††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

cmsn bạn Link:D Tớ ngồi chỗ cậu ca chiều đó;;) ( h chuyển dãy roài)=))

Chúc mừng sinh nhật bạn Linh. Tớ muốn hỏi cậu một câu mà suy nghĩ mãi ko biết có nên hỏi hay ko, cậu phải trả lời thật lòng đấy :-s
....Bạn Phương tặng cậu cái gì thế ;))
Hôm qua tớ cầm quà bạn ý tặng cậu về, định mở ra xem nhưng sợ bị phát hiện nên thôi :((

Chúc mừng sinh nhật bạn Linh. Tớ muốn hỏi cậu một câu mà suy nghĩ mãi ko biết có nên hỏi hay ko, cậu phải trả lời thật lòng đấy :-s
....Bạn Phương tặng cậu cái gì thế ;))
Hôm qua tớ cầm quà bạn ý tặng cậu về, định mở ra xem nhưng sợ bị phát hiện nên thôi :((

Chuyện riêng tư của hai bạn, cậu xen vào làm gì ?!?

CMSN Linh nhé , chúc chị học giỏi và bớt khóc đi nhé :)

chúc mừng sinh nhật KL, hi vọng điều may mắn luôn đến với cậu:D

các bạn nữ lớp mình sướng thật đấy ;)) đc toàn thể các bạn nam chúc mừng nhiệt tình ;))
cmsn cậu ;)) bánh sn ăn rất ngon :">

tình hình là các anh chị đang bàn kế hoạch đi tham quan 6 lớp khối mình
biết là các em cũng chưa đi
các em bàn xem thế nào nếu muốn góp ý j` thì lên topic 12l1 nhé :D

sinh nhât linh chưa được ăn ít bánh sinh nhật nào =)) =)) nhưng dù sao cũng chúc mừng SN bạn linh

CMSN bạn Linh @@@@@@@
*** Hay lớp mình làm quả đi thăm quan 6 lớp khối lý đi chứ vụ K9 vs CE là bỏ rùi đấy

Chúc mừng sinh nhật bạn Linh <:p (Hôm nay quên kô ăn bánh, đề nghị bạn KL mua đền bù ;)) )
T2 dù thế nào đi nữa cả lớp mình cũng phải đi thăm quan nhé (vì tớ ko muốn đi học hôm ấy :D )

Hỡi 10L1, chúng ta phải nắm lấy cơ hội này. Chúng ta đã nhân nhượng. Nhưng càng nhân nhượng, bph càng lấn tới, quyết cướp mất quyền đi tham quan của chúng ta.
Không, chúng ta thà hi sinh tất cả, chứ nhất định không chịu mất một buổi đi chơi, nhất định không chịu làm lớp 10 duy nhất phải ở nhà. :((
Hỡi anh em... đứng lên nào... :((

Back
Bên trên