††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Bởi vì chút nhấn nhá làm con gái thêm bắt mắt .Bởi vì chút hờn ghen cho tình thêm mãnh liệt .Bởi vì chút yêu đời , thấy đời sao đẹp thế .Bởi vì chút con gái làm thế giới tuyệt vời hơn. Là con gái thật tuyệt :x. Happy Women's Day :* :* :*

Chỉnh sửa lần cuối:
> Cậu TGiang: =)) K thể chịu được cậu nữa =)) Dù sao lời chúc thế nó mới ấn tượng khó phai =))

> Dũng: "You kiss me" ;;) :">

> BH: Up clip lên fb đi :x Nhưng mà Trịnh Hoàng Đức bảo là mỗi tuần up 1 cảnh thôi cho nó hồi hộp 8-> Kiểu phim truyền hình dài tập ý 8->

> Tuệ: Ông post kịch bản lên HAO đi 8-> Mỗi tuần 1 cảnh sao cho khớp vs clip ý 8-> Câu page view, cho các lớp khác biết độ hot của zai lớp Lý nào :D

> Gửi đến tất cả zai Lý 1 ( :"> )
Hôm nay thực sự cám ơn mọi người nhiều lắm :) Eo ôi, lúc đứng trên bục tớ hành động kì cục lắm phải không? Cơ mà tại lúc đó xúc động quá nên cũng chả biết nói gì cả. Bình thường đã thấy con trai lớp mình nhiều lúc rất dễ thương và biết quan tâm đến người khác rồi, hôm nay mới thật sự cảm thấy... :"> Khó diễn tả nhỉ. Cảm ơn mọi người nhiều lắm >:-d< Cảm ơn cậu Tuệ ngồi viết kịch bản cả tối thứ 7, cảm ơn mọi người Chủ nhật cất công đến trường tập, cảm ơn mọi người sáng nay trang trí bảng rất ý nghĩa, cảm ơn mọi người vì vở kịch, vì những bài hát, vì những bông hoa, để con gái lớp mình biết rằng vẫn còn được quan tâm :"> :* :x >:-d<
( Đây là kế hoạch 3 năm 1 lần à? : "> )

Tôi vẫn chưa biết woman hay women là đúng :-?
Dũng vs My b làm trò gì ở bến xe bus thế ;;) =))
Phố Giảng Võ ngập tràn sắc bóng bay :-"
Mìh còn 1 gói bim bim và 1 cái ảnh ben 10 :)), bạn nào thik mai đưa cho :))

@Dũng: Bendtner nổi tiếng vì sự ko được khéo léo =))
@Dog:ông đáng bị cà khịa lắm.:-"
@Quang: XQ đại hiệp đây.:-j
@Giang:=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Very tks các boys L1 vì hnay đã tổ chức ngày 8/3 cho các bạn,cứ tưởng thiểu số đã bị lãng quên rồi chứ-->vui vãi<đã bù lại được nước mắt của năm ngoái=)>
Kịch bản rất hay,chém gió đá xoáy cũng hơi nóng gáy,đầu tư công sức rất hoành tráng-->rất chi là cảm động *chấm chấm nước mắt*
Hy vọng các bạn cứ thế phát huy :*

I don't know how deep your love is,but I know it's true

tôi biết đc cách đọc bài bị xóa của HAO rồi :->

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng này.. biết thì biết, nói ra thế thì ai dám post bài nữa..;))

Cậu Tuấn bảo mai rạp QG k có Percy Jackson nên là thôi k đi nữa.

8-} vừa xem cái phim gì trên VTV3... hài hước.
Nếu mai ngoài rạp có phim kinh dị và có cái chị/em như trong phim ấy đi xem thì cho t đăng kí 1 xuất với :p

Back
Bên trên