††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

> Bác: Đã bảo rồi mà =.= Cháu đã phải hỏi từ hôm thứ 6 tuần trc rồi mà =.= Thế mà chửi loạn cả lên =.=

Dù sao thì nó cũng biết rồi :)) Nhìn cái kiểu đấy biết ngay :))

Học thì k học :-<.Gái vs chả gú =((.
Khổ mỗi mình là nạn nhân :(.
VA đang chán đời vì bị bạn ý chê,chán nản,buồn rũ rưỡi,muốn bỏ tất cả,muốn chạy nửa vòng trái đất đến vs ng ấy,muốn chứng tỏ rằng mình có đủ dũng cảm để làm cô ấy hạnh phúc.Vs động lực mạnh mẽ như vậy,cậu bé đã ghi k biết bao nhiêu bàn thắng vào lưới của cậu bé tội nghiệp : Bé Giang =)).
"ả^SGằMF^ĐứB^đụS^Mữ@^jMFồH^Bứ^BGửH^BGửH^BGửH^BGửHl,ìMG^đã^đNáM^¶
Kà^@MG^Sừ^SQB^JGH^,X^A^MóH^l3Gế^Là^SGằMF^MFT^đH^SG@M^UãM^SGở^¶
MFắM^SGở^CàHl,@X^Là^Mó^BGư@^đáH^AậX^ỉ@^AậXl3Gế^AâX^G^BậT^địMG^¶
FHảH^PTXếS^SGế^MàN^đâX^l3ôH^MóH^SGậS^ Kà^đừMF^Bó^Sỏ^SìMG^MFàX^¶
ormpjSốS^MGấS^Kà^MêM^Sỏ^SìMG^UàN^BáH^MF àX^đặB^AHệS^MGấS^Là^SôH^¶
đã^AảN^UR^ôMF^ýl"áH^MFàX^Là^BGắB^BGắM ^Bô^ấX^Rẽ^AẽM^KẽM^FụB^đầT^¶
UàN^U@H^ôMF^Uà^MóH^x`^DL^đồMF^ý`^l-FàX^qomp
Mà đùa hôm nay đua xe đạp vượt chướng ngại vật thua My b mới chết:(.Nản vd.Mai đua lại k :))

Chỉnh sửa lần cuối:
> Cậu TGiang: "Bà thách nhà giàu húp tương à?" =)) Ngại thế nhở :))

Mai mod có mang bánh đi tổ chức SN hem :">
CMSN bạn Hiệp gà :))
Thằng Hùng mai mang sbt Địa cho tao ngay :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
CMSN Hiệp :->
Bị thích cái khẩu hiểu Once Amser, Forever Amser ở banner của HAO rồi :D
Nhưng như vậy thì các học sinh khóa sau đâu còn là Amser >"< kể cũng buồn buồn.

cmsn em hiệp :d chúc em thành công mạnh khỏe thắng lợi trong cuộc sống \:d/

sinh nhật mà lắm việc quá nhờ :-ss

CMSN Hiệp. Thêm tuổi thêm nhiều niềm vui
Tuổi mới đừng ôm nhiều việc quá nhé!

Nhiều đứa sinh ngày thành lập Đảng quá :))
CMSN HIệp. Tuổi mới may mắn, thành công :D. Mai mang bánh mì hoặc trả tôi tiền :))

haha, vô tình đi ngang qua topic này, CMSN em Hiệp phát :D, mới muộn mỗi 1 ngày thôi nhỉ :p.

