††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

..thế bh ai là leader mới của L1 thế..:-/;))

Hoàng Đức mà :D Trong vòng 3 hôm, Lý 1 đã chứng kiến sự thay đổi liên tục ( mà người ta hay gọi là sao đổi ngôi =)) ) Thứ 3 : Phan Trung; thứ 4: Quý Trung; Thứ 5: Hoàng Đức.

@ Bác: mẹ ko cho cháu đi sáng chủ nhật tuần này đâu. Nhất là sau bài ktra Hóa sáng nay của lớp mình nữa...:(

lớp lý bài ktr hóa mỗi bạn đc cộng 1,5 điểm ah`???
sướg thie:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Đức mà :D Trong vòng 3 hôm, Lý 1 đã chứng kiến sự thay đổi liên tục ( mà người ta hay gọi là sao đổi ngôi =)) ) Thứ 3 : Phan Trung; thứ 4: Quý Trung; Thứ 5: Hoàng Đức.

@ Bác: mẹ ko cho cháu đi sáng chủ nhật tuần này đâu. Nhất là sau bài ktra Hóa sáng nay của lớp mình nữa...:(
Ờh :( Thế để Khánh Linh đi 1 mình vầy :|

cộng vào chỉ là cho oai với lớp khác ko lại "mày ơi tao được hs tb rồi" , chứ còn nội bộ thì cũng thía thôi
mà có lẽ là:sau mỗi bài kt, chúng ta sẽ được cộng một số điểm nào đó để trong lớp có ít nhất 1 bạn được 10.thành tích vật vã(del sớm):))

----------

à/lên đòi bạn đức 100k cho tấm ảnh vùa shot.xem chừng chú đức hơi sợ scandal thì phải , quan chức cấp cao thì đều thế cả
chú hôm nào bao anh coca đấy/

Chỉnh sửa lần cuối:
..Đức "đụt" bh là leader L1 cơ àh..;))8->
..mìh có thằg bạn là lớp trg?..=)):))\:d/

=)) thằng đức làm lớp trưởng
thế mà hôm nọ hỏi còn chối [-x

ôy em zai yêu :x mày làm lớp trg mà ko thèm bảo chị 1 câu :-j thik chết hả em :-w

@bạn my : chắc chắn ít nhất là có 2 thằng r` =))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
nếu có bạn từ L1 xuống L2 thì L2 phải chuẩn bị "tiệc" chào mừng rồi

Back
Bên trên