỡng mà ;;)

Mông bị 1 a to hơn Bìu đè vào 8-}
Trật chân là còn nhẹ =))

Cách đây 2 tiếng, anh Biên vừa ngồi uống bia với bố em Lùn =)).
Hóa ra anh Biên và em Lùn đã quen nhau cách đây gần 10 năm =)) =)) =)).

thực sự là mình ko nhớ 10 năm trc đây có làm điều gì abc ko :)):)):))

người ta gọi là
Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ :)) =))

Biên ơi... Tao biết mày có tài cầm ca... Mơ làm ca sĩ ;;) Nhưng mà nói thật với mày nhé ... :-< Mày có làm ca sĩ lổi tiếng thì cũng ko đọ lại được với NGÂN HÀNG BẮC Á đâu =)) Đừng nhoi nữa :(

ơ :eek: ngân hàng bắc á nào thế :eek:

---------------------------------

ah ah bây h thì em đã hiểu :)):)) tớ ko mơ nàm ca sĩ đâu :)):)) các bạn cứ hiểu nầm :)):)) nàm ngân hàng thik hơn :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe sao Sin nỡ nói hết ra những lời đắng cay cho thằng Biên thế :))

vừa nãy đang ngồi lướt yahoo 360 của mình thì chú roommate ra ngó :)) lúc đấy lại đang ở phần My Friends, chú kia nhanh mắt thế nào thấy cái blog em Hương thế là bảo mình nhấn vào xem :)) vào blog em Hương cho chú ấy xem ảnh xong chú ấy cứ suýt xoa oh she's freaking hot =)) chắc hè dẫn về VN hook up cho em H được đấy nhỉ >:) :))

Sin bao h thi quốc gia thế :-? có quyết đi Canada kô để anh ở lại hè sang Canada cổ vũ ;))

Hehe... Oài, thế là Hương Tươi có khả năng sang Mẽo trước em à? :eek: Ứ chịu đâu =(( Anh hứa đưa em Sin sang trước cơ mà :(( Này, lôi thôi ko làm đúng hợp đồng là tôi kiện công an, anh trong đường dây buôn người sang USA đấy nhá + nhá... [-x [-( K xong với tôi đâu [-x >:p

Hôm nay vừa thi xong rồi :)) Tình hình cũng tàm tạm... Đề dài +khó+ quái :)) Nói chung là chưa năm nào khốn nạn như năm nay :))

Giờ em đang lo thi TN chưa xong, :)) Tình hình đề đóm dớ dẩn thì chịu chết :)) Ôi Canada... Xa thế hả giời :))

Hehe, mình cũng mới thi xong:))
Thi xong qua phòng bạn Sin thấy bạn nhăn nhó như khỉ ăn ớt, biết ngay là có vấn đề:))

Thôi bạn ạ, mong được giải đê:D

Đợi sin với anh Lắc đc giải để còn ăn khao \:d/ \:d/ \:d/ .

Back
Bên trên