^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

e với Lít lại sắp tây tiến 1 tuần \:D/ yeahh yeahhh :D mỗi tội bọn HQ nó đụt :( ko b thác loạn :( nên chả b có đc đi chơi đâu ko :((
tháng 1 con lùn đc đi Pháp 2 tuần hay sao ý :-s

giới trẻ bây giờ thật là thik thú :(

đứa nào về k có quà vào topic này viết bài anh xóa hết =;

hức.con ơi nhớ mua quà cho bố nhé ;) con đi là bố nhớ lắm đấy,bố không càn nhiều đâu chỉ cần to bằng cái áo là được rồi :))

Làm gì đã có gì chắc chắn đâu cơ chứ :((.
Vừa nghe giang hồ đồn đại, riêng phí cầu đường đã mất khoảng 1500E rồi 8-}. Các cô là định cho cả lũ đi máy bay xịn, k transit, tiền vé mất 1000 8-X:.
Thế thì em ở nhà tu tâm tĩnh dưỡng còn hơn.

m bẩu con đi máy bay 4` kiểu j` cũng đc miễn là mò sang đc Fa'p :-j
hay bảo e Val chu cấp cho :-"

nghĩ mà tủi :( các bạn đi hết cả :(( t cũng muốn đú :((
mk đứa nào lấy $ của t b-( làm h t mốc mõm ở VN, 0 đc thăm Pazi hoa lệ X(

thật hổ báo ;;) nhớ thần tượng quá :)) hay mình trốn ở lại Korea làm thêm vài tháng kiếm tiền bay sang US với anh + làm ôsin kiếm tiền Liz nhỉ ;;) sang đấy đc ảnh ý chu cấp cho nhà ở ;;) chỗ ngủ chỗ ăn ;;)

Lâu lắm ko vào cái Topic này, cũng chả lên hao :))

Oai choài oai... Gấu với Lít đi về mua cho chị Sin 1 bộ Hanbok các em nhé :)) Dạo này chị tăng cân khủng khiếp quá... May ra mặc cái bộ ấy nó mới che hết khuyết điểm :x :x :x

gái qá lứa rồi chỉ thế thôi sin à ;;) có cố làm gì cơ chứ :-j mà hanbok mặc vào càng béo hơn đấy :)) nhìn như chửa ý

Chẩy giè... Chỗ nào cần săn chắc nở nang thì nó vẫn thế :))

@ Gấu: Hic... Thôi... Tôi biết cái bộ mặt của cô rồi... Đây ko cần nữa nhé [-x

ko ko gái quá lứa nhg trông mòn con mắt ;;) :)) :)) chảy chỗ này thì có chỗ khác đắp vào lại mơn mởn như gái tơ ngay :)) ( gái tơ hơ hớ :)) )

Nghe từ "gái quá lứa"...tởm quá...

Back
Bên trên