††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Đã bạn nào làm xong 41 bài Lý của thầy Quang chưa? :-/
Khi nào có link bác nhớ gửi cho cháu =)) Xem trực tiếp rồi nhưng nhanh quá, phải xem lại để có tgian nghiền ngẫm và suy xét ....8-}

bạn nào vào web sở xem có được nghỉ học ko.service unavailable rồi.rõ ràng thời sự vừa phát được 5s mà..>nản.
@my:dc mấy bài rồi.mình làm đến phần lò xo mới nhớ ra là hình như mình chưa nhét được cái kiến thức gì về lò xo vô đầu

ngần này tuổi đầu hok có nick, cậu cho tớ là kon j hả :|
caobaccuc.1912

Uh, tớ cũng đang định chui vào web Sở xem mai Ams có nghỉ ko mà ko dc. Mạng đơ rồi :(

các bạn lớp Lí có ai có thể giúp tớ kéo điểm fẩy lí lên trên 7 fẩy đc ko :((, tớ đang rất là ngu :((

Oh yeah! Mai sẽ là ngày đầu tiên mình được ra khỏi nhà sau 4 ngày bị jam với TV & máy tính !!!

Oh yeah! Mai sẽ là ngày đầu tiên mình được ra khỏi nhà sau 4 ngày bị jam với TV & máy tính !!!

Hix :-<:-<:-<có TV với máy tính sướng thiế còn j chả bù cho mình bị giam lỏng giữa đảo hoang mênh mông là nước:( không điện không net:( hết gas mất nước>"<

Chỉnh sửa lần cuối:
Hix :-<:-<:-<có TV với máy tính sướng thiế còn j chả bù cho mình bị giam lỏng giữa đảo hoang mênh mông là nước:( không điện không net:( hết gas mất nước>"<
ấy thế mà linh còn sướng hơn bảo hưng nhiều ấy chứ!!
đã đành giam hoang đảo nhưng trái tim lại sổ lồng như bác Hồ đã dạy:" thân thể ở trong lao, tinh thần ở ngoài lao muốn nên sự nghiệp lớn tinh thần càng phải cao." 8-> 8-> 8->

Hix:-< :-< cậu có ở trong hoàn cảnh của tớ đâu sao biết được>"<

Mình tò mỏ không biết bạn Linh tắm rửa ăn uống kiểu gì :">

zè mở dịch vụ tiếp tế điện nước gas , mì tôm , giường màn miễn phí>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

noi gương bạn Hùng + Phan Trug L1 hnay 2 girls Anh2 sẽ lên dự tiết Tiếng Anh lớp CE \:D/ :>:>:>

Cứ tưởng PR vào đâu
vào CE vs anh 2 k thấy mình đoán ngay là PR vào L1 ;))

Back
Bên trên