chúc em nhiều may mắn nhé <:p.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng 3QịMG^'NàMF^ĐứB bấn loạn nên làm mình k học đc gì cả :)). Đến lớp là suốt ngày hỏi mình là chat thế lào cho gọi là chat đc =).Mà khổ,tôi chỉ chat bệnh chat hoạn thôi :)),có ai nghiêm túc mà yêu đương kiểu ông :)).Cưa gái là fải từ từ ông ạ,từng bước từng bước,đẩy câu chuyện lên cao trào rồi kết thúc bằng việc đi WC.Nhớ fải dùng emo :-& để tăng tính bẩn bựa của nhà WC :))
Giai đoạn thứ 2 là tâm sự vui buồn,cái này nên hỏi My b và đồng bọn >:).Cái này thì con My nhất rồi ;))
Giai đoạn 3 là đi chơi.Nên nhớ thành công của giai đoạn này là việc cầm tay nhau =)).Để xem nào :-?,tôi nghĩ là ông nên hẹn nó trước,sau đó đi xem film,lượn hồ,đi bơi :">.Mùa này các bạn nữ mặc đồ bơi hot lắm =)).Thik lãng mạn thì có thể đạp xe lên hồ Tây ngắm mặt trời lặn :)).Đẹp nhất HN đấy :)).Nhớ là đi ăn thì tránh thực phẩm có mùi tởm và khủng khiếp,nếu ăn rồi thì thủ sẵn mấy cái CAO SU ( kẹo hay bao còn chưa biết :))).Riêng việc đi xem film thì ông nên chọn film hài ma =)).Film vừa hài vừa ma ý,những film như thế rẻ tiền lắm mà lại vui nữa.Đây chính là lúc để khoác vai thân thiện :">.Hoặc nếu mà em nó dũng cảm quá thì ông fải tỏ vẻ yếu đuối để đc nắm tay nó :> =)).
Giai đoạn cuối cùng là giai đoạn đưa về nhà.Thành công của giai đoạn là việc hôn lên má :* =)).Rất ít người từ chối 1 nụ hôn sau 1 cuộc đi chơi,bởi nếu k có cái giai đoạn trc thì nụ hôn nó sẽ rất gượng gạo :)).Nên nhớ là đứng thật gần nó,cầm tay nó.Nếu nó bối rối thẹn thùng tức là đc rồi =)).Còn nếu nó định cho ông ăn tát thì cố mà chịu =;.Nếu thấy quá khó khăn,ông có thể chơi trò chơi kiss :">.Này nhớ,hãy đố nó 1 câu hỏi,rồi đưa ra điều kiện : Nếu em k trả lời đc thì fải hôn anh đấy nhé =)).Câu hỏi thì tùy ông thôi,có thể là 1 kỷ niệm ngọt ngào của 2 người này,nhưng cũng có thể chả lqan gì cả:)).Ví dụ như :" Đố em biết sĩ số lớp anh là bao nhiêu :-/ ".Hỏi thế thì bố nó cũng fải hôn ông ý chứ :-".Nhớ là răng miệng ông k đc có bất kỳ vật lạ có mùi nào,fải cạo râu bởi nếu ông để râu nam tính khi hôn nhau đau lắm,ng ta sẽ cảm thấy bối rối =)).K đc hôn thẳng vì khi mũi chạm mũi sẽ rất khó chịu và muốn tách ra nhanh chóng,k cảm nhận đc gì đâu :-j
Bao nhiêu kn của tôi lôi hết ra rồi,k thành công thì đừng có vác mặt về đây =;

In this post: 3QịMG^'NàMF^ĐứB , ĐHMG^-FTXễM^3Qà^,X >:)>:)>:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Vừa rồi đi qua topic Đổi tên trg Ams bên box Thảo luận nghiêm túc thấy cậu PT có 1 vài phát biểu rất hổ báo:-ss.Vì mấy bái post đó nghe nói các anh đã ra trường có dự định về thăm lớp lý 1 08-11 các bạn trẻ ạ b-(b-(.Chúng ta có nên treo đèn kết hoa mừng sự kiện hy hữu này k =)).
Mà tôi thấy thằng PT nó nói cũng có lý,kiểu lớp mình bận bịu túi bụi,hết chuyện yêu đương đến chuyện chém gió rồi học hành căng thẳng,chả còn thời gian mà lo cho vụ đổi tên trg :-j.
Chả nhẽ mình lại tick bài tốt cho nó =)).Tick xong là cả lũ cho ăn đấm hội đồng b-( =))) =;
Hay nhất cái đoạn của bạn trẻ PT : " Trường mới là cái trg COCA ( con ông cháu cha ) ,toàn cái bọn học ngu vl,tao k chấp nhận chúng nó đc học trong ngôi trg mang tên Ams-->> nên đổi tên". Post có ý đả kích chính phủ,chửi con cháu của những gia đình có quyền lực là học ngu vl.Tôi thấy riêng câu này thằng PT đã vào tù vì tội phản động,chống phá nhà nước xã hội chủ nghĩa rồi =)).Mà chưa chắc con ông cháu cha học đã ngu đâu :-j.Chính vì những bài post mang giá trị tinh thần đó mà topic lớp mình dạo này tăng view ầm ầm =))
Có lẽ tại lâu này chúng ta tự xưng là amser,nghe thiếu mất tên Hà Nội mà các bác thấy chúng ta vô học quá nên bắt đổi tên k nhỉ :-s.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai đứa nào đi kí tên thì hết sức bĩnh tĩnh nhớ, k được kích động đâu :|

Back
Bên trên