††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Chán vãi nhải. Đúng ngày cần thì ko vào đc HAO. Em chỉ ước mơ chụp lại cái ảnh bóng bay 1 lần nữa :-<

Hôm sn cũng ko vào kịp để chụp ảnh bóng bay của HAO :(

----------

Oh mà chúc mừng sinh nhật Hùng nhóe :x <:p 2 bọn mình sn cùng ngày mừ ;))

----------

Oh mà chúc mừng sinh nhật Hùng nhóe :x <:p 2 bọn mình sn cùng ngày mừ ;))

Buổi tối vô dụng. Nhân chủ để vừa chat về gái với My béo hqua thấy giờ gái xinh nhiều quá cảm giác quờ tay vơ đại là được 1 em thế mà vẫn vơ đúng em xấu đúng là quá nhọ huhu

Độ này não mỏi quá có đồng chí nào suggest phim gì ko.

Nghe thiên hạ đồn thổi nhiều năm mãi đến hqua mới dám xem The Notebook xong chẳng cảm thấy gì. Phim quá phi thực tế @-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Review:
Not exactly what I have been looking for but overall it s a good movie. Remind me of my high school life. Also it reflects quite well partly the gap of US social strata (not really sure if it still exists nowadays :-??) thấy nhân vật ông bố thằng Bryce hỗn láo với bố vợ vãi @@ hẳn là ẩn sâu trong ông ih có 1 con người hoặc quá khứ gì đó mà ông ih muốn giấu. Expect sẽ lộ rõ hơn ở cuối phim nhưng cuối cùng chỉ tập trung vào đôi trẻ @-)

Có phim gì kiểu não não giống series Christopher Nolan ko ông ơi. Hoặc inspiring tí giống mấy phim Bollywood cũng hay :-/

----------

Btw là mấy phim kiểu này ko hợp xem 1 mình 1 máy tính buổi đêm lắm @-) lâu lắm rồi tôi cũng ko hay xem phim kiểu này ==

Ý kiến cá nhân nhé. Phim hài nhạt. Mang nhiều nội dung chính trị hơn nhưng cũng ko sâu :-/

Còn ngoài đời thì chắc mọi ng cũng biết trên báo giới chính trị nhìn tác động của bộ phim tnao. Mà xem phim của Sony kiểu ko chuyên về làm phim nhìn nó cứ lởm khởm lủng củng tnao ih @@

Ông nào có link online Fifty Shades of Grey check thử độ hot với. Dạo này đói phim quá mà thấy Fifty everywhere xem thử cho phong phú thêm background phát 8-}

Chúc mừng năm mới nhé :D

Phim mới thế chắc toàn bản CAM xem không sướng ông ạ =)))

Chau co ban? HD full uncut ne` =))))))

Chuc mung sinh nhat Hung Minhhhhhhhhh :x

Giờ mới đọc được. Thôi xem lại vậy =)) Link down ở đâu đấy die chưa up lên đây nào >:)

Lâu lâu không vào HAO :))

Chúc mừng sinh nhật Bảo Hưng nhé :))

Cuối tuần sau tụ tập đê, đợi Zè về quê mấy hôm :D

Back
Bên trên