††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Thằng Kiên ăn nói kiểu gì thế kia. Team là của cả khối, riêng gì lớp mày đâu mà nói vậy hả :-w
Ko mong thắng thì thôi lại mong thua, thằng này đáng đem ra xử chảm >"<

ozo! Lq10 hum nay lại thắng zui:x . Các bạn nào hum nay xem chak thấy 12tin vừa kiêu vừa thô bạo>:p >:p .
Tớ ko thik 12 tin tẹo nào, trong đội đó có 1 ông rất kiêu, ghét ghét>:p >:p
:star: :star:

Up vài cái tiêu biểu cho mấy lớp khác xem cái nhỉ ;)) ;))

các bạn lí tự tử hết thì lấy đâu ra tài năng cho trường nữa:(( :(( :((
chưa kể 1 vài bạn ăn chuối wa sớm sẽ khiến nhìu bạn đau lòng đó:-j :-j
a! Bạn Hiệp thắt dây lỏng quá hay sao mà chít có vẻ bất bithuong:| :|
Chít kiểu PTrrung thì chăng ai bắt chước jong bạn ý dc. :| :| ^:)^ ^:)^
Nói chung la tội nghiệp hs lớp Lí, tội nghiệp cho hs ams wa:(( :((

theo như nguồn tin đáng tin cậy thì các bạn nam lớp Lí ai cũng bệnh hoạn8-}
Híc, ko khéo kiểu này lớp Lí cần sang ngay lớp Sờ để khám thui! Vừa ko mất tiền, vừa sớm dc đưa đi .....(;)) ;)) ;))

Ấy bạn Liên, đa phần các bạn nam lớp lý đều bệnh hoạn nhưng trừ một số bạn ra mà ( ví dụ như bạn Trịnh, bạn Hịp gà, bạn Quang Anh, bạn Dè ). Cậu đừng vơ đũa cả nắm thế chứ :D

Vào 2pic lớp tôi ăn nói cẩn thận ;)) , tôi ko phải tốt đẹp j` lắm nhưng cũng ko đến nỗi bệnh hoạn :-S

Hic cuối cùng cũng có đứa phát hiện ra :"> Các bạn tuyển rổ thì đã sao. Điều đó chứng tỏ chơi bóng rổ giúp tâm hồn thư thái, prevent các bạn from being bệnh hoạn :))

bóng rổ đập trúng đầu thì cũng khó mà tránh khỏi :-@ :-@ . ____dẫn đến 1 vài hành động8-} 8-} 8-} 8-}

----------

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

bệnh hoạn là tốt, lớp mình mang mic vào karaoki sao lại bắt vác ra hả đức =)) =)) =))

bóng rổ đập trúng đầu thì cũng khó mà tránh khỏi :-@ :-@ . ____dẫn đến 1 vài hành động8-} 8-} 8-} 8-}

----------

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Vớ vẩn nào. Chơi bóng mà cứ để bị đập trúng đầu hoài thì sao gọi là tuyển rổ. Còn đập vài lần nhè nhẹ thì bt, ai chả bị đập đầu vào lung tung suốt ngày. Còn chơi bóng rổ sẽ giúp thư giản, giảm sì trét, tinh thần minh mẫn. Thế nên các bạn tuyển rổ ko hề hệnh như cái bạn gì đó vừa post bài trước tớ >"<

Back
Bên trên